Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà phố 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 4 - Vũng Tàu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      căn nhà phố MẠC ĐỈNH CHI P4 VT bán ngay giá siêu mềm- DT: 56m thổ cư 100 phần trăm xây 1 trệt 3 lầu kiên cố- Vị trí đẹp đường vỉa hè ngay trung ...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 133 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Đa - Biên Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 133 m2 55,64 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu.Khu phố 5, P. Bình Đa, Biên Hòa.DT 133 mét vuông.Có thể KD buôn bán.Giá 7tỷ4 có bớt thêm cho khách thiện chí.contact xem nhà 0965 048 ***
      Khu phố 5, Đường Số 5, Phường Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 133 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Bình Đa - Biên Hòa, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 133 m2 55,64 triệu/m2
      Bán ngộp nhà 2 lầu ngay trường cấp 1 Trần Quốc Tuấn.DT: 133m2.giá thương lượng, thỏa thuận mạnh.- Vị trí: Cách Trần Quốc Toản 50m, cách trường cấp 1...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà shr 400 m2 tại Phường An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 400 m2 25 triệu/m2
      Sau nhà thờ Bùi Đức, đường quanh nhà thờ, 2 oto tránh nhau thoảng mái.Ngang 10m, dài 40m (400 mét vuông, 200 mét vuông thổ cư).Gần trường học...
      Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7,35 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.35 tỷ 75 m2 98 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ sâu căn liên kế Cọ Xanh trục đường lớn 20m, KD tốt, trục chính vị trí đẹp gần sát ngay công viên.DT đất 75m2 xây 5 tầng, MT 5m.giá: 7,35...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 5 tầng, 83 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 83 m2 102,41 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse áp góc Ktown - 83 mét vuông mà giá chỉ 8.5 tỉ - Tặng kèm xe Vf8 trị giá 1.3 tỉ nữa.liên hệ ngay e Cường Tín: 0869...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu đất nền 760 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 760 m2 11,32 triệu/m2
      760m2 Cam Hải Tây - Cam Lâm - Gần Đầm Thủy Triều.-------Lợi thế:Sát cư dân, sát trường học và sát các tiện ích thiết yếu.Đất nằm gần trục đường nhựa Ven...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 200 m2 41 triệu/m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - sổ hồng riêng xây - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị miếng đất có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị Mỹ Gia, 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 300 m2 30 triệu/m2
      1. Bán lô căn biệt thự đơn lập Gói 2 Mỹ Gia đường số 6 rộng 18m trục chính kết nối ra sông quán trường.LK34 - DT: 300 mét vuông (15x20m) hàng...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 6, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp miếng đất 289 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 289 m2 32,88 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất Trịnh Hoài Đức, P. 11 Đà Lạt.DT: 289 mét vuông.MT: 10m hậu nở sinh tài lộc.Hướng: hướng Đông Nam.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà xưởng kế bên KCN Phước Đông, Gò Dầu 2 MT đường xe cont có trạm cân 80 tấn

      9 tỷ 6 m2 1500 triệu/m2
      Bán xưởng Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh.Tổng DT 5909 mét vuông có 4243 mét vuông SKC.Đường container.Nhà xưởng 150m, văn phòng, nhà bảo vệ.Trạm...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu nền đất 10 m2 tại Xã Lộc Thanh - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10 m2 800 triệu/m2
      Đất đẹp - giá mềm - cần bán gấp nền đất vị trí đắc địa tại xã Lộc Thanh, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng.DT: 9902m2. Thực tế rộng hơn 2000m2.giá: 8 tỉ.- Các tiện...
      Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 264 m2, mặt tiền 14m tại Xã Nam Sơn - An Dương, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 264 m2 33,34 triệu/m2
      Bán siêu căn biệt thự của tỉ phú Ả Rập 264m2 lô góc đường nhựa 12m thông các ngả tại Quỳnh Hoàng, Nam Sơn, An Dương gần ngay mặt đường 351.- Bìa chính...
      Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Nhà cực đẹp - không tì vết - thiết kế hiện đại - ngay chợ Thạch Đà - cần bán gấp tặng hết nội thất.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu kiên cố, chắc chắn.+...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 152 m2 54,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp thang máy riêng:- Khu cao cấp Park Premium (Toà tháp căn hộ chung cư duy nhất có thang máy riêng, chỉ 8 căn hộ chung ...
      Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán lô đất 2 m2, mặt tiền 42m tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 9,01 tỷ

      9.01 tỷ 2 m2 4505 triệu/m2
      + Chính chủ bán cắt lỗi đất nền Sapa, DT 1.520 mét vuông x MT 42m x 2 MT, miếng đất đẹp nhất với tầm view Panorama, đường phía trước quy hoạch mở...
      Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay căn hộ Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.2 tỷ 0 m2
      DT tim tường: 76,41m2.DTTT: 69,04m2.Giá 7,2 tỉ chính chủ rao bán.Gia đình chuyển nhà nên cần bán ngay.Đã cải tạo còn 1 PN, 1  nhà vệ sinh, 1 khách...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,44 tỷ tại Cầu Giấy

      7.44 tỷ 120 m2 62 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán căn hộ chung cư hơn 120 mét vuông tại căn hộ Mandarin Garden - Hoàng Minh Giám. căn hộ chung cư 2 PN đã sửa thành 3 ngủ,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.