Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,1 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 120 m2 59,17 triệu/m2
      DT: 120m, xây 3 tầng( nhà có sẵn )Giá: 7,x tỉ( bao đủ thuế phí)9 NH hỗ trợ vaypháp lí rõ ràng, SHR lâu dàiTiềm năng tăng giá cao,cơ hội lớn cho NĐTTiện ích...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn Condotel Scenia Bay Nha Trang, 3 phòng ngủ, 210 m2, giá 10 tỷ tại Nha Trang

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN + sân vườn (tầng 37) thuộc dự án Scenia Bay Nha Trang.DT tổng 210m2 (bao gồm DT sân vườn 100m2, có thể cải tạo làm hồ bơi hoặc bar,...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Millennium , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 110 m2 79,1 triệu/m2
      bán ngay chung cư Millennium 3 PN, có logia, nội thất đầy đủ hiện đại: 8,7 tỉ. giá mềm nhất, có thỏa thuận cho khách thiện chí.DT: 110  mét ...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2

      7.9 tỷ 104 m2 75,97 triệu/m2
      Chính chủ đang ở, dễ xem nhà. Cần bán gấp trước Tết !- căn hộ góc view Landmark siêu đẹp, thoáng nhất toàn Dự án.- Layout 104 mét vuông với 2 PN +...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      Hoàng Huy Mall full tiện ích căn thô hiếm có.- KDC văn minh, tri thức cao tại khu vực nhiều người quan tâm.- KĐT đc quy hoạch đồng bộ, vô vàn tiện ích nội...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 7,45 tỷ tại Đường Văn La - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.45 tỷ 50 m2 149 triệu/m2
      Văn Phú - Văn La - Hà Đông phân lô - vỉa hè KD sầm uất các loại hình giá đầu tư.- Hoàng Hưng 0988 954 *** - bán nhà bằng sự tử tế.- Do nhu cầu chuyển đổi,...
      Dự án Văn La - Văn Khê, Đường Văn La, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 120 m2, giá 9 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn biệt thự CỔ ĐIỂN PHÁP GIÁ NGỘP, 120 mét vuông, GÓC HAI MT RỘNG, KD , 3L, SÂN THƯỢNG, CHỈ 9 tỉ thỏa thuận._ Vị trí : Nhà căn hộ ...
      Đường An Bình, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 9,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.1 tỷ 80 m2 113,75 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH KDC căn biệt thự & ngôi nhà phố Melosa Garden - Khang Điền.Melosa Garden Khang Điền cần bán:1. Căn DT 5x16m - Đông ...
      Dự án Melosa Garden, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Sở hữu cả nhà 3 tầng + 180m2 đất tại đại đô thị VSIP hiện đại nhất Bắc Ninh.Thông số:- DT đất: 180m2.- DTSD 3 sàn: 236,5m2.- MT: 9m.- Đường: 15,3m.- pháp ...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 8 tỷ tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 75 m2 106,67 triệu/m2
      Cần bán 2 căn Park Riverside như hình.1. Nhà Full NT, cis tầng âp mái thêm 25m2.5x15m 9 tỉ.2. Căn thô GĐ2 8 tỉ.a/c quan tâm liên hệ ngay em.0904 994 ***...
      Dự án Park Riverside Tân Cảng, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 160 m2 51,25 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ KH biết thị trường nhanh tay chốt ngay kẻo lỡ. cực hiếm vì là căn duy nhất dạng này đc mở bán với Layout 3 phòng ngủ dạng 160m...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      MT khu dân cư Cát Lái CitiBella - Thiết kế Châu Âu - Thiết kế đẹp- 85 mét vuông (5x17) Khu phân lô đồng bộ, sổ vuông vắn- Thiết kế chuẩn châu âu,...
      Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 122 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 122 m2 65,58 triệu/m2
      Hàng ngộp thật sự!Chủ bán ngay ngôi nhà phố Sim City Q9 trong tuần này.căn hộ góc view hồ DT 122  mét vuông.Hướng mát.Giá: Chỉ 8 tỉ. Giá chỉ bằng...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 6 tầng, 90 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      9.6 tỷ 90 m2 106,67 triệu/m2
      Vị trí 3 bước ra công viên , cam kết k có căn rẻ hơn , giá cắt lỗ , gia đình có việc nên cần bán
      Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán liền kề 4 tầng, 198 m2, giá 8 tỷ tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      8 tỷ 198 m2 40,41 triệu/m2
      Bán góc LK22-04.05 ngay mặt đại lộ CESP tại khu đô thị Xuân Hưng.Cặp nhà liên kế ngay đại lộ CESP LK22-04.05 là cặp góc mà bất kì người mua nào cũng mong...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 7,4 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 85 m2 87,06 triệu/m2
      Tổng hợp một số ngôi nhà Citibella 1 & 2 cần bán, liên hệ ngay xem nhà 0934 820 *** hoặc 0963 666 ***- Nhà Citibella 1, nhà thô, DT 5.2x16m, trệt + 2...
      Dự án Citi Bella, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.4 tỷ 64 m2 115,63 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh 2 căn DẢO DỪA khu đóng thích hợp cho anh/chị thích yên tĩnh, phong cách riêng để ở. Hưởng đặc quyền và dịch vụ riêng.- DT: 64m2 (...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 7,4 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.4 tỷ 135 m2 54,82 triệu/m2
      Với 7,4 tỉ sở hữu ngay căn biệt thự song lập 135 mét vuông dự án Centa Vsip Từ Sơn.- pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng vĩnh viễn an toàn cho NĐT.-...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.