Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 147 m2, giá 7,83 tỷ

      7.83 tỷ 147 m2 53,27 triệu/m2
      Bán Suất Ngoại giao căn Penthouse duplex thông tầng biệt thự trên caos - view hồ điều hoà rộng 22ha tại Quần thể khu đô thị Khai sơn city với giá chỉ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 123 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 123 m2 64,23 triệu/m2
      Mipec Rubik 360 Xuân Thuỷ toạ lạc tại 122 - 124 đường Xuân Thuỷ - vị trí trung tâm Q. Cầu Giấy rất phù hợp để bố mẹ mua cho con đang là sinh viên các trường...
      Mipec Rubik 360, 122 - 124, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, giá 9,9 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      9.9 tỷ 323 m2 30,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự view hồ Bách Thanh, DT 323m2, giá mềm độc quyền.- Đang KD, cho thuê tốt mang lại dòng tiền ổn định.- View hồ, phía trước đất...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Hoàng Huy Riverside, giá 10 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      10 tỷ 98 m2 102,05 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp ngay trên trục đường chính đi vào, đi lại thuận tiện, nhưng đặc biệt thì đây là 1 trong vài căn hiếm có Đông Nam DT to còn sót lại chưa...
      Dự án Hoàng Huy Riverside, Đường Chi Lăng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 8,28 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.28 tỷ 60 m2 138 triệu/m2
      nhà phố thương mại 60 mét vuông giá chỉ 2,5 tỉ (30 phần trăm) giá trị chung cư vị trí gần 10 tòa căn hộ, gần bể bơi phong cách resort nhiệt...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Waterpoint, 1 tầng, 225 m2, giá 10 tỷ tại Bến Lức - Long An

      10 tỷ 225 m2 44,45 triệu/m2
      - Đẳng cấp và sự tiện nghi đang chờ đón bạn tại biệt thự Compound Waterpoint - KĐT độc đáo ven sông Vàm Cỏ Đông.Với DT rộng 225 mét vuông, không gian...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      N
      Phạm Huỳnh Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8 tỷ 112 m2 71,43 triệu/m2
      DT 112  mét vuông thông thuỷ view trực diện Hồ công viên. Nội thất cơ bản liền tường CDT.Giá 8 tỉ bao phí sang tên.
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 9,5 tỷ tại Huyện Lương Sơn

      9.5 tỷ 600 m2 15,84 triệu/m2
      căn biệt thự Ivory Villas & Resort, rộng 600m2, thuộc GĐ 2; biệt thư xây 2 tầng, 3 phòng ngủ, 4 toilet, đã đc hoàn thiện nội thất 5*. Có bể...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ The Grande, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Midtown M5 - Phú Mỹ Hưng, full nội thất sang trọng!căn hộ chung cư đầy đủ nội thất, 120 mét vuông. P khách,...
      Dự án The Grande, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      8.31 tỷ 64 m2 129,69 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 9,37 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      9.37 tỷ 250 m2 37,48 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự đơn lập và song lập dự án căn biệt thự HUD Mê Linh - trực tiếp chủ đầu tư - Giá không chênh.DT 250m - 300m2.- DTXD: 310 - 447m2...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 7

      7.7 tỷ 130 m2 59,24 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư Riverpark Residence ngay Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT 130 mét vuông, 3 PN, lầu thấp, nhà trống,Ngay khu căn hộ chung ...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 115 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 115 m2 72,18 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu căn biệt thự Minh Lan đường TL16 Q12.Giá: 8tỷ3 TL mạnh chính chủ.- Vị trí: Đường TL 16 - Cầu vượt ngã 4 Ga, cách GV 1 cây cầu.- DT:...
      Đường Thạnh Lộc 16, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 8 tỷ tại Quận 10

      8 tỷ 102 m2 78,44 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán chung cư cao cấp KingDom 101 , 334 đường Tô Hiến Thành P.14 Q.10* DT : 102 mét vuông gồm 2 phòng ngủ , thiết kế nội thất theo...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, giá 8,6 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      8.6 tỷ 200 m2 43 triệu/m2
      căn biệt thự song lập zone 8, vị trí sát sông thuộc dự án Swanbay- Vị trí : gần club house, khu tiện ích, bến du thuyền- DT: 200m2- Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Swan Bay , Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán biệt thự 90 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      7.9 tỷ 90 m2 87,78 triệu/m2
      chung cư HUD Sơn Tây đc xây dựng trên trục chính đường 35m, vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc KD, đặc biệt là cho các nhà hàng, chung cư cho thuê và các...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 56 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, tôi cần sang lại căn 1 phòng ngủ thương hiệu Intercontinential đầu tiên tại miền Bắc- view 100 phần trăm biển Vịnh...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 9,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.1 tỷ 75 m2 121,34 triệu/m2
      chính chủ nhờ độc quyền cần tiền muốn bán căn trong ngày vì công việc đột xuất.- liên kế 75m2 xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.- Đông Nam mát vẻ view...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.