Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà lk Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, 75 m2, giá 7,5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      DT 75m2 5 tầng. Mỗi tầng có thể chia ra 2 PN. Có hốc lắp thang máy sẵn bên trong.Ngay phía trước căn biệt thự là hồ bơi thoáng mát.căn biệt thự cách bờ...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán lô đất tại Xã Hòa Hiệp - Tân Biên - Tây Ninh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      mảnh đất 1 héc ta có 400m2 thổ cư MT đường Phước Vinh lộ giới 45m.DT 46x203 9999,9m2 có 400m2 thổ cư.SHR sẵn, công chứng ngay trong ngày.Phù hợp để...
      Đường Phước Vinh xã Hòa Hiệp, Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 276 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Gò Công - Tiền Giang

      7.8 tỷ 276 m2 28,27 triệu/m2
      Khu căn biệt thự của dự án đường Nguyễn Trãi và khu dân cư hai bên đường. Khu vực trước sân vận động TX - thuộc khu nhà đẳng cấp và sang trọng nhất nhì...
      Đường Nguyễn Trãi, Xã Long Hưng, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 215 m2, mặt tiền 15m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 8,17 tỷ

      8.17 tỷ 215 m2 38 triệu/m2
      Sàn GD Hatana Land - CN Phú Yên- Chủ cần bán để mua đất DT lớn hơn. NOTE: Để sở hữu đc đất ODT ngay mặt biển thuộc Tp Tuy Hòa là vô cùng hiếm.- 15m MT đường...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên
      Y
      Sàn Hatana Land - Cn Phú Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Ngọc Huệ, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 80 m2 95,63 triệu/m2
      Bán góc 2 MT Huỳnh Ngọc Huệ, vị trí KD trung tâm.Nằm MT đường 10m5 vị trí KD đẹp. giá siêu mềm cần bán ngay. DT: 80 mét vuông (ngang 6m).Làm việc...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán xưởng 1.450m2 phường Phước Tân, TP Biên hòa, Đồng Nai giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 1 m2 8600 triệu/m2
      X34.Bán xưởng P. Phước Tân DT 1450 mét vuông giá 8,6tỉ.- Gia đình cần bán xưởng tọa lạc tại P. Phước Tân Biên Hoà gần khu công nghiệp Giang Điền.Lô...
      Đường Bắc Sơn - Long Thành, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 7,9 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      SỞ HỮU nhà mặt tiền THƯƠNG MẠI 2 MT ARTISAN PARK! CHỈ TỪ 7,9 tỉ CHO nhà mặt tiền TỪ 3-4 TẦNG VỚI diện tích xây dựng HƠN 290 mét vuông. TT...
      Dự án Artisan Park, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 360 m2 tại Xã Phú Thạnh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 360 m2 25 triệu/m2
      Cần bán nền căn biệt thự thuôc dự án Phú Thịnh 1.- DT 360m ngang 18x20m.- Hạ tầng hoàn thiện xây dựng đc ngay.- Hê thống cấp thoát nước và đường nhựa.- MT...
      Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 300 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 300 m2 27 triệu/m2
      1. Vị trí vô cùng đắc địa.Nằm ngay view sông Cổ Cò Thơ mộng nhìn ngắm TP Đà Nẵng trọn vẹn.Tiện ích: Xung quanh đã hiện hữu: Khu công viên: Sân tennis, bóng...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      T
      Thanhbđs - Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse Khu đô thị Aqua City, giá 7,2 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      7.2 tỷ 160 m2 45 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 8x20 160m2 Aqua City đường lớn 7tỉ2 call ngay 0965 645 ***Miễn tiếp trung gian).Nhà nằm ở vị trí đường thông rộng 19m đi thuận lợi tới...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse Khu đô thị Aqua City, giá 8 tỷ tại Thành phố Biên Hòa

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi đang kẹt tiền nên cần bán nhanh ngôi nhà phố thương mại nhà phố thương mại shophouse Aqua City Novaland MT đường 24m xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất...
      Dự án Aqua City, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh shop house 3 tầng, 135 m2, giá 9 tỷ tại Thành phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      9 tỷ 135 m2 66,67 triệu/m2
      Danh sách quỹ căn đang chào bán tại TP coffee.CĐT tập đoàn Trung Nguyên Legend.NVKD: Hoàng Phi Trường 0982 976 ***.https://TrungNguyen.group/chào bán ưu...
      Dự án Thành Phố Cà Phê The Coffee City, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

      Bán gấp nhà phố thương mại 5 tầng, 252 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 252 m2 33,74 triệu/m2
      **SIÊU PHẨM CẮT LỖ SÂU- SH - 63m2 - Gốc 12.2 tỉ cắt lỗ 28 phần trăm.- Bán 8,5 tỉ bao phí- DT: 63m.- Chiều cao: 5 tầng, tổng S xây dựng 252m- Đường:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse Grand World Phú Quốc, giá 7,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc

      7.5 tỷ 84 m2 89,29 triệu/m2
      - Căn Shop của tôi vị trí rất đẹp, nằm ngay Hồ Nhạc Nước.- DT đất: 84 mét vuông - DTXD: 225 mét vuông.- giá: 7,5 tỉ (không phát sinh thêm chi...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      * Cắt lỗ sâu - nhà phố thương mại shophouse đường to 20m.- Phân khu CX12 đường 20m, kết nối giao thông thuận tiện với đường song hành cao tốc TP Hà ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,1 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      7.1 tỷ 132 m2 53,79 triệu/m2
      Làng Khoáng Nóng Nhật Bản - căn biệt thự Heian Villas -Phong cách quý tộc Nhật Bản một trong những thời kỳ cực thịnh của Nhật Bản. Sở hữu vị trí đắt giá...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy Hotels & Resorts, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      7.4 tỷ 88 m2 84,1 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ Park 2, view công viên, sông và cầu Tp Thành phố Hồ Chí Minh siêu đẹp.Đang còn 5 năm pql free.Tầng...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 4 phòng ngủ, 84 m2, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 84 m2 95 triệu/m2
      Căn đặc biệt, nắm giữ chìa khoá độc quyền.Cả dự án Eco Green chỉ còn lại mỗi 2 căn này.Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 84m2.- logia: Hướng Nam.- Tình...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.