Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.765 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 325 m2, giá 8,78 tỷ tại Phố Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.78 tỷ 325 m2 27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. Bắc Từ Liêm. Sau quy hoạch mở đường ra mặt phố, tăng giá chóng mặt.325m2, 3 tầng, lô góc. Sân đỗ 4 xe oto.bìa đỏ chính chủ.L/H đi xem...
      Phố Thượng Cát, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 59 m2, giá 7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 59 m2 118,65 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà KDC Hưng Phú đường số 12 P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, ngay cạnh co. Op mart Bình tr, Khu Nhà Thờ Fatima, trường đại học Luật.- DT...
      KDC Hưng Phú, 53, Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Senturia Nam Sài Gòn, giá 8,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 111 m2 76,58 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố liền kề 6x18.5m, giá chỉ 8.5 tỉ/căn.- Khi sang tên HĐ, TT chỉ: 4.5 tỉ.- 4 tỉ còn lại: Trả góp trong vòng 3 năm, theo tiến độ xây dựng...
      Dự án Senturia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      G
      Phòng Kinh Doanh_senturia Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự Khu đô thị mới Phú Lương, 5 tầng, 68 m2, giá 8,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 68 m2 126,48 triệu/m2
      Lô góc hoàn thiện đẹp - khu đô thịm Phú Lương - sát khu đô thị Văn Phú - phân lô vỉa hè 3 oto tránh.+ Vị trí:+ Nhà thuộc khu đô thị mới Phú Lương tiếp...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      bất động sản trầm lắng đã lâu bây giờ là cơ hội tốt KH bắt đáy thị trường.+ Em xin giới thiệu biệt thự 135 mét vuông trong khu đô thị Centa City...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,22 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.23 tỷ 83 m2 87 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2pn2vs 83m2 Đông Nam siêu mát tại dự án Discovery Central số 67 Trần Phú - TT 35 phần trăm ký hợp đồng mua bán nhận nhà -...
      Dự án Discovery Central, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 7,5 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay liên kế 75 mét vuông khu Ngọc Trai tại dự án vin Cầu Rào 2.- Nhà hướng Nam mát mẻ gần sông và công viên trục đường thông.- Vị trí...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ Léman Luxury Apartments, 2 phòng ngủ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 75 m2 97,34 triệu/m2
      Do kẹt tiền nên chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Léman Luxury Apartments, đc số 117 Nguyễn Đình Chiểu, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Hồ Chí Minh...
      Léman Luxury Apartments, số 117, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư sớm dòng sp nhà phố thương mại 120 mét vuông thuộc dự án Centa City ngay tại nút giao 3 trục đường lớn: DT277 64m, DT179 33m và đường...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      Căn: C8xx DT 250 mét vuông xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.- View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn hoa rất thơ mộng.- View tr đô Cô Hàng Xóm...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,2 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.2 tỷ 117 m2 61,54 triệu/m2
      bán ngay chung cư Platinum số 6 Nguyễn Công Hoan, Ngọc Khánh, Ba Đình, TP Hà Nội:- căn hộ góc 117m2.- Thiết kế bao gồm 3 phòng ngủ,...
      Platinum Residences, số 6, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 7,2 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      7.2 tỷ 400 m2 18 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đơn lập Ivory Villas,- căn biệt thự ở GĐ 1 của dự án, DT 400m2, 3 ngủ.- đầy đủ nội thất, có bể bơi riêng.- Vị trí trung tâm dự...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Xuân Phú - Huế - Thừa Thiên Huế

      7.5 tỷ 126 m2 59,53 triệu/m2
      * Suất ngoại giao ưu đãi khủng cho nhà phố thương mại shophouse 4 tầng Phú Xuân City nhân dịp 30/4 - 1/5.-------------------------- CK: Suất ngoại giao...
      Dự án Phú Xuân City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Xuân Phú, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      - chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý.- Suất ngoại giao giá rẻ hơn quỹ chủ đầu tư 200 tr.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk Casamia Hội An, 3 tầng, 270 m2, giá 9,5 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      9.5 tỷ 270 m2 35,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự mặt sông Casamia - biệt thự có sẵn bến du thuyền.căn biệt thự đã hoàn thiện mặt ngoài, bên trong bàn giao thô, có sẵn...
      Dự án Casamia Hội An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7,25 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.25 tỷ 135 m2 53,71 triệu/m2
      Bán biệt thự song lập hướng Nam gần công viên tại TP Từ Sơn.Điểm sáng:- Gần công viên lớn 1,4 ha. Gần ngay cạnh Ninh Hiệp.- Không gian xanh đảng cấp chuẩn...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 72 m2, giá 8 tỷ tại Hồng Bàng - Hải Phòng

      8 tỷ 72 m2 111,12 triệu/m2
      nhà phố thương mại Hoàng Huy Grand, Q. Hồng Bàng, KD cực tốt:Vị trí kim cương: nhà phố thương mại nằm ngay chân đế của căn hộ chung cư năm sao 37...
      Dự án Hoàng Huy Grand Tower, Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 227 m2, giá 8,8 tỷ tại Hải An - Hải Phòng

      8.81 tỷ 227 m2 38,77 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhà vườn tại phố Ngô Gia Tự - Gần nút giao cầu Rào - oto 16 chỗ đỗ trong sân.DT 227 mét vuông.MT 7,5m, nở hậu 9,7m. Đường trước nhà...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.