Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 102 m2, giá 8,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.6 tỷ 102 m2 84,32 triệu/m2
      🔥 Chỉ Hơn 8 tỉ-Nhà căn biệt thự 3 Tầng!Chính Chủ cần Bán căn biệt thự Phương Canh-Dg Trịnh Văn Bô-3p ra khu đô thị Mỹ Đình!+ Vị trí garage oto...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư tại toà Park 1 căn hộ góc DT 132 mét vuông với 4 PN sáng, phòng khách rộng rãi, bếp thoángTầng trung, logia Đông...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 4 phòng ngủ, 127 m2, hướng Đông, giá 8,15 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.15 tỷ 127 m2 64,18 triệu/m2
      Chị em chính chủ căn E tầng 20 căn hộ Parkiara cần bán ạ- Căn E duy nhất của căn hộ có logia Đông Nam thoáng mát cả ngày - DTTT: 127,25m2 - View bể bơi...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 7,7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      Hinode Royal Park quỹ căn giá mềm cập nhật hôm nay, hàng chính chủ 100 phần trăm sẵn sàng nhận cọc 24/24.- LK28 đường 12m, Đông Nam, DT 100 mét...
      Hinode Royal Park, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 7,9 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Hàng Hiếm nhà phố thương mại Lovera Park MT đường số 14, vị trí đẹp, KD tốt DT: 5m x 15m - 75m Thiết kế - xây dựng: 1 trệt 2 lầu: 3 Phòng Ngũ, 3 Vệ...
      Dự án Lovera Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 7,9 tỷ tại Phố Bà Triệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      7.9 tỷ 55 m2 143,64 triệu/m2
      PHÂN LÔ VỈA HÈ -- BÀ tr HÀ ĐÔNG -- NỘI THẤT HOÀNG CUNG TẶNG HẾT -- CẠNH SIÊU CÔNG VIÊN+ Hàng hot, cứ phải gọi là đỉnh của chóp+ Phân lô vỉa hè, 4 ô tô...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 90 m2, giá 9,9 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      9.9 tỷ 90 m2 110 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHÂN LÔ khu đô thị VĂN PHÚ VIEW TRƯỜNG MARICIURI - VỈA HÈ 2 BÊN ĐƯỜNG oto ĐUA - KD. NHÀ KHÔNG CHÚT LỖI.+ Vị trí thuộc khu đô thị Văn...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 809 m2, giá 8,6 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      8.6 tỷ 809 m2 10,64 triệu/m2
      + DT: 5 16m, 4  phòng ngủ+ Vị trí: Trung tâm Thị trấn Nhà Bè, qua Q. 7 chỉ mất vài ph, trường cấp 1,2,3 xung quanh, chợ, siêu thị cần gì có đó vô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ Sunwah Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 9 tỷ tại Bình Thạnh

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      Giỏ hàng bán ra giá mềm tại Sunwah Pearl Nguyễn Hữu Cảnh.1 PN.53m2 - 56m2 - giá: Từ 5.1 tỉ.2 PN.88m2 - 110m2 - giá: Từ 9 tỉ.3 PN.123m2 - 133m2 - giá: Từ 13...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      Bán căn liên kế rẻ nhất đầu tư.- Vị trí đẹp.- Giá đầu tư không có căn thứ 2.Bán KĐT Nguyễn Tất Tố đường Võ Nguyên Giáp, Kênh Dương, Lê Chân, HP.- Vị trí...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 86 m2 81,4 triệu/m2
      Cần bán lại suất ngoại giao chung cư mới chưa ở.Nội thất nguyên bản chủ đầu tư bàn giao cao cấp.DT 86 mét vuông, tầng cao, view nhìn 2 hồ, logia...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,32 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      7.32 tỷ 95 m2 77 triệu/m2
      chung cư cao cấp tại trung tâm Q. Đống Đa.Vị trí: 4A Huỳnh Thúc Kháng nối dài.Quy mô: 1 tòa đơn có 4 hầm, 30 tầng nổi.Tiện ích:- T1: Siêu thị Fuji, NH...
      Dự án Hateco Laroma, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 75 m2 105,34 triệu/m2
      Do cần tiền để KD nên cần bán ngay nhà trong Khu RiverPark.Nằm trong khu yên tĩnh thích hợp ở hoặc cho thuê văn phòng.DT 5x15m, 1 trệt 2 lầu, SHR hoàn...
      Dự án River Park, Đường D16, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 85 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 85 m2 103,53 triệu/m2
      chính chủ gửi cần bán nhà mặt tiền vừa xây dựng 1 trệt 2 lầu cực đẹp.- DT: 5*17m. Nhà 1 trệt 2 lầu 4 PN có nội thất đẹp.- Vị trí: Gần vòng xoay Liên P.....
      Dự án River Park, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,1 tỷ tại Quận 11

      8.1 tỷ 147 m2 55,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp EverRich I.* DT: 147m2.* căn hộ chung cư 3 phòng ngủ view hồ bơi chanh sả với phòng khách siêu to...
      Dự án The EverRich I, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 160 m2, giá 8,95 tỷ tại An Dương - Hải Phòng

      8.95 tỷ 160 m2 55,94 triệu/m2
      - KĐT PG là 1 trong những KĐT cao cấp, cơ sở giao thông đồng bộ. đc đánh giá là chốn an cư lý tưởng mang đến những lựa chọn về nhà ở cho dân cư, bởi là...
      Dự án PG An Đồng, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      10 tỷ 180 m2 55,56 triệu/m2
      Centa Riverside tọa lạc tại miếng đất vượng khí thuộc P. Phù Chẩn, TP Từ Sơn.Thuận tiện kết nối với cơ sở hạ tầng "huyết mạch", chỉ mất 30p để tới TP ...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 120 m2, giá 8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      căn biệt thự 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài.DT 120 mét vuông, xây dựng 226 mét vuông.Nằm trong quần thể dự án Centa City, Vsip, Từ Sơn.Đầy đủ...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.