Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ The Ascent, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 99 m2 75,76 triệu/m2
      The Ascent Thảo Điền bán chung cư tầng cao tháp A, căn hộ góc có DT 99 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn,... View sông...
      Dự án The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 8,5 tỷ tại Quận 9

      8.5 tỷ 160 m2 53,13 triệu/m2
      8,5tỉ căn biệt thự song lập - Đối diện căn hộ.khu đô thị Đông Tăng Long P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức(Q9):- DT đất: 160  mét vuông (8x20m).- DT sàn...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường N5, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7,25 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.25 tỷ 135 m2 53,71 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 135 mét vuông thuộc KĐT Centa City thuộc quần thể đại đô thị VSIP Từ Sơn Bắc Ninh.- Cách Long Biên TP Hà Nội...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 117 m2, giá 7,9 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7.9 tỷ 117 m2 67,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn thương mại khu Apricot mua đợt đầu (Tháng 1.2021) Nên giá rất tốt.Thông tin ngôi nhà.- Mã căn: APD8.- DT đất: 117m2 (6,5m x...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc có DTSD 162m2, thiết kế 2 mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, kết hợp cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên, đảm bảo không...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư City Garden, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 9 tỷ tại Bình Thạnh

      9 tỷ 105 m2 85,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư City Garden tòa căn hộ Crescent DT 105 mét vuông, tầng trung 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ.Đang cho...
      Dự án City Garden, Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 47 m2, giá 7,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.4 tỷ 47 m2 157,45 triệu/m2
      Chú Minh cần bán ngay căn nhà phố Phạm Văn Đồng 46,8m2 xây dựng 5 tầng chắc chắn tổng 4 ngủ công năng đầy đủNhà vị trí đẹp cách mặt phố Phạm Văn Đồng ba...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nằm trong quần thể đại đô thị 700ha.Có 550ha là đất KCN.Còn 150ha là đất KĐT và dịch vụ.Nội khu tiện ích đầy đủ gần trường học và BV.Chỉ 50m ra công viên...

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 112 m2, giá 7,4 tỷ tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 112 m2 66,08 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà trong khu Compound khu dân cư Phong Phú 4DT : 7x16: 2 Lầu 3  phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh + 2 PK : giá 7.4 tỉ thỏa ...
      Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      7.06 tỷ 87 m2 81,15 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ tại LP có bồn tắm nằm tại vin Central Park.Giá: 7tỷ060 bao thuế phí, đã có sổ, nội thất đầy đủ như hìnhDT: 86,8 m, trục căn...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 7,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.3 tỷ 126 m2 57,94 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao cam kết rẻ nhất thị trường toà N01T6T7 căn hộ chung cư Han Jardin và 23 toà căn hộ chung cư cao cấp trong khu Ngoại Giao Đoàn, Tây...
      Dự án Chung cư Han Jardin, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 9,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      9.2 tỷ 75 m2 122,67 triệu/m2
      Ra hàng siêu phẩm.- Thời Đại 15 - 06.- DT: 75m2.- DTXD: 300m2.- Đông Bắc.- nhà phố thương mại shophouse cao 5 tầng, 2 MT, sau nhà công viên, nằm trên...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      Tuyệt phẩm đẳng cấp - phân lô vỉa hè, KD - giá quá rẻ so với mặt bằng xung quanh.Do chuyển công tác nên gia đình cần bán nhà 5 tầng DT 50m2, MT 4.2m KD đủ...
      Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 1

      7.6 tỷ 120 m2 63,34 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.DT: 120 mét vuông, nhà thiết kế 3 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề Khu biệt thự Oasis, 3 tầng, 210 m2, giá 8,2 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.2 tỷ 210 m2 39,05 triệu/m2
      Gia đình chị gái chuyển nơi ở cần bán căn biệt thự làng chuyên gia Oasis 1.DT: 10x21m (210  mét vuông thổ cư).Kết cấu: căn biệt thự 1 trệt 1 lầu...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,05 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.05 tỷ 95 m2 74,22 triệu/m2
      call ngay em Huy phòng KD CĐT Epic Tower: 0968 888 ***.Chính sách cực khủng cho 30 KH đầu tiên sở hữu căn hộ chung cư siêu cao cấp chuẩn 5* tại căn hộ...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu dân cư cao cấp Park Riverside, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Cần bán các ngôi nhà phố, căn biệt thự dự án Park Riverside MT đường Bưng Ông Thoàn, TP. Thủ Đức. Bưng Ông Thoàn:ngôi nhà phố DT: 5x15m=75m2, 1 trệt 2...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 78 m2 100 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN tại vin Golden River Ba Son.DT: 78m2, 2 PN - 2  toilet. nội thất đầy đủ nhà như ảnh.giá: 7 tỉ 8.hotline: 0979 669 ***
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.