Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.764 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7.5 tỷ 135 m2 55,56 triệu/m2
      Hiện tại KĐT mới bàn giao nhà nhưng đã có rất nhiều dân cư về hoàn thiện để ở.KĐT có mảng công viên cây xanh phủ đều khắp muôn nơi, với đầy đủ tiện ích...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 75 m2 113,34 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư căn nhà phố liên kế Mega Ruby - Khang Điền!Sàn môi giới BĐS An Khang Land vẫn luôn nhận đc sự tin tưởng...
      Dự án Mega Ruby, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 400 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 400 m2 17,5 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, SỞ HỮU LÂU DÀI Hot nhất tại Phú Quốc hiện tại.- Gần ga cáp treo, sát biển, đi bộ chỉ mất 5 ph.- Sở hữu lâu dài,...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.1 tỷ 60 m2 151,67 triệu/m2
      Mô tả:+ Chính chủ bán nhanh nhà 4 tầng DT 60m2 MT 5m.+ Nhà Nằm vị trí đẹp, thuộc khu đô thị mới hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm.+ Nhà thiết kế thông sàn.pháp...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 209 m2, giá 8,36 tỷ tại Phường Vinh Tân - Vinh - Nghệ An

      8.36 tỷ 209 m2 40 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh căn biệt thự song lập.Bán căn biệt thự Vinh Heritage siêu siêu đẹp - đã hoàn thiện ngoài ba tầng.DT 209 mét vuông căn ...
      KĐT Mipec Tràng An, đường Giáng Hương, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 54 m2, giá 9,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      9.2 tỷ 54 m2 170,38 triệu/m2
      - Vị trí nhà rất đẹp, nằm trên trục chính nội khu phân lô BTLK Rice City Sông Hồng, đường trước nhà rất rộng thoáng, vỉa hè, oto tránh. Nhà gần trường mẫu ...
      Dự án Liền kề Rice City Sông Hồng, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 143 m2 66,44 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 4 phòng ngủ - tầng trung siêu đẹp tòa Park 7 - 143 mét vuông, giá 9.5 tỉ nội thất đầy đủ đẹp.- Thiết kế đẹp với 4 phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 106 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8.81 tỷ 106 m2 83,02 triệu/m2
      Duy nhất căn này Nguyễn Văn Linh hàng xóm vin Riverside, 106m2, 3 tầng, MT khủng 6.2m chỉ nhỉnh 8. X tỉ.Giá đã giảm 1 tỉ so với trước.Siêu căn biệt thự -...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 55 m2, giá 8,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      + Vị Trí : + Nhà không bos điện hố ga . MT 5m + Nhà thuộc khu đấu giá phân lô vỉa hè cuối phố Bà tr nối dài , Đường trước nhà rộng 12m 3 oto tránh nhau ....
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 210 m2, giá 9,66 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      9.66 tỷ 210 m2 46 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố thương mại, căn biệt thự liên kế Nam An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội tháng 2 năm 2023nhà phố thương mại: TT127B, TT20,...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 9,4 tỷ tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.4 tỷ 90 m2 104,45 triệu/m2
      Bán nhà Rio Vista nội thất.DT đất: 90m2.Nhà một trệt 2 lầu nội thất luxury.Giá: 9.4 tỉ.call ngay: 0914 914 ***
      Dự án Rio Vista, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 63 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - Ô CHỜ THANG MÁY - giá cực rẻ KHU VỰC.- Nhà vừa xây đc 2 năm, chủ tự xây để ở nên cực kỳ tỉ mỉ chắc chắn, nội thất ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 102 m2 73,53 triệu/m2
      Gateway Thảo Điền.Vị trí: Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, Thảo Điền, TP Thủ Đức.CĐT: Sonkimland.Quy mô: 2 tháp, 36 - 42 tầng 515 căn hộ chung cư.Tiện ích: Hồ bơi...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 116 m2, giá 9,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 116 m2 79,32 triệu/m2
      Vị Trí đắc địa - trung tâm giữa Aeon Mall Celedon City - căn biệt thự sân vườn - 116 mét vuông ngang khủng - chỉ 9 tỉ sở hữu nhà căn biệt thự Tp ...
      Đường Kênh 26/3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 115 m2 73,92 triệu/m2
      Căn 3 PN.Nội thất cơ bản theo CĐT.View TP.Tầng 30.Căn mua để ở đc hoặc đầu tư có sẵn HĐ thuê tới cuối năm.Suất SPA người Việt hoặc nước ngoài đều mua...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán căn hộ góc LK Phú Lương, đường 15m, 3 mặt thoáng.DT: 60 mét vuông.Xây 5 tầng.MT 5m.Đã hoàn thiện chỉ việc xách va li về...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 300 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài - Mê Linh - Hà Nội

      9.9 tỷ 300 m2 33 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình tôi cần bán lại biệt thự đơn lập khu đô thị Vinaconex 2, Quang Minh - ML - HN.DT 300 mét vuông, MT 15m,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà lk 2 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Đường Dương Đình Hội - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liền kề dự án Rio Vista đường Dương Đình Hội, p Phước Long B, Q. 9, TP.HCM.call ngay: Do bận công việc nên ai quan tâm xin nhắn tin hoặc...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.