Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Kính chào NĐT em xin gửi đến quý anh chị quỹ căn tất cả các vị trí, cam kết thông tin chuẩn + giá siêu mềm nhất.Cần thuê nhà Hinode những căn đã nhận bàn...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 40 m2 192,5 triệu/m2
      + Bán nhà LK Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Khu vực trung tâm vô vàn tiện ích, sát chợ Bông Đỏ, bể bơi, trường cấp 1,2,3. Đây là KĐT sầm uất và đáng sống vào bậc...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 8,3 tỷ tại Quận 9

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Mega Ruby - Khang Điền.căn nhà phố liên kế 75 mét vuông giá từ 8,3 tỉ/căn.L/H Tấn Giàu: 0909 121 *** Xem nhà.Cụm khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Ruby, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 65 m2, giá 8,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.1 tỷ 65 m2 124,62 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn liên kế San Hô dự án vin Ocean Park 2 The Empire Hưng Yên.- DT: 65 mét vuông.- Hướng ĐN.- MT 5m x 13m khổ đất vuông ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề 91 m2, giá 10 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 91 m2 109,9 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán nhanh căn căn Sao Biển góc đối diện vườn hoa 91m2 giá chỉ 10 tỉ.KH thiện chí call ngay 0974 748 *** để mua.

      Bán nhanh căn biệt thự Khu nhà liền kề, biệt thự Mega Ruby, giá 7,8 tỷ tại Quận 9

      7.8 tỷ 75 m2 104 triệu/m2
      nhà mặt tiền compound.Khu đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, công viên, siệu thị, bảo vệ 24/24.- DT: 5*15; 5*17; 5*20; 7 + 15m.- Đường Võ Chí Công, Liên P. - Bưng...
      Dự án Mega Ruby, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu phức hợp Marina Complex Đà Nẵng, giá 7 tỷ tại Quận Sơn Trà

      7 tỷ 216 m2 32,41 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà 3 tầng 2 MT ven sông Hàn view bán pháo hoa quốc tế - thuộc dự án Marina Complex.- Bán kính trong vòng 1 kilomet...
      Dự án Marina Complex, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 81 m2, giá 8,6 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      8.6 tỷ 81 m2 106,18 triệu/m2
      GĐ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà phố tại khu Little Việt Nam:- DT: 81 mét vuông.- MT: 5m.- Thiết kế: 4 tầng.- Hướng nhà: Bắc (cửa chính) và Nam...
      Dự án Little VietNam, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 80 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà liên kế 80m2 nhà đẹp hướng mát giá cực rẻ thị trường cùng khu vực.Nhà nằm vị trí đẹp trong khu vực đường thông giáp các trường Tiểu ...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 4 phòng ngủ, 255 m2, giá 9,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      9.5 tỷ 255 m2 37,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn penthouse thiết kế 2 tầng bàn giao thô không gian sáng tạo.DT 255m2.Tầng dưới gồm 4 + 3 vệ sinh.Tầng trên gồm 1 phòng khách rộng +...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 380 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội

      7.2 tỷ 380 m2 18,95 triệu/m2
      Miêu tả:+ căn biệt thự Lai Khánh, nằm trong huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội. Đi lại thuận tiện, trong sân rộng rãi, để 3 oto.+ Khu vực cực vip, siêu...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Mỹ Phát, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,65 tỷ tại Quận 7

      7.65 tỷ 130 m2 58,85 triệu/m2
      Vị trí chung cư trên đường Nguyễn Đức Cảnh, đối diện trường quốc tế SSIS.DT 130m2, thiết kế 3 PN.Nthành phố Hà Nội thất dính tường, chủ mới tiện decor...
      Dự án Mỹ Phát, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 131 m2, giá 7,6 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.6 tỷ 131 m2 58,02 triệu/m2
      căn biệt thự song lập Belhomes vị trí đẹp nhất dự án.DT 130,7m2.Đã có SHR đầy đủ.
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh biệt thự Nhà phố liên kề ven sông River Park, giá 9,2 tỷ tại Quận 9

      9.2 tỷ 157 m2 58,6 triệu/m2
      bán ngay căn river Park PLB Q9 nhà phố thương mại đầy đủ nội thất giá 9.2 tỉ Sỗ Hồng cá nhân gọi ngay : 0973 073 *** xem thực tế
      Dự án River Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 55 m2, giá 8,85 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.85 tỷ 55 m2 160,91 triệu/m2
      BÁN liên kế MỖ LAO, HÀ ĐÔNG THANG MÁY, THÔNG SÀN, KD VĂN PHÒNG, oto TRÁNH, PHÂN LÔ VỈA HÈ 55 mét vuông, NHỈNH 8 tỉ - Bán liên kế Mỗ Lao, Hà Đông, 7...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 120 m2, giá 8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      E xin cập nhật quỹ căn mới nhất tại dự án Geleximco để a/c tham khảo:I. Tài chính 7 - 10 tỉ.0. NV 120 m khu D Geleximco, MT 6m, giá 8.1 tỉ cả nhà.1. LK 75m...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7 tỷ tại Quận 1

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung view thoáng mát.- Tiện ích: Hồ bơi, fitness, spa, siêu thị. V. V.- sổ hồng riêng chính chủ.- NH hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.