Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 136 m2 64,71 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ góc 4 phòng ngủ. DT 136 mét vuông view thoáng tại Park Hill Times City giá cực rẻ 8,8 tỉ 0348 315 ***-...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ - 1 toilet, 1 logia. - DT: 64 mét vuông. - Nhà đẹp rộng rãi, sạch sẽ như mới.- Không gian sống...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 10 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 97 m2 103,1 triệu/m2
      Top những căn KH có nên sở hữu hiện tại Lumier Riverside Căn 1 PN.W0x.10 gốc 4.963 tỉ bán 4.750 tỉ all in.E2x.01 gốc 5.372 tỉ bán 5.2 tỉ all in.Căn 2...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần Bán Nhà SHR Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè, DT: 206m, Giá Tốt 7,5 Tỷ

      7.5 tỷ 206 m2 36,41 triệu/m2
      - Cần tiền KD bán ngay nhà lô 2 Nguyễn Hữu Thọ ấp 1, Nhơn Đức, Nhà Bè- DT: 206m2 ( 7,7x 27m)- Hiện trạng: nhà c4, đang cho thuê làm nhà xưởng 12tr/tháng(...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà xưởng lô nhì Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, DT: 7,7x27m, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 206 m2 36,41 triệu/m2
      - DT: 206 mét vuông (7,7x 27m) full thổ cư.- Hiện trạng: nhà c4, đang cho thuê làm nhà xưởng 12tr/tháng(hợp đồng 3 năm).Trong sổ 206 mét vuông...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouses Khu căn hộ The Era Town, giá 7,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      Bán một số nhà phố thương mại shophouse mặt bằng thương mại căn hộ Đức Khải, đường 15B, Phú Mỹ, Q. 7.- DT: 60m2 - 200m2.- giá từ: 65tr/m2 - 80tr/m2...
      Dự án The Era Town, Đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Chỉ từ 7,5 tỉ cho nhà mặt tiền từ 3 - 4 tầng với diện tích xây dựng hơn 290m.TT theo tiến độ lên đến 48 tháng.* Với CK lên đến 10 phần trăm.(chỉ...
      Dự án Artisan Park, Đường Lê Hoàn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu shop house 3 tầng, 100 m2, giá 7,9 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      7.9 tỷ 100 m2 79 triệu/m2
      Artisan Park By Gamuda Land dự án ngôi nhà phố thương mại tốt nhất Châu Á 2022.Tiếp nối những thành tích ấn tượng tại Giải thưởng BĐS Việt Nam 2022...
      Dự án Artisan Park, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 80 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse khu Chà Là vin Ocean Park 2.Diện tích đất 80m2. MT 5m*20m. Xây 5 tầng tổng diện tích xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh shop house Thanh Long Bay, 3 tầng, giá 8,8 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      Nhà 2 MT 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng thuận tiện KD DT: 6x18(108m2)Thiết kế : 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.Thuận tiện KD mọi ngành nghề .SHR sở hữu lâu dài -...
      Dự án Thanh Long Bay, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà phố - shophouse 4 tầng, 82 m2, giá 8,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      8.2 tỷ 82 m2 100 triệu/m2
      Phân khu K - Town tại Mega Grand World thành phố Hà Nội - mang đậm phong cách Á Đông Hàn Quốc.- Vị trí đắc địa ngay tại cổng dự án Vin Ocean Park 2, đối...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse Khu đô thị mới Phú Cường, giá 7,6 tỷ tại Rạch Giá - Kiên Giang

      7.6 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse MT Mai Chí Thọ khu đô thị Phú Cường Kiên Giang, đối diện trung tâm thương mại Thaco Trường Hải, có đường nội...
      Dự án Phú Cường, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán gấp căn shophouse 3 tầng, 104 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      8.2 tỷ 104 m2 78,85 triệu/m2
      Với số lượng hữu hạn, chỉ 218 căn nhà phố thương mại, The Infinity hiện có chính sách TT thảnh thơi dành cho KH đăng ký quyền mua, chỉ 1 phần trăm...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 72 m2, giá 7,02 tỷ tại Xã Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      7.02 tỷ 72 m2 97,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Phố Đại Lộ Hùng Vương The Garden dự án Eco Central Park.DT 72m2 Hướng chính: hướng Tây Bắc.MT 6m.Xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài (bàn...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Hùng Vương, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.3 tỷ 112 m2 65,18 triệu/m2
      Em Quyết Vũ cam kết không đăng ảo, báo giá chính xác để đỡ mất thời gian của anh/chị. Tư vấn và hỗ trợ anh/chị nhiệt tình 24/7, văn phòng ngay tại dự...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu shophouse 29 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường An Dương Vương - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse The Privia Khang Điền là dự án BĐS độc đáo và hấp dẫn tại khu tây Tp Thành phố Hồ Chí Minh. Với vị trí đắc địa, thiết...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Nhà xưởng mặt tiền nhựa Vĩnh phú gần QL13 300m2 giá 7,6 tỷ. LH

      7.6 tỷ 300 m2 25,34 triệu/m2
      - Nhà xưởng SX KD đường thông nhựa thông QL13 và Đê Bao SG.- Gần ủy ban nhân dân Vĩnh Phú và Hồ Chí Minh thuận tiện di chuyển về các khu vực lân cận.-...
      Đường Vĩnh Phú, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 72 m2, hướng Bắc tại Đường Cát Dài - Cát Dài - Lê Chân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 72 m2 100 triệu/m2
      Nhà đẹp 4 tầng dân xây độc lập, ngõ trải nhựa, phố Cát Dài, Lê Chân.- DT: 72 mét vuông ngang 8 x 9m.- Hướng: Bắc, sổ đỏ CC.- Giá 7,2 tỉ có thoả...
      Đường Cát Dài, Phường Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.