Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 7m tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Nhà vip lô góc KDC Tân Kim.Đường lộ 6m lề 3m.DT: 7,2m x 20m TC 140,4m2.Nhà BTCT 3T tường 20cm.pháp lí: SHR, hoàn công.Vị trí: Cách QL50 300m, cách Q. 8, Q....
      Dự án Khu dân cư Tân Kim, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Du - Mỹ Bình - Long Xuyên, giá 9 tỷ

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      Nhà đẹp nằm ngay MT đường Nguyễn Du, P. Mỹ Bình.DT: 110 mét vuông, 1 trệt 2 lầu.Gần BV tim mạch, Gần trường mầm non và TT kiểm soát bệnh tật.Giá bán ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Mỹ Bình, Long Xuyên, An Giang

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phường Kinh Bắc, giá 8 tỷ

      8 tỷ 78 m2 102,57 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Góc 4,5 tầng mặt đường Hoàng văn Thụ gần cc Đông Dương... Tp Bắc ninh.Vị trí: Trục đường to 22m, vỉa hè rộng rãi gần vườn hoa thoáng...
      Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn biệt thự Nova World, 2 tầng, 240 m2, giá 8,79 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      8.79 tỷ 240 m2 36,63 triệu/m2
      Căn đẹp - giá rẻ - có 102.- Vị trí: Khu 2 Florida 1 - đã nhận nhà.- Xây 2 tầng, 3 PN, phòng khách + bếp + sân vườn.- Gần tiện ích: Hồ bơi vô cực, clubhouse,...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh đất dự án Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 133 m2 , giá 7 tỷ

      7 tỷ 133 m2 52,64 triệu/m2
      Ocean Dunes - Phố Biển - Tp Phan Thiết.- DT: 133 mét vuông thổ cư (ngang 7m) cách biển 200 m.- Thích hợp để xây dựng homestay, hotel cho thuê, KD quán...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Đường Võ Trường Toản - Ninh Kiều, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Võ Trường Toản cặp bên ĐH Công Nghệ giá dưới 10 tỉ.Bán căn nhà phố đường cặp bên ĐH Tài Chức, ĐH Công Nghệ Cần Thơ, MT đường lớn...
      Đường Võ Trường Toản, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ
      Đ
      Liên Hệ Số Điện Thoại Trên Nội Dung Tin Đăng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - An Hòa - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Nguyễn Văn Cừ chiều ngang gần 5m giá dưới 10 tỉ.Bán căn nhà phố trung tâm Q. Ninh Kiều, Cần Thơ, căn nhà phố đường Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ
      Đ

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Nền 5mx49,525m MT sau giáp Đường Đặng Văn Đầy, hai MT.hot nền 5mx49,525m, hai MT.Chính chủ cần bán nền tâm quyết 247,6m2 (Thổ cư ODT=247,6m2), Kv6, P. Bình...
      Đường Đặng Văn Đầy, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất 10 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Xã Ea Ral - Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10 m2 800 triệu/m2
      Mình có ~ 1 ha đất MT QL 14 thuộc huyện Ea H'Leo, Tỉnh Đắc Lắk.Quy hoạch đường mở rộng lên tới 60m.Thổ cư: 8640  mét vuông ont còn lại đất vườn.Cln,...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Ea Ral, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 200 m2, giá 8,3 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      8.31 tỷ 200 m2 41,5 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay biệt thự view Sông The Suite - Aqua City -.10X20m, Giá 8,3 tỉ thôi quá rẻ.- Diện tichs: 10x20m (xây dựng 1 trệt, 2 lầu).- Nằm MT...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu chung cư Quang Vinh, giá 7,9 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7.9 tỷ 90 m2 87,78 triệu/m2
      khu dân cư Quang Vinh - Tín Nghĩa.DT: 5 x 18m - Hướng: hướng Tây Nam.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu.SHR thổ cư 100 phần trăm hoàn công đầy đủ - Mua bán ký...
      Dự án Quang Vinh, Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh miếng đất 220 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 220 m2 41,82 triệu/m2
      Bán mảnh đất KDC Phúc Hiếu - Biên Hoà.Sổ riêng thổ cư đường oto đến.Vị trí đẹp gần TTTM.Vị trí trung tâm đầy đủ tiện ích.giá: 9,2 tỉ.gọi ngay 0852 179...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp 1 trệt 3 lầu hoàn thiện đường D4 Võ Thị Sáu trục dọc nhà thuốc Sĩ Mẫn đi vào, vị trí đẹp.Hướng Đông.Nthành phố Hà Nội thất đẹp, chủ để lại toàn...
      D4, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 8 tỷ tại Phố Nguyễn Huy Tự - Hà Tĩnh - Hà Tĩnh

      8 tỷ 180 m2 44,45 triệu/m2
      Dự án D. Metropole sở hữu vị trí kim cương đc xây dựng trên khu đất vàng đc coi là cao nhất TP Hà Tĩnh. Nằm ngay trên tuyến phố Nguyễn Huy Tự với vị trí...
      Dự án D'. Metropole Hà Tĩnh, Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Nguyễn Du, Hà Tĩnh, Hà Tĩnh

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 180 m2, giá 8 tỷ tại Thành phố Hà Tĩnh - Hà Tĩnh

      8 tỷ 180 m2 44,45 triệu/m2
      Tổng quan dự án D. Metropole Hà Tĩnh.D. Metropole Hà Tĩnh dự án quần thể kiến trúc mang phong cách Tân Cổ Điển, lấy cảm hứng từ những Lâu đài Chateau của...
      Dự án D’. Metropole Hà Tĩnh, Thành phố Hà Tĩnh, Hà Tĩnh

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 8,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn liên kế San Hô, view hồ tạo sóng, KD hay ở đều tiện.Bên trong đã chia phòng, cầu thang, đi điện, nước rồi xây 5 tầng, MT...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 9,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      9.5 tỷ 0 m2
      Bán rẻ liên kế xẻ khe hoàn thiện 5 tầng tại phân khu Cọ Xanh. Hàng siêu hiếm tại vin Ocean Park 2.DT rộng 87,5 mét vuông.MT 7m.View cực thoáng, nằm...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi bán cắt lỗ 30 phần trăm căn xẻ khe, view trực diện công viên Silkpark.- DT 87,5 mét vuông.- MT 7mx12,5m.- DT tầng 50 mét ...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá