Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền Khu dân cư Vĩnh Phú I, 230 m2, mặt tiền 10m tại Thuận An, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 230 m2 33 triệu/m2
      Cần tiền nhập hàng bán tết 2024, cần bán ngay miếng đất view sông DT lớn, thích hợp xây nhà vườn, căn biệt thự, villa.miếng đất thuộc về KDC Vĩnh Phú...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất Khu dân cư Nhơn Đức, 168 m2, mặt tiền 7m tại Nhà Bè, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 168 m2 42,86 triệu/m2
      Nền nhà phố thương mại shophouse 2 MT duy nhất bán giá 7.2 tỉ, DT 7x24m (168m2) xây dựng 5 tầng (bao bộ móng cọc ép sẵn 525 tr). Vị trí cực đẹp trong...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án Gò Gai Central Park, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 300 m2 25 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng gia chủ muốn bán lô căn biệt thự Gò Gai - Núi Đèo - Thuỷ Nguyên 300 mét vuông.Hướng: Tây tứ trạch.DT: 300 mét ...
      Dự án KDC Gò Gai, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng
      B
      Lê Thị Hạnh - Bđs Ce Tư Bùi Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn liền kề 200 m2, giá 9,4 tỷ tại Đường Đầm Vạc - Đống Đa - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      9.4 tỷ 200 m2 47 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập cách hồ 10 bước chân, nhìn sang sân golf! Lô thứ 2 từ hồ vào thuộc khu BTSL2.
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 15 m2, mặt tiền 148m tại Tân Hội - Tân Châu - Tây Ninh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 15 m2 493,34 triệu/m2
      Giảm giá còn 50 tr/m ngang.Tôi cần bán ngay 1,47 hec ta đất HNK (14.756 mét vuông) đất 2 MT - Ngay ngã tư đường, ấp Hội Thạnh, xã Tân Hội, Tân...
      Ấp Hội Thạnh, Đường 785, Xã Tân Hội, Tân Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 0 m2
      SP 188 ĐẤT MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN THIỆT P. 3 TP VĨNH LONG. = DT: ngang 4,2 dài 40 nở hậu 271,7 m2. Có 231,3 m2 thổ cư. = Giá 30 tr / m2. = Tây Bắc liên hệ ...
      Đường Nguyễn Văn Thiệt, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 162 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Tất Thành, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 162 m2 52,47 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Phước Long A 162m2 ngang 9m chỉ 8,5 tỉ giá quá tốt.Kết cấu 3 tầng:tầng một: Có P khách, P ăn, bếp, garage ô tô, 1 nhà...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Star City, giá 7,6 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      7.6 tỷ 0 m2
      Đường Hoa hồng 21m thuận tiện KD, đường 2 làn chính KĐT.DT 122,5 m2 ngang 7m.Hướng Nam lệch Tây.Nhà xây 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài.Giá cực tốt cho...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 181 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phú Xương - Nha Trang, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 181 m2 40,89 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Phú Xương, P. Vĩnh Hải.DT đất: 181,2m2 (ngang 6,8m x dài 26,6m), diện tích xây dựng: 121,4m2, diện tích sử dụng: 242,8 m2.Thiết kế 1...
      Đường Phú Xương, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 135 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Triệu Việt Vương - Đà Lạt, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 135 m2 60 triệu/m2
      Kẹt vốn giảm 10 - 8.1 tỉ bán nhanh ngôi nhà kỷ niệm tr Việt Vương Đà lạt 135 mét vuông thực tế 180 mét vuông view thoáng.tr Việt Vương P4 TP...
      Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Hải Châu, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng Huỳnh Tấn Phát - Hòa Cường Nam - Hải Châu.* DT đất 97.5m2.* Gồm 5 phòng 3 toilet.* Đường 10m5 vỉa hè 5m.* Hướng Tây.* Vị trí rất...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 320 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 320 m2 30 triệu/m2
      - Cần bán nhà + đất ngay cảng Phước Đông, nhà xây dựng và hoàn công năm 2020.- Nhà đã xây dựng đc 250 mét vuông, bao gồm sân trước, sân sau, 5 PN.DT...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất 308 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 308 m2 25,98 triệu/m2
      Hiếm ! Nền ĐẸP 5.7x18 MT đường 1B lộ 30m khu Nam Long 2( đối diện Bách Hoá Xanh )( CÓ 3 NỀN LIỀN SỔ RIÊNG )--------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999...
      Đường Số 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 8,9 tỷ tại Thành phố Điện Biên Phủ - Điện Biên

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 căn nhà phố thương mại shophouse Vincom Điện Biên.Thiết kế: 3 tầng 1 tum. DTXD 250m. MT 7 m.Hình thức sở hữu: bìa đỏ lâu dài.Mặt PG...
      Dự án Vincom Shophouse Điện Biên, Thành phố Điện Biên Phủ, Điện Biên

      Cần bán nhanh đất dự án 144 m2, mặt tiền 40m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 144 m2 52,09 triệu/m2
      - Gia đình di cư sang Canada nên có nhu cầu chuyển nhượng lại 5 ô đất liên kế mặt biển, mặt đường lớn ngay trước mặt là Âu Tầu 2, Tuần Châu, Hạ Long,...
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Đường Âu Tầu 2, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 9 tỷ

      9 tỷ 200 m2 45 triệu/m2
      Vị trí: Lô góc 2 MT Khu tái định cư Mỹ Gia, Nha Trang.DT: 200m2 (MT 10m).Hướng: hướng Đông Nam.Đường tiếp giáp rộng: 18m và 7m.- Tiện ích đầy đủ xung...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Duẩn - Phú Trinh - Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn nhà phố MT đại lộ Lê Duẩn TP Phan Thiết Bình Thuận DT 60m2 DT thực 80m2 nhà gác lửng phía trước đang KD làm tóc 2 PN 1 bếp 1...
      Đường Lê Duẩn, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 36 m2 tại Xã Hàm Hiệp - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất cln Hàm Hiệp tổng dt 3 ha 6 trên đất có 1 ha trồng xoài đã 5 năm còn lại là thanh long hệ thống tưới đầy đủ thích hợp làm nhà...
      Xã Hàm Hiệp, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.