Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2 tại Đường Nguyễn Thị Xiếu - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 65 m2 130,77 triệu/m2
      Nhà đẹp hẻm ô tô Nguyễn Thị Xiếu, Q. 7, 65 mét vuông, 3 tầng chỉ 8.5 tỉVị trí: đường Nguyễn Thị Xiếu, Tân Thuận Tây, Q. 7 DT: 65 mét vuông...
      Đường Nguyễn Thị Xiếu, Tân Thuận Tây

      Bán gấp căn nhà riêng 53 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 16 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 53 m2 140,57 triệu/m2
      Vị trí đẹp, khu phân lô, hẻm ô tô tránh, oto ngủ trong nhà,  Linh Trung Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Tặng toàn bộ nội thất gỗ cao cấp + máy...
      Đường 16, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 212 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 212 m2 35,38 triệu/m2
      BÁN nền đất căn biệt thự KQH NGUYỄN HOÀNG P. LANGBIANG ( P. 7 CŨ )  , LÂM ĐỒNG - GIÁ 7,5 tỉ- DT: 212,4 mét vuông  full thổ cư ....
      Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 35 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 10 tỷ

      10 tỷ 35 m2 285,72 triệu/m2
      Vị trí đẹp oto đỗ cổng, gần trường Đại học Nội Vụ và trường cấp 1,2,3, rất gần Hồ Tây.Xung quanh là hàng xóm các khu BĐS cao cấp như; Ngoại Giao Đoàn,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 105 m2, giá 9,8 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 105 m2 93,34 triệu/m2
      căn hộ tại Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, Tp. Tp Tp HCM, đối diện trường đua Phú Thọ, gần  đường Tô Hiến Thành- đường 3 Tháng 2...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 47 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 47 m2 195,75 triệu/m2
      CHỦ GẤP BÁN GIẢM 300 tr - MT KD GÒ VẤP - CHỈ 9,2 tỉ 🔥​✅ Vị trí độc tôn: Ngay góc ngã 3 đường Lê Văn Thọ, P.8. Vỉa hè thông thoáng, nhận diện thương hiệu...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 300 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 300 m2 24 triệu/m2
      nền đất Phước Thuận Hồ Tràm tiềm năng - Giá chỉ 7Tỷ2🌴 SỞ HỮU ĐẤT Phước Thuận Hồ Tràm  SIÊU LỜI• Vị trí đắc địa – kết nối nhanh ra biển• Bao quanh là...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp lô đất nền 400 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 400 m2 23,75 triệu/m2
      Bán Đất Xã Phước Thuận gần Hồ Tràm Giá 9tỉ5📐 DT: 10 x 40m (400m2) – đất vuông vắn, cực kỳ dễ thiết kế xây dựng căn biệt thự, nhà vườn hoặc khai thác...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà 55 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      Giảm chào nhanh, chỉ 9 tỉ nhà mặt tiền Xuân Đỉnh, gần oto, nội thất đầy đủ, vài ph vào trung tâm, nói không với quy hoạch.- Vị trí đẹp nằm giữa 2 KĐT...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 36 m2 tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 36 m2 230,56 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhà gần phố, ngõ thông thoáng, oto đỗ cửa nằm giữa 2 KĐT cao cấp là Ngoại Giao Đoàn - Ciputra.Hưởng trọn tiện ích KĐT cao cấp, gần khối trường ...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 34,900001525878906 m2 tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 34,91 m2 246,42 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai phố Kim Giang 8.6 tỉ, 34.9 mét vuông. Lô gócNhà xây mới 4 tầng chắc chắn. Đông NamĐủ nội thất cơ bản-cạnh sân chơi,bãi đỗ xe otobìa...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 38 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 38 m2 254,74 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, phố Kim Giang 9,68 tỉ, 38m2-khu đô thị Đại Kim-dân trí caoNhà dân xây 5 tầng rất mới. Tây NamĐủ nội thất cơ bản-cách 70m oto đỗkhu đô...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 55 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Bán nhà phân lô cán bộ phố Khương Hạ, vài ph ra đường ô tô tránh, hàng xóm Royal City Thông tin cơ bản:DT: 55m2Kết cấu: 2 tầng chắc chắnpháp lí: bìa ...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      1 ngôi nhà 2 GIÁ TRỊ: Ở SƯỚNG + TẠO DÒNG TIỀN 50TR/THÁNGNguyễn Văn Khối, P.11, Gò VấpHẻm rộng 6m oto ra vào thoải mái, KDC ổn định, dễ khai thácDT: 6,1 x...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 205 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Tân An - Hội An - Quảng Nam, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 205 m2 39,76 triệu/m2
      Vị trí: MT đường nhựa 7,5 mét, oto hai chiều né nhau vô tư, không lo lụt lội.Thông số vàng: Ngang 10 mét, dài 20,5 mét, tổng DT 205 m2. Kết nối: 3 ph...
      Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Tân An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 136 m2, giá 8,1 tỷ tại Đường Bình Thung - Dĩ An - Bình Dương

      8.1 tỷ 136 m2 59,56 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mặt tiền xây sẵn 136m² DT sàn 320m² Bình Thung-Dĩ An- HCMnhà mặt tiền thiết kế khu an ninh, bảo vệ trực 24/7Nhà xây sẵn 1 trệt  2...
      Đường Bình Thung, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 56 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 56 m2 137,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM NHÀ MỚI 5 TẦNG - NGAY ngã 4 4 XÃ - HXT TRÁNH 🔥​📍 Vị trí đắc địa: Đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.​Cách MT chỉ 20m.​HXT...
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 55,31999969482422 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường 11 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 55,32 m2 153,66 triệu/m2
      chung cư bán loại 1 phòng ngủ, căn hộ góc, đầy đủ nội thất cao cấp. Đang cho thuê 234/ tháng pháp lí SHR cá nhân. Thiết kế hiện đại,...
      Số 30 Đường 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.