Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.767 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhà 100 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 100 m2 84,5 triệu/m2
       BÁN ngôi nhà gói 7 Mỹ Gia, P. TÂY NHA TRANG, Khánh HòaMã thông tin: LK77Vị trí: Trong KĐT Mỹ Gia An Khánh- DT: 100m2- Kết cấu căn hộ chung cư: gồm...
      Xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Bán nhà sổ hồng riêng 112 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 112 m2 75,9 triệu/m2
      BÁN NHÀ HXT – 502 HUỲNH TẤN PHÁT – DT LỚN 110 mét vuông – giá mềm 8 tỉ 5• 📐 DT: 110 mét vuông (Ngang 7m x Dài 16m) – siêu hiếm • 🏠 Hiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 64 m2 131,25 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán ngôi nhà HXT vị trí đẹp• 5 tầng sân thượng, 5 PN, sân để xe• Chủ đang cho thuê 17 tr/tháng, phù hợp giữ tiền hoặc cải tạo thêm căn hộ ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 79 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lý Chính Thắng - 8 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 79 m2 126,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại chng cư Terra Royal, ngay góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa- Lý Chính ThắngDT: 79m² tim tường, đc thiết kế 2 PN, 2 WCcăn hộ chung cư...
      Số 83 Đường Lý Chính Thắng, Phường 8, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 95 m2, giá 7,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      7.2 tỷ 95 m2 75,79 triệu/m2
      Bán căn 95 mét vuông thiêt kế 3 phòng ngủ +2vs căn hộ chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên giá 7.2 tỉ+ căn hộ chung cư...
      Đầu cầu Vĩnh Tuy, Ngã 4 Cổ Linh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 82,5 m2, giá 7,4 tỷ tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7.4 tỷ 82,5 m2 89,7 triệu/m2
      HOT NHẤT DỰ ÁN – CĂN MẶT CÔNG VIÊN GIÁ RẺ KHÔNG TƯỞNGChỉ duy nhất một căn – chậm là mất!Hoàng Huy Green River – sống giữa không gian xanh ven sông đáng mơ...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà phố 57 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      Đường xe tải . ngay Lê Văn Việt - ngã 3 Mỹ Thành, khu KD nhộn nhịp sầm uất.Nhà vừa xây, DT: 57,5m²,1 trệt 3 lầu, DT sàn gần 300m².Sân để xe rộng gần 50m²...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 72 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 72 m2 101,39 triệu/m2
      MT 10M KD ĐỈNH - KỀ LÊ VĂN QUỚI - 3.5 TẤM XỊN MỊNNỘI DUNG CHI TIẾT:📍 Vị trí "Vàng": MT đường nhựa 10m thông thoáng, ngay gần ngã 4 4 xã - Lê Văn Quới. Vị...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 100 m2 tại Đường Phạm Qúy Thích - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      🔥 MT KD PHẠM QUÝ THÍCH - GẦN 100 mét vuông - NỞ HẬU - KHÔNG LỘ GIỚI - GIÁ SỐC 9.9 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét cho NĐT: 📍 Vị trí: MTKD Phạm Quý Thích,...
      Đường Phạm Qúy Thích, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 100 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố HẺM HUỲNH TẤN PHÁT, PHÚ XUÂN - NHÀ BÈVị trí đẹp, MT đường nhựa 6m, đường thông thoángThuận tiện ở hoặc KD nhiều ngành nghềDT 5 x 20m, kết...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 44,29999923706055 m2 tại Đường Nguyễn Kiệm - Phú Nhuận, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 44,3 m2 179,46 triệu/m2
      💥Siêu Phẩm + cực hiếm💥💥 Hẻm XH + 2 MT Trước Sau Nguyễn Kiệm P. Đức Nhuận💥💫 Ngang khoảng3m dài 16,45m, CN 44,3m2💫 Kết cấu: trệt + 1 lầu, 3 PN (có PN...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Kết cấu 4 tầng ,4 phòng ngủ – 3 phòng vệ sinh tiện nghi cho gia đìnhTặng nội thất đầy đủ xịn sòVị trí đẹp, đi đâu cũng tiệnGiá chỉ nhỉnh 7...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 65 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 65 m2 115,39 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:• DT: 3.3 x 19m (CN 55m2 / SD 65m2)• Kết cấu: 5 tầng kiên cố• Gồm: 6 PN (4 phòng khép kín), 5  toilet• Phòng ốc rộng rãi, thoáng...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 115 m2, hướng Nam tại Đường Phan Đình Giót - An Phú - Thuận An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 115 m2 65,22 triệu/m2
      ❌❌Mẫu ngôi nhà phố đẹp An Phú HCM ( trước là An Phú Bình Dương) Gần vòng xoay An Phú⛔️DT: 5 x 23,l( 115m² full thổ cư) đường nhựa vỉa hè 13m thông⛔️Thiết...
      Đường Phan Đình Giót, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà riêng 25 m2 tại Đường Yết Kiêu - Yết Kiêu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 25 m2 358 triệu/m2
      ngôi nhà phố tại Yết kiêu Hà đông.chỉ 8,95 ty, ô tô đỗ cách 20m đỗ ngày đêm.MT rộng :6m. đầy đủ nội thất dọn tới ở ngay.nhà 5 tầng. DT: 25 mét ...
      Đường Yết Kiêu, Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 61 m2 tại Đường Lương Yên - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 61 m2 150,82 triệu/m2
      👑 siêu hiếm - nhà Lương Yên  – HBT - HN  61/70 mét vuông – 5TẦNG - 9,2 tỉ  ✨ Vị trí VIP - Vài bước ra mặt phố ô tô tránh nhau , tiện...
      Đường Lương Yên, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 65 m2, hướng Bắc tại Phường Thuận Giao - Thuận An, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      ✅ NHÀ GÓC NGAY trung tâm thành phố THUẬN AN CŨ📍 – P. Thuận Giao– TP. Sài Gòn (Bình Dương cũ)• DT đất: 65m full thổ cư• Kết cấu: 1 trệt – 2 lầu – 1 tum...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà 100 m2, hướng Nam tại Đường Lê Thị Trung - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 100 m2 77 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ngôi nhà phố GÓC – PHONG CÁCH HOÀNG GIA ✨📍 P. An Phú – Sài Gòn🔹 DT vàng: 6 × 18m – thông số cực đẹp🔹 Đông Nam – mát mẻ, đón gió quanh năm...
      Đường Lê Thị Trung, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.