Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự 7 tầng, 46 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 46 m2 217,4 triệu/m2
      BÁN GẤP!LIỀN KỀ HẢI NGÂN THANH LIỆT,oto TRÁNH ,KD,VĂN PHÒNG,THANG MÁY.46M.10 TỶ (thương lượng)"LIỀN KỀ HẢI NGÂN - THANH TRÌ , KHU ĐẲNG CẤP,...
      Dự án Khu nhà ở thấp tầng Hải Ngân, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 6 tầng, 50 m2, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Chủ chuyển căn biệt thự nhờ bán nhà liên kế tiểu KĐT Nam La Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ Vị trí đắc địa, ngay cổng tiểu KĐT Nam La Khê, vài bước...
      Dự án Nam La Khê, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 10

      7.3 tỷ 87 m2 83,91 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp muốn bán gấp căn 2 phòng ngủ Hà Đô Centrosa Q. 10DT: 87m2 2 phòng ngủ 2 toilet.View nội khu công viên - thoáng mát...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk Khu biệt thự Oasis, 2 tầng, 210 m2, giá 8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8 tỷ 210 m2 38,1 triệu/m2
      Bán biệt thự vườn có DT ngang 10x21m trang bị full nội thất cao cấp- Thiết kế 1 trệt 1 lầu, 1 tầng áp mái.Nhà đã hoàn thiện đẹp trang bị đầy đủ.nội thất...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 68 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 68 m2 120,59 triệu/m2
      khu đô thịM PHÚ LƯƠNG -VIEW TRƯỜNG QUỐC TẾ -- NHÀ TUYỆT ĐẸP -- PHÂN LÔ VỈA HÈ KD ++ Vị Trí : + Nhà bán thuộc khu đô thị mới Phú Lương tiếp giáp khu đô ...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      * Tìm mua căn 2 phòng ngủ tại The Estella An Phú không thể bỏ qua căn này.* Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.* Môi giới chuyên...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Thịnh Liệt, DT 80 mét vuông xây 4 tầng, MT 5m, vỉa hè rộng, đường oto tránh, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.- Vị trí nhà ngay...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 120 m2, giá 9,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 120 m2 76,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà vườn 120 mét vuông khu D giá chỉ 9,2 tỉ thu về (rẻ nhất dự án.- Hướng nhà: hướng Đông Nam.- Vị trí đẹp, không lỗi...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , 5 tầng, giá 8,5 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Gia chủ định cư nước ngoài giảm giá sốc muốn bán căn biệt thự liên kế Phân Khu San hô dự án vin Marina Cầu rào 2 ! HOÀN THIỆN nội thất đầy đủ NHẬP...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 161 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 161 m2 48,45 triệu/m2
      căn biệt thự Q. 7 DT 7 x 23m xây dựng một trệt một lầu. Nhà có 5 PN 4 phòng vệ sinh nhà có một số nội thất như hình oto đậu trong nhà.
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 167 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      9.6 tỷ 167 m2 57,49 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán lỗ 600tr biệt thự song lập Lavida Residences Vũng Tàu.Đông Nam.DT 10x16,7=167 mét vuông.giá 9,6 tỉ.TT 95 phần trăm nhận...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán liền kề, biệt thự Nhà Phố Dragon Village, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      Căn view hồ trực diện giá mềm nhất thị trường.căn biệt thự 8x20m.liên lạc 0799 803 ***
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị mới Phú Lương, 4 tầng, 90 m2, giá 7,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      - Bán liên kế khu đô thị Phú Lương, hàng xóm khu đô thị Văn Phú, liên kế La casta.- Vị trí trung tâm gần đường đôi rộng ra đường đôi Văn Phú, ra khu...
      Dự án Khu đô thị mới Phú Lương, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 45 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Ngô Thì Nhậm phân lô oto tránh KD đỉnh chỉ hơn 7tỉ, 47 mét vuông, 4T, mt 4m giá chào 7,5tỉ (có thỏa thuận).+ Cần bán ngay khu ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 10 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay liên kế San Hô.San Hô Áp Góc 70m2.DT 70m2.Đã xây 5 tầng.Cùng trục dãy song lập, trục trung tâm thương mại dịch vụ.Gốc 12,1 tỉ - bán ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 123 m2, giá 8 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      8 tỷ 123 m2 65,04 triệu/m2
      Cần bán một căn Tes9 - x dự án TP coffee.Vị trí nằm trên cung đường Arabica 1 tuyệt đẹp nối từ bảo tàng ra các tiện ích.DT 5x24= 123m2.Kết cấu nhà liên kế...
      Dự án Thành Phố Cà Phê – The Coffee City, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, giá 9,5 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      9.5 tỷ 172 m2 55,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Swan Bay - Zone 8Vị trí đẹp, lô góc 2 đường lớn, gần công viên DT đất 172m2 (10*18), DTXD 179m2Nhà đã hoàn thiện nội thất gỗ...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kim Chung, 90 m2, giá 7,4 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.4 tỷ 90 m2 82,23 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn LK18 - 3X khu liên kế khu Đông Dương.- DT 90 mét vuông, MT 5m, đường rộng 17m, KD rất tốt.Giá đất 55 tr/ mét vuông. Tổng...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.