Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền làm dự án xưởng SX nên cần bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại shophouse liên kế thương mại dịch vụ phân khu Hải Âu dự án vin Ocean...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Tiểu khu đô thị mới Vạn Phúc, 5 tầng, giá 8,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      + chính chủ tự tay hoàn thiện từng chi tiết, nội thất nhập khẩu, khách mua về chỉ việc ở, chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất tiền tỉ.+ Nhà phân lô oto...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 9,08 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.08 tỷ 60 m2 151,27 triệu/m2
      Mã căn: TĐ11 - 54.Loại hình: liên kế, bàn giao thô.DT đất: 60 mét vuông.DTXD: 235,1 mét vuông.Hướng nhà: hướng Tây Bắc.Giá: 9,076 tỉ VND.-...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà lk Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, 3 tầng, giá 8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư nhà mặt tiền liên kế Mega Ruby - Khang Điền!Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 9 tỷ tại Quận 10

      9 tỷ 106 m2 84,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa Garden tại 200 đường 3/2 , P12, Q10 , TPTP.HCM:+ DT 106m2+ Bao gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng đa năng, 2...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại SB tại Ocean Park 2 (The Empire) Hưng Yên. Dự án có hồ tạo sóng lớn nhất thế giới.- DT sàn 70m.- 5 tầng hoàn thiện...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 7,17 tỷ tại Bến Cát

      7.18 tỷ 250 m2 28,7 triệu/m2
      căn biệt thự VALLEY OF DREAMS II - LUXURY giá F0 từ CĐT Setia becamex. căn biệt thự Song lập, DT 10x25- Xây dựng 1 trệt 2 lầu, giá F0- TT nối dài 13...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 103 m2, giá 8,8 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      8.81 tỷ 103 m2 85,44 triệu/m2
      Hôm nay nhân ngày hợp lý, tháng hợp lý.Anh em AUREAL thành tấm khấn nguyện cho chiến dịch ra quân quét sạch giỏ hàng Standard Central Park.Cầu cho toàn...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 144 m2, giá 9,9 tỷ tại Phường Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      9.9 tỷ 144 m2 68,75 triệu/m2
      Bán lỗ nhà phố thương mại shophouse dự án bến du thuyền Đà Nẵng.2MT trước sau đường 7,5m + lềHướng chính ĐN, hướng sau TB đối diện công viênDT đất:...
      Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 20 tầng, 56 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      Chỉ còn đúng một căn hộ biệt thự trên khôngs 100 phần trăm View Vịnh Hạ Long - Sở hữu lâu dài - Có bãi tắm riêng.- Cam kết thuê lại vĩnh viễn nhận...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 88 m2 93,19 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán chung cư tại D'. Le Roi Soleil- DT 88m2- Thiết kế 2 PN 2  phòng vệ sinh- full nội thất - Tầng cao, view thẳng ra Hồ Tây thoáng...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, giá 9,7 tỷ tại Đường Lý Sơn - Long Biên - Hà Nội

      9.7 tỷ 0 m2
      Em có căn hộ góc Pent K2.2008 em mới xin chủ đầu tư. căn hộ góc Penthouse hoa hậu hướng Đông Nam - căn hộ góc cuối cùng của dự án.Chỉ 6 căn...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, giá 8,1 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.1 tỷ 135 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế nhà phố thương mại Khu Ý MT 7,5m. Dãy trung tâm và là biểu tượng của KĐT.- DT: 135 mét vuông, MT 7,5m.- 2 lối đi riêng...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 271 m2, giá 7,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.9 tỷ 271 m2 29,16 triệu/m2
      DT: 147 - 167 - 212 - 271m2.giá từ: 7.9 tỉ/căn biệt thự trên caos - căn biệt thự tầng không (Penthouse dạng căn duplex).Vị trí: Dự án Khai Sơn City...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      7.2 tỷ 120 m2 60 triệu/m2
      DT đất: 120 mét vuông (ngang 6m) gọi ngay: 0969 417 *** Anh Thư.Bán giá 7.2 tỉ.- Loại hình: căn nhà phố Biển.- Nhà thiết kế Triple key cầu thang...
      Dự án Happy Beach Villas, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      chung cư 65m2 MT 5m hiếm hoi siêu đẹp tiện ích bủa vây, gần căn hộ chung cư, gần cổng dự án, gần quảng trường thời đại, gần Grand Wolrd, gần tòa nhà văn...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 100 m2 73 triệu/m2
      chính chủ gửi e bán ngay căn 3 PN Masteri thảo điền tháp T5 lầu cao trên 30 View TP , landmark81 , sông Hồ Chí Minh full nội thất xem nhà siêu dễ DT...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 158 m2 51,9 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The Vista An Phú,158 mét vuông logia dài view sông, 03 phòng ngủ, 03 phòng ngủ, nhà có nội thất cơ bản.đc: 628...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.