Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 45 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      NHÀ vừa xây - MT ĐẸP - RỘNG THOÁNG - YÊN NGHĨA - HÀ ĐÔNG 🏡DT 45m², 5 tầng, đủ công năng, thang máy, TƯƠNG LAI GIÁ TRỊ TĂNG VỌT ⛳️ Vị trí ✔️Gần...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 110 m2 87,28 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Scenic valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q7, Tp Hồ Chí Minh DT : 110m2Thiết kế : 3 PN đầy đủ nội thất đẹp giá chỉ : 9,6 tỉ quý...
      Số 10 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 500 m2 tại Phường Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 500 m2 16 triệu/m2
      ✏️ ĐỘNG LỰC PHÁT TRIỂN TỈNH QUẢNG NINH:- Quảng Ninh duy trì tăng trưởng GRDP top đầu cả nước nhiều năm- Trung tâm du lịch – kinh tế lớn nhất miền Bắc- Dòng...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn nhà 65,69999694824219 m2, hướng Tây-Nam tại Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65,7 m2 129,38 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi P. Hiệp Bình, Thành phố Hồ Chí Minh 66m² 8.5 tỉ (TL) + Kết cấu 1 trệt 2 lầu, với 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 1...
      Đường Số 37, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 54 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 16 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 54 m2 164,82 triệu/m2
      * [8 tỉ 900 tr], NHÀ XÂY MỚI, nội thất đầy đủ, 4 TẦNG, sổ hồng, HC- Vị trí: Đường số... P. Bình Hưng Hoà, Hồ Chí Minh  - DT:  5m X 11m =...
      Đường 16, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 108 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,91 tỷ

      8.91 tỷ 108 m2 82,5 triệu/m2
      Chọn lọc tổng hợp mảnh đất giá siêu mềm đang rao bán tại dự án Mẫu gáio trung ương3 - vị trí: vòng xoay Liên P. chạy vào 50m,ngay Verosa Khang Điền,...
      Đường Liên Phường, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 100 m2, hướng Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      bán ngay dự án Xuất Nhập Khẩu Tổng Hợp, đường Bưng Ông Thoàn, p.Phú Hữu cũ nay Là p.Long Trường, Q9. bìa đỏ cá nhân Lô C 210 mét vuông...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, hướng Đông-Bắc tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,92 tỷ

      9.92 tỷ 160 m2 62 triệu/m2
      Bán đất nền Thời báo kinh tế Thành phố Hồ Chí Minh, MT đường Bưng Ông Thoàn, p Phú Hữu cũ này là P. Long Trường THCMCách Villa Park 300mDự án bìa đỏ cá...

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 36 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 36 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, nhà xây mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình ở ngay.DT 36 mét vuông, nhà mới hoàn...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,02 tỷ

      7.02 tỷ 90 m2 78 triệu/m2
      Kho đất nền khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Liên P., P. Phú Hữu Q. 9. Dự án cơ sở giao thông hoàn chỉnh, điện, nước, pháp lí: bìa đỏ cá...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 64 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 64 m2 143,75 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM TÂN CỔ ĐIỂN - KIẾN TRÚC CHÂU ÂU - 5 TẦNG MỚI ĐẸP - 5 phòng ngủ MASTER - NGAY CHỢ TÂN HƯƠNG - 9.2 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: Tân...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường T8 - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà MT tọa lạc tại vị trí đắc địa đường T8, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, giao thương sầm...
      Đường T8, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 30 m2 tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 30 m2 255 triệu/m2
      căn nhà dân xây 5 tầng vững chãi, tâm huyết từng viên gạch, nằm trong ngõ thông thoáng, oto đỗ ngay cửa vô cùng thuận tiện. Không gian sống đc thiết kế hài...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN Q9 Dự án Sở văn hoá thông tin, góc đường Liên P., đường Bưng Ông Thoàn Q. 9 Em Linh 0981133373/p>* Cần bán gấp...
      Đường Bưng Ông Thoàn , Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 33 m2 tại Đường Định Công Thượng - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,18 tỷ

      9.18 tỷ 33 m2 278,19 triệu/m2
      🏡 NGÕ 230 ĐỊNH CÔNG THƯỢNG – HOÀNG MAI | 31/33 mét vuông | oto ĐỖ CỬA | 9.18 tỉ💥 3 PHÒNG KHÉP KÍN FULL ĐỒ – TRƯỚC NHÀ CỰC THOÁNG – GẦN VÀNH ĐAI...
      230 Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 203 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 203 m2 41,88 triệu/m2
      khu dân cư RICO GÒ CÁTBÁN NHÀ PHÚ HỮU, Q9 (TP. THỦ ĐỨC) Nay Long trường ,Hồ Chí Minh.- DT S :203m2 - CÓ SÂN VƯỜN RỘNG RÃICần bán ngôi nhà khác biệt tại...
      Đường Gò Cát, Phú Hữu

      Bán nhà 31 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 31 m2 283,88 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí đẹp, ngõ thông, gần phố, Công viên Hòa Bình, chợ đầu mối, trường học, tiện ích đầy đủ.DT 31 mét vuông, xây 5 tầng mới, có...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 64 m2 tại Đường Diệp Minh Châu - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 9 tỷ

      9 tỷ 64 m2 140,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố tọa lạc tại vị trí đẳng cấp nhất trục đường Diệp Minh Châu, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. Khu vực phân lô bàn cờ, hạ...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.