Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 126 m2 79,37 triệu/m2
      Bán lỗ chung cư cao cấp The Peak Midtown (M8):- DT: 126 mét vuông.- 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- Nội thất cơ bản bàn giao Phú Mỹ Hưng.- chung ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 8,5 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      8.5 tỷ 69 m2 123,19 triệu/m2
      69,3  mét vuông x 4,5 tầng.đầy đủ nội thất, thang máy kính.Nhà đầy đủ nội thất hiện đại xịn xò, cầu thang có đèn cảm ứng chống vấp ngã.Cửa khóa...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9,52 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.52 tỷ 75 m2 126,87 triệu/m2
      Đừng chờ đợi để mua BĐS. Hãy mua BĐS và chờ đợi.- Sở hữu vị trí như shop đế chân toà căn hộ chung cư nhưng lại xây 5 tầng, đáp ứng đủ công năng mặt sàn...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên
      P
      Hòa Kona Bđs Vinhomes Ocean Park Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Geleximco, 3 tầng, 75 m2, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán liên kế khu B Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, thành phố Hà Nội. DT 75 mét vuông, MT 5m nhà xây thô 3 tầng 1 tum, hướng tây tứ...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Xa La, 5 tầng, giá 7,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      Trục chính Xa La, view hồ, cạnh sân chơi, khu công viên, chợ và trường liên cấp.7.1 tỉ, trục chính Xa La, đường 18.5m, 50 mét vuông x 5 tầng.- Sổ...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 147 m2 56,47 triệu/m2
      * Vị trí: MT ngã 4 đường 3/2 và MT đường Lê Đại Hành Q. 11 nên rất thuận lợi di chuyển giữa các Q. huyện.* Gần các trường học, BV, TTTM sầm uất.* Tiện ích:...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, giá 7,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Hàng Bè, Mậu Lương, Hà Đông - oto tránh - vỉa hè - KD.DT 50m2, 4 tầng, MT 4m.Sổ hoa hậu, sẵn sàng giao dịch.Vị trí cực đẹp, 20 mét ra mặt...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Belleza Apartment, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      0933 100 ***. Cho thuê Belleza nhà đẹp như hìnhDT: 45m 1 phòng ngủ 1 toilet giá cho thuê: 7trieu/ tháng . đầy đủ nội thấtXung quanh đầy đủ...
      Dự án Belleza Apartment, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 8,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.31 tỷ 80 m2 103,75 triệu/m2
      Cập nhật trước ngày nghỉ lễ 30/4/ 2023. VP bất động sản Đức Thuận C7.10 khu C giới thiệu Qũy căn liên kế giá siêu mềm nhất Geleximco!liên hệ 0886 006...

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Ecopark, 5 tầng, 65 m2, giá 7,6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      7.6 tỷ 65 m2 116,93 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán biệt thự 65 mét vuông, giá 7,6 tỉ vin Ocean Park. call ngay 0911 423 ***.Do gia đình có nhu cầu chuyển đổi sang căn to hơn tôi...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị mới Cầu Bươu, 4 tầng, 57 m2, giá 8,8 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      8.81 tỷ 57 m2 154,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà liên kế Hải Âu khu đô thị mới Cầu Bươu phân lô vỉa hè - oto - thoáng trước thoáng sau.Mô tả:- liên kế Hải Âu nằm khu đô thị Cầu...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 70 m2, giá 9,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      9.31 tỷ 70 m2 132,86 triệu/m2
      Bán cắt lỗ sâu căn liên kế khu San Hô tại vin Ocean 2 - Hưng Yên.- Giá gốc 11,5 tỉ. Bán cắt lỗ chỉ 9,3 tỉ.- Vị trí: Dãy San Hô 6 cạnh biển hồ tạo sóng lớn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 125 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Thanh Khê - Đà Nẵng

      8.6 tỷ 125 m2 68,8 triệu/m2
      cần tiền định cư sang Mỹ cần bán ngayLô MT đường Nguyễn Tất Thành, đoạn Thanh Khê, Vew biển mát mẻ . Dt 125m . Ngang 5m . Dài 25m .Giá siêu rẻ. Phù hợp đầu...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 143 m2 51,75 triệu/m2
      Giỏ hàng căn hộ chung cư cao cấp Garden Cout 2 Phú Mỹ Hưng Q. 7 gọi ngay: 0906 954 ***- Thông tin căn hộ chung cư.1. Căn 100 mét vuông -...
      Dự án Garden Court 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Hà Phong, 4 tầng, giá 8,2 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh biệt thự Hà Phong DT 200 mét vuông, MT 12,5m.- Vị trí: Lô góc 2 mặt đường rộng 11,5m, gần đường trục chính 100, view đầm và...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 73 m2 100 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ - view sông trực diện - Tầng 2X - Toà West - Có vay.DT tim tường: 72.8m2.DT thông thuỷ: 65.2m2.Giá gốc chủ đầu tư: 7.482...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Mua Bán Nhà Đất Phước Lộc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Chung cư City Garden, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      8.9 tỷ 117 m2 76,07 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp City Garden đường Ngô Tất Tố Q Bình Thạnh.DT 117m . 2 PN, giá 8.9 tỉ.View cây xanh, thoáng mát.L/H: 0909 944 ***
      Dự án City Garden, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8,65 tỷ tại Quận 2

      8.65 tỷ 136 m2 63,61 triệu/m2
      * Đặc điểm - căn hộ góc, 136 mét vuông - Gồm 3 PN 3WC- Nội thất VIP- Tầng trung, view hướng Đông Nam mát mẻ- Thiết kế phòng khách rộng rãi rất...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.