Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8 tỷ

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư căn nhà phố liên kế Mega Ruby - Khang Điền!Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin tưởng...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 89 m2 87,65 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - Hình thật 100 phần trăm kèm topic quảng cáo.Phương châm làm việc: Uy tín - tận tâm - chuyên nghiệp.Làm việc trực tiếp với...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà Văn Khê về Mộc Châu làm du lịch.- Bán nhà 5 tầng Dọc Bún 2 Văn Khê Hà Đông Q..- Phân lô oto vào nhà thiết kế hiện đại 5 tầng x 50m.- khu đô thị...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc 4 ngủ tại tòa BRG Lê Văn Lương thiết kế tối ưu 3 mặt thoáng, có bồn tắm, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 9 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      9 tỷ 180 m2 50 triệu/m2
      Một ngôi nhà cực đẹp, nằm trên DT đất rộng lớn 180m2 ( 9 x 20 ) chính chủ đang mong muốn bán hơn lúc nào hết. bác nào đang có nhu cầu mua ở hay đầu tư thời...
      Dự án Centa Riverside, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 250 m2, giá 9,67 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      9.67 tỷ 250 m2 38,68 triệu/m2
      Chỉ từ 35-40tr/m2 ngôi nhà vườn , căn biệt thự DT từ 120 - 250 - 375 m2 xây 3 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài có hố chờ thang máy Dự án nằm tại vị trí...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,65 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.65 tỷ 107 m2 71,5 triệu/m2
      - CĐT: Tổng Công Ty Xây Dựng TP Hà Nội.- Đơn vị phát triền dự án: Taseco.- Vị trí đắc địa: ngã 4 2 đường lớn 60m Hoàng Minh Thảo - Xuân Tảo (Nguyễn Văn...
      Dự án N01-T6 Ngoại Giao Đoàn, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 3 phòng ngủ

      9.61 tỷ 113 m2 85 triệu/m2
      DT 113 mét vuông.căn hộ góc 2 mặt thoáng.View nội khu cực đẹp.Tiện ích: phòng gym, bể bơi,... miễn phí.Thoải mái chỗ để xe.bìa đỏ lâu dài, bao phí.
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu dân cư Đại Phúc Green Villas, giá 10 tỷ tại Bình Chánh

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà khu KDC Đại Phúc Green Villas, Và cư dân 6B Intresco, đường Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh. Gần ngã 4 Nguyễn Văn Linh. Q. 8.DT:+ Căn 1: DT:...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 6 tầng, 60 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Vĩnh Tuy - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế PHỐ VĨNH TUY+ Mô tả:+ Nhà liên kế thuộc dự án khu nhà ở thấp tầng nằm trong ngõ 124 Vĩnh Tuy rộng rãi thoáng sáng. Giao thông đi lại thuận...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Petrowaco, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 9,5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      9.5 tỷ 170 m2 55,89 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán nhanh căn hộ Petrowaco 97 - 99 Láng Hạ, 4 ngủ căn hộ góc.* chung cư: 170m2, 4 PN đầy đủ nội thất đẹp.- Nội thất đã đc trang...
      Petrowaco 97 Láng Hạ, 97 - 99, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, giá 7,8 tỷ tại Hà Đông

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: C43 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông Thủ đô Hà Nội.- DT: 80m2 nhà xây 4 tầng theo CĐT.- Hướng nhà: Tây Nam.- Đường...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 7,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất tại khu C Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông.- Vị trí: C43 tại khu C KĐT mới Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông Thủ đô Hà Nội.- DT: 80m2...

      Bán chung cư Chung cư Riverpark Residence, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 7

      7.5 tỷ 134 m2 55,98 triệu/m2
      bán gấp căn hộ cao cấp Riverpark Residence, PMH, Q. 7.DT: 134m2, 1 phòng khách, 3 PN, lầu cao, 2  nhà vệ sinh, view sông trực diện, khu trung tâm...
      Dự án Riverpark Residence, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 7,5 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7.5 tỷ 92 m2 81,53 triệu/m2
      Còn duy nhất 0một căn 2 ngủ thông thủy 92 mét vuông, tầng trung view trọn hồ Đống Đa, nhận nhà vô ở ngay tháng 6 này, ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 78 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      9.31 tỷ 78 m2 119,24 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn tại Nguyễn Văn Cừ, Q. Long Biên, 78m2, 5 tầng, cực VIP.+ Vị trí rất đẹp, gần cầu Long Biên, Chương Dương vài ph là sang phố, thông...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 8,9 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      8.9 tỷ 200 m2 44,5 triệu/m2
      - Chính chủ bán lỗ căn biệt thự đơn lập khu 2 vip nhất Florida, view biển 100 phần trăm, gần bãi tắm biển, công viên trò chơi, club house,...- DT:...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 9,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Sở hữu vị trí như shop đế chân toà căn hộ nhưng xây 5 tầng, đáp ứng đủ công năng mặt sàn cho KD.nhà phố thương mại sở hữu lâu dài Thời Đại 16 và Thời...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.