Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Đại Mỗ , 4 tầng, giá 9,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.9 tỷ 112 m2 88,4 triệu/m2
      Chỉ hơn 9 tỉ có nhà đẹp lung linh khu đô thị Viglacera Đại Mỗ, Nam Từ Liêm 112m2 x 4 tầng.* Nhà ở khu vực đang phát triển cực nhanh với nhiều dự án khu ...
      Dự án Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Nguyễn Thị Hồng Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 143 m2 64,34 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn 4 phòng ngủ tại P6 ban công hướng Đông Nam, Times City.Tổng DT 143m2, thiết kế gồm 4 phòng ngủ, phòng khách và...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Petrowaco, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 9 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      9 tỷ 170 m2 52,95 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Petrowaco 97 - 99 Láng Hạ.Dt thông thủy 170m. Thiết kế 4 PN 1 phòng khách, căn hộ góc nên các PN đều thoáng.căn hộ chung cư tầng cao...
      Dự án Petrowaco 97 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.7 tỷ 93 m2 104,31 triệu/m2
      Cập nhật thông tin mới nhất cho căn hộ chung cư Empire City Thủ Thiêm - Nhận ký gửi chuyển nhượng và cho thuê.Luôn hỗ trợ anh chị tận tâm, nhanh chóng...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu chung cư cao cấp Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị chung cư.Tọa lạc trên 2 đại lộ Vòng Cung và đại lộ Nguyễn Cơ Thạch tại Khu tài...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Bích Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Điện Biên Phủ - Điện Biên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Dự Án Vincom Điện Biên * Vị trí kim cương đắc địa nhất TP Điện Biên Phủ, CĐT uy tín số 1 Việt Nam.Điện Biên:1. Vị trí Kim cương trung tâm thành phố, 4...
      Dự án Vincom Shophouse Điện Biên, Thành phố Điện Biên Phủ, Điện Biên

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 120 m2, giá 7,89 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7.89 tỷ 120 m2 65,75 triệu/m2
      Dự án nằm tại Cù Lao Tân Vạn, P. Tân Vạn, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.Vị trí dự án Centria Island đc đánh giá là đắc địa khi liên kế Xa Lộ Thủ đô Hà ...
      Dự án Centria Island, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Centa City, giá 7,2 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.2 tỷ 135 m2 53,34 triệu/m2
      - DT đất: 135m2.- DTSD: 206,5m2.- MT: 9m.- Đường rộng, hè thoáng: 12m.- pháp lý: SHR lâu dài.Môi trường sống đẳng cấp, lí tưởng để lập nghiệp.- An ninh...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 94 m2 95,75 triệu/m2
      Khu chung cư có đầy đủ tiện ích trong và ngoài.Vị trí gần chợ, trường hoc các cấp, bến xe Miền Đông...contact: 0775 929 ***
      Dự án The Hyco4 Tower, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.nhà mặt tiền liên kế 75m2 giá từ 8,3 tỉ/căn.contact Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega Ruby gồm...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,5 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      7.5 tỷ 310 m2 24,2 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự mặt suối phân khu Terra dự án Ivory Villas Hòa Bình.DT 310m2, xây dựng 3 tầng, view trọn suối và núi rừng hướng Tây Bắc.Chỉ cách TP...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 112 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Ngũ Hiệp - Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      DT 112m2, MT 8.5m.* Mô tả:+ Vị trí trước nhà hơn 4m oto ra vào thoải mái, cách 1 nhà ra oto tránh, công năng đầy đủ full tiện ích, vài bước chân ra đường...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      + Ưu điểm: căn biệt thự song lập 3 mặt thoáng trong khu đô thị xanh mát phồn hoa hiện đại.+ khu đô thị với quy hoạch đồng bộ bài bản, di chuyển kết...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 9,8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      9.81 tỷ 140 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán gấp chung cư 3 ngủ - 140m2 - đã nhận bàn giao - về ở tháng 6/2023:- Do không có nhu cầu ở nên tôi để lại giá siêu mềm nhất cho ai...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 125 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      - Chủ cần bán biệt thự, căn nhà phố Palm Marina view sông HCM giá mềm nhất.- Vị trí đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.- DT: Ngang 12m x dài 25m,...
      Dự án Palm Marina, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Nhà phố Lovera Park, 2 tầng, giá 7,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 75 m2 96 triệu/m2
      Bán căn nhà phố liền Lovera Park, hoàn thiện nội thất đầy đủ.+ Bàn giao đồ nội thất gỗ cao cấp giống 100 phần trăm như hình.+ Cam kết giá thỏa ...
      Dự án Lovera Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Cơ hội Vàng sở hữu ngôi nhà phố trong khu đô thị chuẩn Singapore, đầy đủ tiện ích công viên, trung tâm thể dục thể thao, sân chơi trẻ em... Cộng đồng...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.