Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đơn vị phân phối BĐS Luxhomes tại dự án Hinode Royal Park,Bảng hàng cập nhật hàng sang nhượng liên tục.KH có nhu cầu xin call ngay: 0988 848 ***.Link Bảng...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.39 tỷ 75 m2 111,87 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Park Riverside, Q9, vị trí dự án ngay MT đường Liên P. 30m.+ cư dân sầm uất, kết nối giao thông thuận lợi.+ DT: 5x15m, trệt 2 lầu, hướng...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2

      9 tỷ 50 m2 180 triệu/m2
      METROPOLE - Khu chức năng số 1, KĐT Thủ Thiêm, P. An Phú, Q. 2, TP TP.HCMTòa Galleria H.09 Căn 1 phòng ngủ/ 1WC- 50m2 giá bán: 9 tỉ bao hết View: Nội...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      METROPOLE - Khu chức năng số 1, KĐT Thủ Thiêm, P. An Phú, Q. 2, TP Thành phố Hồ Chí MinhTòa Galleria H.03A Căn 1 phòng ngủ/ 1WC- 50m2 giá bán:...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Hà Phong, 5 tầng, 160 m2, giá 8 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn kiền kề có sẵn nhà của DA Hà Phong, Mê Linh, Hà Hội.+ DT: 160m2, MT 8m.+ Gần Đường 100 Mê Linh, Vành Đai 3 Võ Văn Kiệt, Sân Bay...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Phân phối trực tiếp chủ đầu tư liên kế, nhà phố thương mại shophouse Sông Đà 7 - khu đô thị Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, TP. Thủ đô Hà Nội.Vị...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      bán ngay trong tuần - liên kế cực đẹp.Phố Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông.60m2 5 tầng giá 9.8 tỉ.Siêu phẩm - phân lô - vỉa hè oto tránh - KD đỉnh cao.+...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Nằm trong khu DV Đìa Lão, Kiến Hưng nhà phân lô, vỉa hè, KD, vài bước ra phố Hoàng Công.Xung quanh tiện ích ngập tràn như công viên, khu vui chơi, trung ...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 125 m2 76 triệu/m2
      - Chủ cần bán biệt thự, nhà mặt tiền Palm Marina view sông TP.HCM giá siêu mềm nhất.- Vị trí đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.- DT: Ngang 10m x...
      Dự án Palm Marina, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 4 tầng, 100 m2, giá 7,1 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.1 tỷ 100 m2 71 triệu/m2
      bán nhanh căn Hinode Royal Park.Khu đông dương 100 mét vuông x 4 tầng giá 7.1tỉ.Chốt cọc ngay thì còn hàng ạ.liên lạc: 0878 379 ***

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 7,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.8 tỷ 95 m2 82,11 triệu/m2
      Vị trí cực VIP, Lô góc 2 mặt đường oto tránh. Nhà trong khu phân lô cán bộ công an Q. Long Biên. Đường rộng oto tránh, vỉa hè. Ngõ thông khắp ngả. Tiện ích...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 9 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      9 tỷ 180 m2 50 triệu/m2
      - Một trong những biệt thự đầu đường trục thông đẹp nhất đại đô thị VSIP Từ Sơn, Bắc Ninh.- Hướng Nam tuyệt đẹp.- 150 m đến công viên trung tâm Công viên...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn Khu phức hợp La Astoria , 4 phòng ngủ, 259 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 259 m2 34,75 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ thông tầng La Astoria 2, Q. 2.383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây Q2.căn hộ góc tổng DT 2 sàn 259m2 (sàn 1: 167m2 + sàn 2:...
      La Astoria, 383, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 96 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 96 m2 88,55 triệu/m2
      bán ngay BT Lavila khu dân cư ven sông, đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè.+ Thông tin nhà:- DT: 5.5x17,6m = 96.8m.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu, 4 PN,...
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Phú Lương, giá 9,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.9 tỷ 63 m2 157,15 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay trục chính khu đô thị Phú Lương, đường trước nhà rộng mênh, chủ đã hoàn thiện tầng 1 để cho thuê.Thiết kế:- Tầng 1: KD, PN nhỏ phía trong,...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 107 m2 77,58 triệu/m2
      Feliz Vista 3 phòng ngủ spa NNN 107 mét vuông.giá: 8 tỉ x all in (x nhỏ) - Cửa: ĐN - View: TB.Đang cho thuê đến 31/05/2024 (giá 40tr BP...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Đinh Bá Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7.7 tỷ 124 m2 62,1 triệu/m2
      Chủ về nước, không có nhu cầu ở cần bán ngay căn hộ góc 124 mét vuông Mỹ Đình Pearl.View Hồ.logia hướng Đông Bắc.Tầng cao.3 ngủ 3 vệ sinh...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 4

      7.5 tỷ 88 m2 85,23 triệu/m2
      chung cư cao cấp Sai Gon Royal Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa!- DTSD: 88m2.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ...
      Saigon Royal Residence, 34 - 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.