Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ 107 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.4 tỷ 107 m2 78,51 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ ĐẲNG CẤP - khu đô thị MỸ ĐÌNH I - 107  mét vuông - TẦNG ĐẸP, VIEW THOÁNG.📍 Vị trí: Phòng 903,...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán CCMN phố Phùng Khoang 42m, 6 tầng 10PKK, 2 thoáng nở hậu, doanh thu cao, sinh lời lớn 9.1 tỷ

      9.1 tỷ 42 m2 216,67 triệu/m2
      TX71Cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp tại ngõ 67 Phùng Khoang, 42m, 6 tầng.+ Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện, gần phố, 2 mặt thoáng trước sau.+ Chủ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 40 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,79 tỷ

      9.79 tỷ 40 m2 244,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngọc Khánh Ba Đình, DT 40 mét vuông, xây 5 tầng, MT rộng 5.1m, nhà dân xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, tối ưu sử dụng.+ Vị trí...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 89 m2 102,25 triệu/m2
      bán ngay căn Scenic valley 1, Phú Mỹ Hưng, Q7, HCM DT : 89m2Thiết kế : 2 PN đầy đủ nội thất đẹp giá chỉ : 9,1 tỉ quý khách đã sở hữu chung cư với đầy...
      Số 10 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 41 m2 214,64 triệu/m2
      Nằm trên con ngõ Lạc Long Quân thông Võ Chí Công - Xuân, gần Hồ Tây, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.DT 41m², xây 5 tầng chắc chắn, bìa ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại đường Nguyễn Hoàng Tôn - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Hoàng Tôn, ngõ thông Xuân Đỉnh, gần Ciputra, Võ Chí Công, cầu Nhật Tân, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện.DT 45 mét vuông, xây 5 tầng...
      đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 56 m2 tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 56 m2 141,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay siêu phẩm nhà mặt tiền tọa lạc tại vị trí đắc địa đường Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà mới 100 phần trăm, thiết kế...
      Phố Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 34 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 34 m2 245,59 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí đẹp, gần phố, cách oto ~ 10m, giao thông thuận tiện, gần Ciputra, Sunshine.DT 34m², xây 4 tầng chắc chắn, bìa đỏ chính chủ, nhà 2...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh shophouse 132 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - Huế - Thừa Thiên Huế

      7.5 tỷ 132 m2 56,82 triệu/m2
      a/c có đang tìm kiếm một kênh đầu tư mà "Tiền nhìn thấy đc - Dòng người chạm thấy đc" tại Huế?Richmond Phú Xuân không bán lời hứa ở tương lai. Chúng tôi bán...
      Đường Nguyễn Lộ Trạch, Phường An Cựu, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 50 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      🔵 [NHỈNH 7 tỉ] NHÀ XÂY MỚI, sổ hồng riêng,HOÀN CÔNG, NỞ HẬU - NHÀ ĐẸP MỚI 100 phần trăm CHÍNH CHỦ GỬI BÁN - 154/ ÂU DƯƠNG LÂN, P.3,...
      CHỈ 150m ĐẾN MT Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 50 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Khuê, Tây Hồ, gần Võng Thị, vị trí đẹp, gần phố, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.DT 50 mét vuông, xây 5 tầng chắc chắn, MT 4m, bìa...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 300 m2, giá 8 tỷ tại Đường 9A - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 300 m2 26,67 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư penthouse Hoàng Tháp, Bình Hưng , Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh DT : 300m2Thiết kế : 2 tầng, 4 PN, 4 tolet, có bể bơi...
      Đường 9A, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn nhà 54 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí đẹp, nằm giữa Ngoại Giao Đoàn và Ciputra, khu vực phát triển, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện.DT 54 mét vuông, xây 4...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 40 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, Ba Đình, gần Lăng Bác, Công viên Bách Thảo, khu trung tâm, tiện ích đầy đủ, môi trường sống trong lành.DT 40m², xây 4 tầng chắc chắn, bìa ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 132 m2, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Lộ Trạch - An Cựu - Huế, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 132 m2 59,85 triệu/m2
      Chúc mừng KH đã trở thành dân cư Phú Xuân City , đánh dấu tòa căn hộ nội khu đã hết- Chính thức nhận đặt chổ Phân Khu mới MTNguyễn Lộ Trạch - đường...

      Bán nhanh nhà đất 23 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 23 m2 313,05 triệu/m2
      - Vị trí đẹp hiếm nhà bán, chỉ 30m ra mặt phố ô tô tránh. - Đi lại thuận tiện, thông ra các đường lớn như: Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên, Đê La...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 109,19999694824219 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 109,2 m2 68,69 triệu/m2
      🌿miếng đất đẹp trong khu dân cư T30 Bình Chánh đối diện trường mẫu giáo cách trục đường chính Phạm Hùng kéo dài 50m🌿 SHR sẵn công chứng ngay🌿 giá ...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố - shophouse 132 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Hoàng Lanh - Xuân Phú - Huế - Thừa Thiên Huế

      7.6 tỷ 132 m2 57,58 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Lộ Trạch – Võ Nguyên Giáp, Ttích: 132 mét vuông | Sàn XD khoảng 400 mét vuông; 0Công năng thiết kế: CÓ THANG MÁY - Tách...
      Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.