Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.761 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 215 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 215 m2 44,19 triệu/m2
      Cần bán Penthouse sân vườn căn hộ chung cư tại dự án Star Hill, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh nhà đẹp giá siêu mềm nhất hiện tại. * Vị trí: Nằm ở...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư 6th Element, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 7,1 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      7.1 tỷ 109 m2 65,14 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự nên cần nhượng lại chung cư 3 phòng ngủ - 2 toilet - Tòa nhà 6th Element - DT 109m2 - bìa đỏ cất két - Đã...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 142 m2 52,12 triệu/m2
      Bán căn hộ góc vip 3 phòng ngủ căn hộ Gold Tower, Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội 0967 201 ***.căn hộ chung cư thuộc trục trước kia...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 146 m2 54,8 triệu/m2
      Eurowindow MultiComplex là tổ hợp đa chức năng gồm TTTM, căn hộ chung cư cao cấp do Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Phát triển Công nghệ Cao (Decotech)...
      Eurowindow Multi Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 194 m2, giá 10 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 194 m2 51,55 triệu/m2
      Chuyển nhà sang nước ngoài nên cần bán ngay căn 4  phòng ngủ. Tại CCCC Discovery Complex 302 Cầu Giấy.DT 194m - logia hướng Đông Nam, cửa hướng ...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 125 m2 64 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ chung cư tầng trung cao có giá không thể tốt hơn chỉ 8 tỉ bao thuế phí, có thể xem các căn cùng loại để so sánh.+ logia Đông Nam đón...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 133 m2 67,67 triệu/m2
      Scenic Valley dt 133m2 có ô xe, 03 phòng ngủ 03 phòng vệ sinh, nhà mới 100 phần trăm chưa sử dụng, hệ cửa kính chống ồn, bán 9tỉ bao...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sun Grand City, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 10 tỷ tại Tây Hồ

      10 tỷ 127 m2 78,75 triệu/m2
      Tôi đang cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ Sun Grand City, Thụy Khuê.DT: 127m2 gồm 3 phòng ngủ gồm 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 2 VS, 1 ban ...
      Dự án Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 9,16 tỷ

      9.17 tỷ 158 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 3 PN Mandarin, căn hộ góc 2 view 2 mặt thoáng tại Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám.- DT 158m2, căn vip đẹp nhất của...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 85 m2 84,71 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư vin Skylake, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.DT 84.9m2 thông thủy thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 khách, 1...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 135 m2 57,04 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Saigon Pearl 3 phòng ngủ 135m view sông TP.HCM. chung cư nội thất cơ bản thích hợp cho anh/chị về decord theo ý thích. Giảm giá...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 158 m2 47,47 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên cần bán lại căn hộ có thang máy riêng của từng chung cư, tòa cao cấp Park Premium Ecopark.Nhà đã hoàn thiện full nội thất,...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.5 tỷ 142 m2 52,82 triệu/m2
      Bán chung cư toà Gold Tower - căn tầng cao (trục 04) ở 175 Nguyễn Trãi toà mới bàn giao 2021. Hướng logia hướng Đông Nam hoàn thiện tỉ mỉ ở do nhu cầu...
      Gold Tower, 175, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 104 m2 72,12 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Trục căn đẹp có logia Đông Nam đón nắng sớm và gió mát quanh năm phù hợp trồng cây cảnh,...+ KH nên xem trực tiếp chung cư để so...

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Panorama, 4 phòng ngủ, 146 m2, giá 10 tỷ tại Quận 7

      10 tỷ 146 m2 68,5 triệu/m2
      Bán căn Panorama view sông.Pano 3: Lầu 6, logia phòng khách view sông, Tây Nam, cửa hướng Nam, logia sau Đông Bắc. Nhà bao mát.- DT: 146.5m2 4 phòng ...
      Dự án The Panorama, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,45 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.45 tỷ 117 m2 63,66 triệu/m2
      Dự án ăn hộ cao cấp Celesta Heights - Keppel Land Singapore.MT trục đường Nguyễn Hữu Thọ.hotline em Luân 0772 224 ***.Chuyên viên các dự án của Kepple Land,...
      Dự án Celesta Heights, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      - Nhiều ưu đãi cực kỳ hấp dẫn từ CĐT chung cư Epic Tower, CK cao khi TT trực tiếp.- 100 phần trăm thiết bị nội thất luxury, nhập khẩu từ châu âu,...
      Dự án Epic Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,5 tỷ tại Thanh Xuân

      7.5 tỷ 131 m2 57,26 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi bán gấp chung cư tại Royal City, 72A đường Nguyễn Trãi, HN.DT 131 mét vuông - tầng đẹp, căn hộ góc 2 mặt...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.