Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Aqua City, giá 10 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Aqua City Novaland gần sông xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng NovalandDT: 200m2, 1 trệt 3 lầu. Có 4 chỗ đậu oto. 1 phòng KH...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      bán ngay căn liên kế : 75 mét vuông.- MT : 5M. - View : vườn hoa trung tâm . - DTXD 295 mét vuông - Giá : 8.2 tỉ - đc : Dự án TQ5. - Đường...
      Highway 5 Residences Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 145 m2 55,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 104 m2 71,16 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - chân thành - trách nhiệm.* Thông tin chi tiết chung cư:-...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 124 m2 63,71 triệu/m2
      * Mã Căn S02 DT 124 mét vuông. logia hướng Đông Nam, view nội khu quảng trường trung tâm dự án.- Có Nội thất nguyên bản CĐT, nhà mới nguyên...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 114 m2, giá 9,23 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.23 tỷ 114 m2 80,97 triệu/m2
      chủ đầu tư Becamex chào bán và bàn giao ngôi nhà phố Haruka KĐT Vườn Midori Park 63ha.Với hơn 100 năm kinh nghiệm và uy tín trong việc phát triển KĐT...
      Dự án Haruka Terrace & Haruka Residence, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 76 m2, giá 8,3 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 76 m2 109,22 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế ngã 4 Vạn Phúc diện 76m2, 5 tầng đường trước nhà 12m oto tránh vỉa hè rộng 3m.Nhà vị trí đẹp cách ngã 4 Vạn Phúc, đường 70 vài trăm...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Harbor Bay Quảng Ninh, giá 7,2 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 02 MT tại dự án Harbor Bay thuộc bán đảo 02, KĐT Marina của CĐT BIM group tại P. Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh.Nhà xây 05 tầng, cầu thang...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, giá 9,7 tỷ tại Bình Chánh

      9.7 tỷ 100 m2 97 triệu/m2
      Ngộp bán ngay nhà mặt tiền Đại Phúc đường nội bộ 12m, bán gấp trong tháng.- DT: 5 x 20 - 100 mét vuông.- Kết cấu: Trệt - 3 lầu, 5 phòng ngủ...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, giá 7,2 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      CC gửi bán LK trong khuôn viên 146.8 ha - khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.DT 100m2 - xây 5 tầng - có hố chờ thang máy.diện ...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu biệt thự 250 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      10 tỷ 250 m2 40 triệu/m2
      Do nhu cầu thay đổi nên tôi cần sang nhượng lại căn BT B8-1x view suối giá 10 tỉ.Vị trí đẹp view trực diện suối.Xây thô hoàn thiện mặt ngoài.Đã nhận nhà...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 101 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8 tỷ 101 m2 79,21 triệu/m2
      Ecovillage khoảng Villa 230m hồ bơi riêng, HT vay 65 phần trăm đc Hỗ Trợ LS 0 phần trăm trong 30 tháng. KS 6 sao Intercontinental.Cách nhà thờ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, giá 7,65 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7.65 tỷ 160 m2 47,82 triệu/m2
      Bán căn villa song lập phân khu 4.3 La Maison.DT: 8x20m ( DT xây dựng: 221m2) Xây dựng theo phong cách Pháp.Thiết kế 1 trệt 2 lầu.Giá đang giảm nhiều so với...
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 220 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      8 tỷ 220 m2 36,37 triệu/m2
      - Quỹ 25 căn tại dự án căn biệt thự Xanh Villas: 200m - 220m - 250m - 300m - 400m - 600m - 700m - 1000m call ngay 0971 735 ***.Với kinh nghiệm cũng như...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 120 m2, giá 9,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.4 tỷ 120 m2 78,34 triệu/m2
      chính chủ muốn bán, lỗ biệt thự liền kề vừa bàn giao còn thơm mùi sơn KĐT Phố Đông Village - 1145 Nguyễn Thị Định, Cát Lái, TP Thủ Đức.- Vị trí đẹp, gần...
      Phố Đông Village , 1145, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị mới Đại Kim, 5 tầng, 60 m2, giá 9,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      9.4 tỷ 60 m2 156,67 triệu/m2
      - Cần bán nhà khu đô thị Đại Kim, Q. Hoàng Mai, DT 60 mét vuông, 5T KD đỉnh giá 9,4 tỉ.- Nhà nằm vị trí cực đẹp khu đô thị Đại Kim, phân lô, mặt...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 90 m2, giá 9 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền vườn 90 mét vuông. - Hoàn thiện cơ bản- Sở hữu lâu dài cách HCM chỉ 10p phà Cát Lái- CĐT: Tập đoàn Ecopark.Eco Park - Village...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 210 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 210 m2 37,15 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự Tp Thuận An. Gần đường QL 13khu dân cư cực kỳ an ninh, ra vào có bảo vệ kiểm soátDT 210m2, 10x21m, thổ cư 100%Thiết kế : Sân oto,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.