Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 207 m2, giá 10 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      10 tỷ 207 m2 48,31 triệu/m2
      bán ngay villa sân vườn xinh xắn 2 MT Hùng Vương, P9, Đà Lạt 207m2 chỉ 10 tỉ TL.- DT: 207m2 ngang 10m.- Kết cấu: Trệt lầu với 3 phòng ngủ...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư AZ Lâm Viên Complex, 4 phòng ngủ, 205 m2, giá 8,82 tỷ

      8.82 tỷ 205 m2 43 triệu/m2
      chung cư penthouse thông tầng, mặt phố Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy - DT 205 mét vuông đến 333 mét vuông. Giá chỉ từ 8.8 tỉ.pháp lí hoàn chỉnh,...
      Dự án AZ Lâm Viên Complex, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Watermark, 2 phòng ngủ, 121 m2, giá 7,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7.8 tỷ 121 m2 64,47 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Watermark Đường Lạc Long Quân. DT 121m2, 2 PN, 2 vệ sinh. Trục 03 toà B view Hồ Tây. nội thất xịn xò, nhập khẩu... Giao thông thuận tiện,...
      Dự án Watermark Tây Hồ, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 3 PN - Tháp Jadin tầng trung.View Sân Tenis, Bát nàn, Đảo Kim Cương.Khoản lùi rộng thoáng yên tĩnh - nội thất xịn xò tiện ở...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Ngay trung tâm KĐT Văn Phú, Hà Đông, ngay gần tháp Đông Hồ, gần công viên cây xanh - TDTT, trường Marie Curie, giao thông thuận tiện, đường trước nhà 3 oto...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Skylight 125D Minh Khai, 4 phòng ngủ, 224 m2, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 224 m2 35,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư penthouse - duplex thông tầng đẳng cấp của giới thượng lưu - với DT mặt sàn siêu rộng - nội thất cực xịn.DT: 224m2 4 P. Ngủ 3...
      Sky Light, 125D, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 10 tỷ tại Đường Giếng Sen - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà xây mới tại khu dịch vụ Giếng Sen, Hà Đông.- DTSD lên đến 350m2, nhà vừa xây 7 tầng, thang máy, nội thất bàn giao cao cấp hiện đại và...
      Đường Giếng Sen, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 80 m2, giá 7,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 80 m2 98,75 triệu/m2
      Duy nhất một căn góc rẻ nhất khu C giá 7,9 tỉ.Ngay gần căn biệt thự và căn hộ ICID complex.Giá hạt dẻ.3 mặt thoáng, vỉa hè rộng rãi.Duy nhất một căn...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ căn liên kế Hải Âu 75 mét vuông hướng ĐN giá 7tỷ2.Ai cần mua nhà gọi trực tiếp hoặc Zalo 0973 631 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 8 tỷ tại Quận 7

      8 tỷ 143 m2 55,95 triệu/m2
      căn hộ góc VIEW TRỰC DIỆN SÔNG RẤT ĐẸP VÀ THOÁNG DT: 143 mét vuông 3 phòng ngủ, đã có đủ nội thất ổn chỉ vô ởLầu trung cao, có 1 ô oto vĩnh...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 930 m2, giá 10 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      10 tỷ 930 m2 10,76 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự vườn đường oto xã Đại Phước cách phà Cát Lái 3 kilomet.- DT 930m2 có 250m2 thổ cư.- Kích thước 20m x 44m nở hậu 22m có sẵn biệt...
      Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 103 m2 75,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn duplex 2 phòng ngủ Feliz En Vista :- DT : 103m2- Loại căn hộ chung cư : căn duplex gồm 2  phòng ngủ + 2WC- Tầng trung...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - chân thành - trách nhiệm.* Thông tin chi tiết căn hộ ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Chung cư An Lạc Phùng Khoang, giá 8,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      8.7 tỷ 80 m2 108,75 triệu/m2
      Cần bán liên kế tại KĐT An Lạc Phùng Khoang.- DT 80 mét vuông xây 4 tầng, MT 5m, hướng mát, view hồ.- Nhà hoàn thiện đẹp, đầy đủ nội thất.- Vị trí...
      Dự án An Lạc Phùng Khoang, Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán liền kề, biệt thự Khu biệt thự Oasis, 2 tầng, 210 m2, giá 7,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      7.8 tỷ 210 m2 37,15 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn làng Oasis Việt Sing, P. An Phú, Tp. Thuận An.Nhà 7,8 tỉ TL - 210m2 (10x21m).Thổ cư 100 phần trăm - sổ hồng riêng hoàn...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 7

      7.2 tỷ 130 m2 55,39 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp lầu cao view sông nội thất đầy đủ giá mềm nhất 7,2 tỉ contact: 0916 427 ***DT chung cư: 129m bao gồm 3  phòng ngủ và...
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sunshine Center , 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 160 m2 60 triệu/m2
      Mình chính chủ bán chung cư trục A02 tầng cao đầy đủ nội thất đẹp DTTT 160m2 gồm 4 phòng ngủ, 3VS, 4 logia. chung cư góc kính full trần thoáng...
      Sunshine Center, 16, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 89 m2 79,78 triệu/m2
      - Giỏ hàng độc quyền - Cập nhật liên tục hàng giờ - Cam kết giỏ hàng Top 1 thị trường cạnh tranh.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết hàng gỡ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.