Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.763 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 65 m2, giá 7,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.3 tỷ 65 m2 112,31 triệu/m2
      chính chủ cần bán cắt lỗ 15 phần trăm căn HA7 Đông Nam - DT 65 mét vuông ( 5x13 )- Giá gốc: 8.037 bán 7.3 tỉ bao phí ( có thỏa thuận)- Cách 1...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Vị trí đẹp , gần hồ , gần công viên
      Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.6 tỷ 141 m2 53,91 triệu/m2
      căn hộ gần Royal City Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.+ DT: 141 mét vuông. Giá chỉ nhỉnh 50tr/ mét vuông.+ Thiết kế: 3 PN và 2 vệ...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      7.2 tỷ 68 m2 105,89 triệu/m2
      Bán căn liên kế rẻ nhất đầu tư.- Vị trí đẹp.- Giá đầu tư không có căn thứ 2.Bán KĐT Nguyễn Tất Tố đường Võ Nguyên Giáp, Kênh Dương, Lê Chân, HP.- Vị trí...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 8,45 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.45 tỷ 75 m2 112,67 triệu/m2
      + Chủ cần bán nhanh liên kế khu đô thị Xuân Phương Viglacera, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.+ Đường trước nhà oto tránh, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 118 m2 67,8 triệu/m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng, gđ tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, ban công hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất xịn view trọn Hồ...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 120 m2, giá 10 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán liên kế mặt sau nhà phố thương mại, sát đường trục chính, cực thoáng, giá chỉ 10 tỉ:- DT 120 mét vuông, MT 6m.- Mẫu nhà xây mới, hiện...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 11

      8.31 tỷ 147 m2 56,47 triệu/m2
      * Vị trí: MT ngã 4 đường 3/2 và MT đường Lê Đại Hành Q. 11 nên rất thuận lợi di chuyển giữa các Q. huyện.* Gần các trường học, BV, TTTM sầm uất.* Tiện ích:...
      Dự án The EverRich I, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 65 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      9.31 tỷ 65 m2 143,08 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - vỉa hè - KD sầm uất ngày đêm - - giá mềm nhất khu vực.- Nhà vừa xây đc vài năm, chủ tự xây để ở nên cực kỳ tỉ mỉ chắc chắn, nội ...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 8,78 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      8.78 tỷ 154 m2 57 triệu/m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư The Park Home bán ngay quỹ căn 3 - 4 PN.đc số 1 đường Thành Thái, Q. Cầu Giấy (ngay cạnh công viên Cầu Giấy).- DT từ...
      The Park Home, số 1, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 67 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.2 tỷ 67 m2 107,47 triệu/m2
      Mình có căn nhà phố thương mại shophouse rất đẹp nằm trên trục đường 20m, trục đường lưu thông chính của KĐT.Vị trí rất đẹp, nằm sát cụm căn hộ chung ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận 10

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa Garden 2  phòng ngủ 90m2 giá 7 tỉ.- DT: 90m, gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Giá bán ngay 7 tỉ.-...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 10 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Geleximco khu B Lê Trọng Tấn Hà Đông 10 tỉ.+ Vị trí đẹp ngay KDL Thiên Đường Bảo Sơn, Smart City, Vin vườn nhật, Hado Charm dân trí cao.+...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 80 m2, giá 8,2 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Quỹ căn liên kế, căn biệt thự khu A, B, C, D Geleximco Lê Trọng Tấn, giá siêu mềm nhất thị trường.* liên kế, căn biệt thự khu A.Shop house A16 DT...

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 68 m2 111,77 triệu/m2
      Chủ mua nhà to hơn gửi bán liên kế Mậu Lương 68 mét vuông x 5 tầng, view công viên, KD đa ngành giá chỉ nhỉnh 7 tỉ.+ Vị trí trung tâm Mậu Lương, yên...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, 4 phòng ngủ, 400 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 400 m2 22,5 triệu/m2
      2 tầng và sân thượng, DT 400m2, 4 PN đẹp như mơ cách Vivo City 600m chỉ 9 tỉ.Căn penthouse đẹp nhất New Hồ Chí Minh.4 PN.2 tầng, sân thượng.Có quầy Bar và...
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 42 m2, giá 9,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.6 tỷ 42 m2 228,58 triệu/m2
      Bán nhà liên kế VIP phố Hoàng Đạo Thành thông Nguyễn Xiển 6T thang máy nhỉnh 9 tỉVị trí đẹp nhất phố, vỉa hè, oto tránh, MT rộng, thang máy nhập mới...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư B1 Trường Sa, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 8,5 tỷ tại Bình Thạnh

      8.5 tỷ 168 m2 50,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ B1 TRƯỜNG SA- ĐC: 02-10 Trường Sa, P17, Q. Bình Thạnh, TPHCM- DT: 168m2, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, duplex thông ...
      Dự án Chung cư B1 Trường Sa, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.