Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán ngay miếng đất 192 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Vinh - Nghệ An, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 192 m2 44,28 triệu/m2
      Lô góc KD đỉnh mặt đường Hồ Tông Thốc.Phù hợp xây nhà nghỉ, hiệu thuốc, quán ăn...- DT 192m2 - MT 7m.- Đường vỉa hè rộng, đậu xe thoải mái.- Vị trí đẹp, gần...
      Đường Hồ Tông Thốc, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 7,32 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      7.32 tỷ 87 m2 84,14 triệu/m2
      Bán 2 căn 2 ngủ tầng trung đẹp nhất căn hộ Hateco Laroma.căn hộ đã có bìa đỏ.Mua sang nhượng suất ngoại giao CĐT.-----Số căn hộ chung cư: 1902.căn ...
      Dự án Hateco Laroma, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 83 m2 114,46 triệu/m2
      + Vị trí: Trung tâm Hà Đông, quần thể đô thị đã hiện hữu, gần cổng khu đô thị Nam Cường, tiện ích ngập tràn, gia chủ ở cực lộc bán đi mua căn biệt thự...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Pearl Plaza, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      7.7 tỷ 122 m2 63,12 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài , Chính chủ cần sang bán chung cư 3 phòng ngủ Pearl Plaza Văn Thánh , đường Điện Biên Phủ , P25 Q Bình Thạnh , TP.HCM Vị trí ...
      Dự án Pearl Plaza, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 151 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà - Đà Nẵng

      9.2 tỷ 151 m2 60,93 triệu/m2
      DT 151m (7,5x20), 2 tầng, kiên cố. Gồm có 1 phòng khách, 1 gian bếp, 4 PN, 3  toilet. Khu căn biệt thự an ninh khép kín đầu tiên tại TP Đà Nẵng.Là...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 9,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 125 m2 73,6 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp biệt thự đơn Lập mặt sông, dự án Palm Marina do Tập Đoàn Novaland xây dựng.- Vị trí mặt sông, cuối đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q....
      Dự án Palm Marina, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 3

      7.8 tỷ 77 m2 101,3 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 77 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, giá 7.8 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 265 m2, giá 7,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 265 m2 27,17 triệu/m2
      - Q. Tân Bình : Nhà Bán ******- Bán nhà khu dân cư xây dựng đồng Bộ, Đường Hoàng Bật Đạt, P. 15, Q. Tân Bình HCM - DT: 4m ( Nở hậu 5m) * 14m=...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      7.8 tỷ 91 m2 85,72 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 toilet, 1 logia. - DT cực rộng 91m2, là căn hộ chung cư 2 phòng ngủ lớn nhất dự án. - Không gian sống rộng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, hướng Tây, giá 7,39 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.39 tỷ 72 m2 102,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư VIP căn hộ chung cư Hạng Sang Lumière Riverside Q. 2, hướng Landmark 81.1/ LỢI ÍCH.+ Rẻ hơn thị trường 200tr.+ Cho thuê đc từ 40tr trở...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Nằm trong quần thể dự án có quy mô lớn nhất Bắc Ninh (700ha). Sở hữu 4 MT duy nhất tại TP Từ Sơn (3 mặt tiếp giáp đường lớn 50m, mặt còn lại hướng ra sông...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      - Ngay sát khu công nghệ cao có hơn 5000 chuyên gia kỹ sư.- Nằm trong đại đô thị 160 ha.- Nằm trên trục đường 61 liên tỉnh.- Với quy mô phát triển đồng bộ...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn Thị Thúy Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 1100 m2, giá 8,87 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      8.87 tỷ 1100 m2 8,07 triệu/m2
      đc: P. An Hoà, Tp. Biên Hòa.Đồng NaiDT: 1.100  mét vuông (27x40m)👉pháp lí : sổ hồng riêng có 200m thổ cư👉Nhà có vị trí đẹp Cách MT QL 51 chỉ...
      Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      HOT DEAL KHÔNG NÊN BỎ LỠ!!!----------------------------------------------------------Thêm 1 Siêu phẩm THE ANTONIA - Coast Farmhouse Style mới nhất Mua trực...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 105 m2, giá 7,23 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      7.24 tỷ 105 m2 68,9 triệu/m2
      - Khu căn biệt thự compound ven sông đầu tiên tại trung tâm thị trấn Long Thành.- pháp lí chuẩn chỉnh 100 phần trăm.- liền kềt vùng thuận tiện: Dễ...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Green Bay , 140 m2, giá 9,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.2 tỷ 140 m2 65,72 triệu/m2
      Bán căn tầng 18 G2 vin Greenbay Mễ Trì, DT 140m ,2 căn đập thông.Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng 18 tại dự án vin Green Bay Mễ Trì gần Big C...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 7,1 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.1 tỷ 120 m2 59,17 triệu/m2
      - Nằm trong quần thể hơn 1000 ngôi nhà sang chảnh của dự án Centa Riverside Từ Sơn đẳng cấp chuẩn Singapore.- pháp lý chuẩn, sổ lâu dài;- Ở thì sang, KD,...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 8 tỷ tại Huế - Thừa Thiên Huế

      8 tỷ 126 m2 63,5 triệu/m2
      Phú Xuân City Huế: Dự án BĐS hoàn hảo cho gia đình của bạn.Ưu đãi hấp dẫn tặng 2 cây vàng 9999.Chỉ còn 7 ngày với quý KH giao dịch thành công sp.- Thông tin...
      Dự án Phú Xuân City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Xuân Phú, Huế, Thừa Thiên Huế

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.