Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 7,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 80 m2 97,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp nên bán ngay căn nhà phố thương mại thuộc DA vin Ocean Park 2 - The Empire.DT đất: 80 mét vuông.diện tích xây dựng:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 8,5 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế đã hoàn thiện nội thất dự án vin Marina Cầu Rào 2.- DT 65 m2 hướng Đông tứ trạch.- Nhà xây 4,5 tầng.- Nhà hoàn thiện để ở với...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đường Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà lk 120 m2, giá 7 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      1 căn DUY NHẤT nhà phố thương mại 120 mét vuông tuyến phố ẩm thực. Đường 26m - trục đường nội bộ lớn nhất dự án nằm ngay trung tâm, ở giữa quỹ đất...
      Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà lk 87 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trung Trực - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      8.5 tỷ 87 m2 97,71 triệu/m2
      Bán nhà trong khu nghỉ dưỡng Golden Hill Nguyễn Trung Trực P. 4 Đà Lạt.Giá 8tỉ5 gọi ngay em để có giá mềm nhất.!DT đất: 87,3m2 (4m * 21,8m) đất ở đô thị....
      Đường Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 120 m2, giá 7,89 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7.89 tỷ 120 m2 65,75 triệu/m2
      Centria Island Cù Lao Tân Vạn.P. Tân Vạn, TP. Biên Hoà, Đồng Nai.phòng kinh doanh CDT: 0902 238 *** Ms Thúy.+chào bán giới hạn 63 căn.-ngôi nhà phố...
      Dự án Centria Island, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8 tỷ tại Quận 11

      8 tỷ 147 m2 54,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Penthouse The EverRich, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11,DT 147 mét vuông, 3 PN, 2 WC, giá 8 tỉ.DT sàn: 383,29 mét ...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      + CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh căn hộ chung cư ( CA NA RY ĐẢO KIM CƯƠNG ) .P. BTT Q2. TP. THỦ ĐỨC.VỊ TRÍ căn hộ góc TỪNG TRUNG DT 89m2. Có 2 PN . NỘI...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 65 m2 123,08 triệu/m2
      * Vinhome Ocean Park 2 the empire_ biệt thự phân khu San Hô: 65m_ Tây Bắc_ MT 5m* Mặt đường 13m_ Năm ngay sát ngã ba sang vườn hoa* Giá trên HĐ là 10tỉ5*...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Quỹ căn liên kế, căn biệt thự khu A, B, C, D Geleximco Lê Trọng Tấn, giá siêu mềm nhất thị trường.* liên kế, căn biệt thự khu A.- Shop house A16 DT...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Một số căn 02  phòng ngủ giá mềm tại vin Metropolis 23.5:1. M3 căn 06 tầng cao giá 7.3 tỉ full đồ rời.2. M3 căn 01 tầng trung 11 giá 7.4 tỉ full đồ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,13 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.13 tỷ 132 m2 54 triệu/m2
      Cần bán chung cư view hồ điều hoà ở Ngoại Giao Đoàn Toà N01T1.- DT 132m2, 3 ngủ + 1 phòng thay đồ, 3phòng tắm, 3 ban công, đầy đủ nội thất.- Cửa Tây...
      Dự án N01-T1 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,4 tỷ tại Hai Bà Trưng

      9.4 tỷ 143 m2 65,74 triệu/m2
      Chuyển nhà thổ cư chính chủ gửi bán căn 4 phòng ngủ tại P6 ban công hướng Đông Nam, Times City.Tổng DT 143m2, thiết kế gồm 4 phòng ngủ,...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 225 m2, giá 7,2 tỷ tại Rạch Giá - Kiên Giang

      7.2 tỷ 225 m2 32 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hoàn thiện - đường Nguyễn Bỉnh Khiêm kéo dài, KĐT hướng Tây Bắc, TP Rạch Giá.Nhà đã có sổ hồng riêng, mua bán công chứng ngay.- DT:...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Vĩnh Thanh, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu nhà biệt thự Nhà liền kề Lavender 124 Vĩnh Tuy, giá 9,8 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu liên kế đi vào từ ngõ 124 Vĩnh Tuy, thoáng sáng, đường rộng, yên tĩnh, nơi đáng sống giữa trung tâm thủ đô. Cách vài trăm mét là đại ...
      Nhà phố liền kề 124 Vĩnh Tuy, ngõ 124, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 10 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại shophouse đường 24m vào hồ trung tâm KĐT. - DT: 95 mét vuông, MT 5m.- Đường 24m k giải phân cách. Nhà đã xây...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị vườn Midori Park, giá 9,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9.2 tỷ 114 m2 80,71 triệu/m2
      Becamex Tokyu đã chính thức có sổ hồng riêng cho KH sở hữu nhà ở của dự án ngôi nhà phố Midori Park Haruka tại Bình Dương.Với định hướng luôn đổi mới về...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 4 tầng, giá 8,36 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.36 tỷ 110 m2 76 triệu/m2
      liên kế khu đô thị Vân Canh Hud, Hoài Đức.Nhà xây thô 110 mét vuông x 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, khách mua tự hoàn thiện theo nhu cầu.KDC đông...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      Zenity 3 phòng ngủ Giá 10 tỉ chưa gồm thuế, TT nhanh 100 phần trăm - Hàng chính hãng Capitland Singapore, nhận nhà ở trong thángĐặc biệt : Tầng...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.