Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 67 m2, hướng Nam tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 67 m2 117,92 triệu/m2
      Dự án:Thông tin chi tiết: bán nhanh ‼️ ngôi nhà phố AEON MAIL 7,9 tỉ🔥 P  Thuận Giao. TPHCM👉Vị trí: 1/đường 22/12. P Thuận Giao. TPHCM🌟 TẶNG nội ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn liền kề 100 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Lê Thị Trung - An Phú - Thuận An - Bình Dương

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      💥💥SIÊU PHẨM GÓC HAI MT💥DT : 100m full thổ cư💥Gần trường Trung học phổ thông Lý Thái Tổ An Phú Bình Dương💥 Thiết kế : 3 lầu gồm 5 PN 5  nhà vệ...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 96 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      7.8 tỷ 96 m2 81,25 triệu/m2
      * View siêu hiếm: Vừa nhìn ra sông Hàn, vịnh Thuận Phước, biển Nguyễn Tất Thành và núi Sơn Trà.* Cạnh căn hộ góc ngay vị trí sông, tầm view đảm bảo không...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 101 m2, hướng Đông tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 101 m2 78,22 triệu/m2
      Nha Góc hai MT ở Bình Chuẩn Thuận An.NGAY ngã 4 Bình Chuẩn=============•••••••============-DT 101m full thổ cư-Thiết kế 2 lầu gồm 4 PN 4  toilet . Sân...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Hoàng Xuân Hoành - Tân Phú, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM 5 TẦNG MỚI 100 phần trăm - NGANG 6.6M siêu hiếm - KHU VIP TÔ HIỆU - 8.6 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: Hoàng Xuân Hoành, P. Hiệp...
      Đường Hoàng Xuân Hoành, Phường Tân Thới Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 432 m2, hướng Tây-Bắc tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 432 m2 17,37 triệu/m2
      Bán đất đường Bình Nhâm 30 ✨🏡 Xây căn biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng👉 Ngang 10m - ODT 100m2👉 Cách SG chỉ 15 kilomet xung quanh đầy đủ tiện ích như...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà riêng 27 m2 tại Đường Nguyễn Cao - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 27 m2 277,78 triệu/m2
      - Gia đình chuyển vào Hồ Chí Minh nên bán lại ngôi nhà mặt ngõ Chợ Phố Nguyễn Cao KD sầm uất.- Ngõ thông các Phố: Lê Quý Đôn, Trần Khát Chân & Lương...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 360 m2, hướng Đông tại Thuận An - Bình Dương, giá 10 tỷ

      10 tỷ 360 m2 27,78 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT DT743--Vị trí:. Cách chợ Phú Phong 100m. P. Bình Chuẩn Tp Thuận An--DT : 360m₂ trong đó có 150m Thổ Cư--Nhà đang cho thuê✅ Giá :  1️⃣0️⃣tỉ (...
      Đường ĐT 734, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đẹp 199 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Tân Long - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 199 m2 36,19 triệu/m2
      ✅✅Bán nhà c4 và 7 phòng trọ mới và rộng, thu nhập dòng tiền ổn định hơn 15tr/ tháng♦️MT KD trọ ổn định Đường Tân Long, p.Dĩ An, TPHCM♦️DT 198,6 mét ...
      Đường Tân Long, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn 86 m2, giá 9,29 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.3 tỷ 86 m2 108,05 triệu/m2
      *** Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại KĐT An Bình City – vị trí đẹp, không gian sống xanh, tiện ích đầy đủ.-DT:86m²  rộng rãi, thiết kế hợp...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 63 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 63 m2 131,75 triệu/m2
      - Nội thất cơ bản, dễ thiết kế theo GU- Tầng thấp, tầng cao đều có- Giá từ 8,3 tỉ - 8,9 tỉ all in- Đang có hợp đồng thuê- Hỗ trợ 24/24- Nằm kế bên trường...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 120 m2, giá 9,8 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      9.81 tỷ 120 m2 81,67 triệu/m2
      🚀 nhà phố thương mại 4 TẦNG – 52 CĂN DUY NHẤTDT 96–120m2 – giá từ 9,8 tỉ👉 Dòng sp tạo dòng tiền cực tốt⚠️ Hết là không có lại#TheGreenery2 #nhà phố ...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất 207 m2, hướng Đông-Bắc tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 207 m2 38,65 triệu/m2
      👉 Có cặp đất cần bán tại Cù lao HIỆP HÒA ĐỒNG NAI 🗣️ VỊ TRÍ VIP giá 8 tỉ còn TL❤️ Dt: 9.2x22.5 = 207 mét vuông thổ cư xây dựng tự do❤️...
      Đường Đỗ Văn Thi, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 69 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 69 m2 104,35 triệu/m2
      Bán Nhà 9x8.6- vừa xây Chưa Ở - khu dân cư THE SUN -Đường 6M- Giá Giảm Sâu Còn 7 TY2Giá: 7tỉ2. (TL)DT: 9m x 8,6m.✅ Kết Cấu: 1Trệt, 2Lầu, Sân thượng 4 Ngủ...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Cần bán nhanh chung cư 90 m2, giá 8,2 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 90 m2 91,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, đối diện trường đua Phú ThọDT: 90 mét vuông tim tường, đc thiết kế 3...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 110 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      8.7 tỷ 110 m2 79,1 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu về số Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Vị trí:  căn hộ góc , 3 mặt...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhà đẹp 36 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 36 m2 250 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp ngõ thông Võng Thị, lô góc gần oto, vài bước ra Hồ Tây thể dục hàng ngày.Khu vực xung quanh là công viên, chợ, hệ thống trường học và BV đạt...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 48 m2 tại Đường Bình Long - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 48 m2 160,42 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh ngôi nhà phố mới đẹp tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay nút giao Bình Long và Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú. Nhà nằm trong KDC...
      Đường Bình Long, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.