Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, giá 9,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 55 m2 178,19 triệu/m2
      7 tầng thang máy - siêu phẩm nội thất long lanh - không lỗi phong thủy - giá chốt linh động.Vị trí:Vị trí nhà nằm trong khu đô thị Văn Khê, khu vực quy...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 68 m2, giá 8,75 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.75 tỷ 68 m2 128,68 triệu/m2
      Chính chủ cần bán giá giảm sâu: Căn đầu hồi 2 MT + sân vườn sau nhà TĐ17 - Phân Khu Thời Đại, Dự Án vin OCP3 - The Crown.Mua đợt đầu giá siêu mềm nhất:...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 8,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.4 tỷ 70 m2 120 triệu/m2
      * Vinhome Ocean Park 2 the empire_ biệt thự phân khu San Hô: 70m_ Đông Nam_ MT 5 x 14* Mặt đường 13m_ Dự án VHOP2* Giá trên HĐ là 11,4 tỉ* chênh 1,5 tỉgiá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 74 m2 121,63 triệu/m2
      Trung tâm Bình Thạnh - căn biệt thự mini - hẻm ô tô 1 trục - 74m2 công nhận đủ - nội thất đẹp vô ở ngay - nhỉnh 9 tỉ TL.- Ngang khủng hơn 10m Có sân...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ cao cấp Sarina Condominium, 2 phòng ngủ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 96 m2 98,96 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sarina KĐT Sala - Q. 2.- Loại căn 2 PN căn kế góc.- DT 96 m, thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- chung cư thiết kế rất tinh tế,...
      Dự án Sarina Condominium, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 342 m2, giá 7,52 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      7.53 tỷ 342 m2 22 triệu/m2
      View sông thiên Nga, view hồ cá khôngi.DT 342 mét vuông.
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán biệt thự Khu dân cư Hiệp Thành III, 3 tầng, giá 10 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      10 tỷ 349 m2 28,66 triệu/m2
      Giảm giá mạnh! 15 tỉ xuống còn 10 tỉ.căn biệt thự mini góc 2 MT MPTV - DX51.Nằm đối diện khu đô thị Phúc Đạt và Hiệp Thành 3.TDT: 349m2 (thưc tế ngang...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,1 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      7.1 tỷ 400 m2 17,75 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đơn lập Ivory Villas,- căn biệt thự ở GĐ 1 của dự án, DT 400 mét vuông, 3 ngủ.- đầy đủ nội thất, có bể bơi riêng.- Vị...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      - Nhà nằm ở khu dịch vụ phân lô vỉa hè rộng, đường ô tô chạy.- Gần khuôn viên vui chơi, căn hộ chung cư, sân bóng.- Thiết kế nhà 5 tầng: 50 mét ...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Cực hot căn biệt thự rẻ nhất trung tâm vùng thủ đô - chỉ 7 tỉ để sở hữu.Vị trí: Nằm ngay đại đô thị Centa City Vsip Bắc Ninh tiếp giáp Vành Đai 3, cách...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 82 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 82 m2 109,76 triệu/m2
      Bán nhà liên kế 10, khu đô thị Văn Khê, Hà Đông 82.5m2x5T giá 9 tỉ.Bán nhà liên kế Văn Khê chính chủ.LK10, khu đô thị Văn Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 120 m2 61,67 triệu/m2
      căn nhà thứ 2 để nghỉ dưỡng xả hơi mỗi cuối tuần.Cảm nhận sự trong xanh giữa môi trường không ô nhiễm, rời xa chốn thị thành khói bụi.Cách Trung tâm TP Hà...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Chị mình gửi bán chung cư 2 phòng ngủ tòa M3 tầng thấp view nội khu cây xanh- DT tim tường 84m2 - Thông thủy 74m2- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - không mua bây giờ thì còn đợi tới bao giờ.- Em xin giới thiệu tới quý KH biệt thự vườn 135 mét vuông trong khu đô thị Centa Vsip.- Nhà xây dựng 3...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,04 tỷ

      7.04 tỷ 88 m2 80 triệu/m2
      Thông tin chung cư.D'. Le Roi Soleil Tân Hoàng Minh.DT 88m2.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.Trang bị full nội thất cao cấp.logia Tây Bắc.bìa đỏ chính chủ.
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      7.2 tỷ 64 m2 112,5 triệu/m2
      Empire City Thủ Thiêm 1 phòng ngủ tại Linden Residences Giá 7.2 tỉ (all in) hướng Đông Nam mát mẻ quanh nămDự Án Empire City Thủ Thiêm - Môi Trường...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 3 phòng ngủ

      8.81 tỷ 117 m2 75,22 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ DT lớn rộng rãi, thoải mái thích hợp cho gia đình 2 thế hệ hoặc gia đình có nhiều thành viên.DT: 117m2.Kết cấu: 3  phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Trảng Kèo Hội An Town, giá 7 tỷ tại Thành phố Hội An

      7 tỷ 253 m2 27,67 triệu/m2
      Bán căn Villa 9 phòng nội thất đầy đủ - tại khu phố đi bộ thứ 2 Hội An. Khuôn viên vườn rộng rãi. - Thiết kế hiện đại sen lẫn cổ điển hứa hẹn sẽ là điểm...
      Dự án KĐT Trảng Kèo, Hội An, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.