Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 8,1 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 0 m2
      Hàng độc quyền - Lumiere Riverside - Toà West.Chính chủ gửi bán chung cư Lumiere Riverside Q. 2 - Tặng 14 mét vuông sân vườn.- chung cư:...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, giá 9,4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      9.4 tỷ 232 m2 40,52 triệu/m2
      contact CĐT Nam Long ngay để nhận chính sách chỉ áp dụng cho tháng 07/2023:Bao gồm:- CK lên đến 8 phần trăm.- Cam kết cho thuê lại từ 4 phần ...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận Tây Hồ

      8.6 tỷ 88 m2 97,73 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí muốn bán căn số 2 tòa B D'. Le Roi Soleil - DT 88m2- Thiết kế 2 PN 2 phòng tắm- nội thất đầy đủ mới tinh chưa sử dụng- ~ tầng 10-15...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 7 tầng, 50 m2, giá 9,75 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      9.75 tỷ 50 m2 195 triệu/m2
      Chủ chuyển về quê sinh sống cần bán ngay nhà liên kế Văn Phú Hà Đông, với DT 50m 7 tầng thang máy -nội thất đầy đủ cao cấp.- Nhà nằm giưa khu đô thị...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 7,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 80 m2 96,25 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất tại khu C Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.- Vị trí: C43 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông TP Hà Nội.- DT:...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Quan tâm mua nhà gọi cho tôi hoặc zalo 0973 631 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, 160 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 160 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán nhiều ngôi nhà phố, căn biệt thự song và đơn lập Đông Tăng Long:+ căn nhà phố 6x20m, giá từ 6.2 tỉ.+ căn biệt thự song lập 8x20 giá từ 9...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Q
      Đặng Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 68 m2 132,36 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn biệt thự căn nhà phố Thời Đại 11 view căn hộ.- DT 68m2 đất.- Xây dựng 57,8m2 1 sàn, xây 5 tầng 1 tum. Tổng diện tích xây ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 8,8 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      8.81 tỷ 250 m2 35,21 triệu/m2
      Thời điểm vàng thu mua bất động sản giá siêu mềm cạnh đường Vành Đai 4 đã khởi công 25/06. Đón sóng tăng giá trong 3 - 5 năm tới.căn biệt thự liên kế...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Căn hộ Riverpark Premier, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 7

      9.81 tỷ 124 m2 79,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Riverpark Premier Phú Mỹ Hưng Q. 7. giá mềm nhất thị trườngDT: 124m, nhà đẹp view thoángThiết kế: 3 PN,...
      Dự án Riverpark Premier, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 90 m2, giá 9,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 90 m2 107,78 triệu/m2
      Rẻ nhất các khu tt khu đô thị Văn Phú - Hà Đông view sang công viên và trường học nằm cạnh mặt đường 24m. giá 9,7 tỉ - liên hệ ngay 0981 683 ***.Vị trí:...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Hà Phong, 246 m2, giá 7,87 tỷ tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội

      7.88 tỷ 246 m2 32 triệu/m2
      Bán 246m2, đất tặng nhà khu đô thị Hà Phong, MT: 16m., giá: 32tr/m2.- Gần công an Xã Tiền Phong, gần Đảng Ủy Xã.- Gần phòng khám đa khoa MELATEC, phòng...
      Dự án Hà Phong, Đường Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.8 tỷ 104 m2 75 triệu/m2
      Qũy căn siêu hot tòa N01T6 - N01T7 KĐT Ngoại Giao Đoàn, giá hợp lý vào việc luôn ạ.- Full quỹ căn 3 PN DT từ 101 - 104 - 107 - 125m2.- Căn 4 PN DT 141 -...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,99 tỷ tại Quận 4

      7.99 tỷ 110 m2 72,64 triệu/m2
      + Cần bán căn hộ chung cư Millennium:DT 110m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh giá 7 tỉ 990 full nội thất cao cấp hiện đại.logia với view tuyệt đẹp nhìn hồ...
      Masteri Millennium, số 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Nhà dành cho các KH thích mua ở rộng rãi, yên tĩnh.- Xung quanh nhà rất nhiều cây xanh, không khí trong lành mát mẻ.- Nhà hoàn thiện xong toàn bộ nội...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Foresa 3, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn The Marq, 1 phòng ngủ, giá 7,9 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 0 m2
      Khách mình cần bán lỗ sâu vì cần tiền gấp. Cam kết căn rẻ nhất thị trường The Marq hiện tại. Chỉ một căn duy nhất.- tòa căn hộ A view 1 phòng ngủ...
      The Marq, 29B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,3 tỷ tại Tây Hồ

      7.3 tỷ 88 m2 82,96 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp chung cư cao cấp tại D'. Le Roi Soleil- DT 88m2- Thiết kế 2 PN 2 vệ sinh- nội thất đầy đủ có thể vô ở ngay- Tầng trung, view hồ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 118 m2 61,87 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - tận tâm - uy tín: Ms My 0918 957 ***.Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình ảnh thực tế căn hộ chung cư 100 phần trăm.Bán...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.