Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 100 m2 93 triệu/m2
      MT Tố Hữu .LÔ HAI MT .khu đô thị Hà Quang 2. Vị trí KD đắc địa, Giá 9.3tỉ .contact em Hoàng -------------- Dt 100 mét vuông ngang 5m Đông Nam- giá...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 1 m2, mặt tiền 30m tại Xã Tả Van - Sa Pa - Lào Cai, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 1 m2 9650 triệu/m2
      - Cần Bán Homestay Tả Van - Sa Pa.- Cần bán HomeStay tại Tả Van Dáy, Sa Pa nằm trên trục đường chính, vị trí đắc địa lô góc 3 MT. - Khu vực có nhiều khách...
      Xã Tả Van, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Lô Góc 132m2 (8m x 17,5m) Hướng Đông hướng Đông Nam KĐT VCN Phước Long 2 Nha Trang CHỈ 55 tr/m2.. ĐƯỜNG THÔNG 16m và 14m Ngay Vị Trí Đường lớn KD, Cạnh...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 120 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      PhuQuocLand trân trọng gửi tới Quý khách thông tin 1 số hotel/resort đang có nhu cầu sang nhượng:- hotel mặt đường Trần Hưng Đạo, quy mô 50 phòng, DT...
      Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 4 tầng, 140 m2, giá 7,2 tỷ tại Đồng Hới - Quảng Bình

      7.2 tỷ 140 m2 51,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế hạng sang sát biển thuộc bán đảo Bảo Ninh - TP Đồng Hới - tỉnh Quảng Bình.- LK 170.- Đông Nam.- Đường trước nhà 15 m.- DT...
      Dự án La Celia City , Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 63 m2 tại Phường 3 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 63 m2 114,29 triệu/m2
      Mô tả:- Hiện trạng: 2 tầng, 3 phòng ngủ lớn-Nhà 2 MT, hẻm xe hơi Phan Xích Long, vị trí cực đẹp, đi mấy bước ra ngã tư Phan Xích Long với Phan Đăng...
      Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 84 m2 118,93 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố view công viên, An Lạc, 6*14m, đường 12m, chỉ 9. x tỉ.- Nhà 4 tầng BTCT, khu căn biệt thự - view công viên, toàn nhà cao tầng, tiện ích...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 10m tại Đường An Dương Vương - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh cái nhà cấp bốn cũng như cái kho nhỏ hẻm 173 An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, DT 10 x13.5 m.. Kho xây dựng kiên cố 126m2. Vị trí rất...
      Hẻm 173, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 61 m2 tại Phường 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 61 m2 139,35 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng nhà mới.Trệt 2 lầu, sân thượng thoáng mát. 5PN+ Khu vực qui hoạch nhà đồng bộ cao tầng, an ninh, dân trí. Tiện ích trường học, BV, uỷ ban...
      Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 48 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      bán nhanh nhà 195 Đường Nguyễn Văn Thương (đường D1 cũ), P. 25, Q. Bình Thạnh, TP. TP.HCM.Nhà hẻm ô tô rộng rãi, Hẻm thông ra Nguyễn Văn Thương và Ung...
      195, Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 51 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 51 m2 170,59 triệu/m2
      hẻm xe hơi CMT8 Tân Bình - 4mx14m - 4 tầng BTCT - vừa ở vừa KD - nhỉnh 8 tỉ.* Mô tả:Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT. Gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng vệ ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lý Phục Man - Bình Thuận - Quận 7, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 0 m2
      nhà mặt tiền 4 tầng MT hẻm xe hơi Đường Lý Phục Man, Q. 7.- DT: 4.2x12m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 phòng, 5 toilet.- Nhà mới đẹp, xây...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 1 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Phước Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngay nhà c4 đường Số 13, P. Phước Bình, Q. 9.- DT đất: 4m x 24,6m, DT công nhận 84,63 mét vuông.- Hiện trạng: nhà c4 còn mới.- Hướng...
      Đường Số 13, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Tô Hiệu - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 56 m2 146,43 triệu/m2
      Nhà xây mới 100 phần trăm từ móng tới Mái.Hẻm 57 Tô Hiệu, P. Hiệp Tân, Tân Phú đường 7 mét (2 xe ô tô đi thoải mái) khu dân trí cao, an ninh.Kết cấu...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      Nhà chính chủ ở 4x23m MT hẻm 237 Phạm Văn Chiêu KD buôn bán chủ cần bán đổi nhà nhỏ hơn.Giá: 8,8 tỉ TL.Vị trí: Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò Vấp - Hồ Chí ...
      Hẻm 237, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phú Nhuận, giá 9,87 tỷ

      9.87 tỷ 60 m2 164,5 triệu/m2
      Chủ gấp bán - Giảm sốc 2 tỉ cho khách thiện chí.- DT 60 mét vuông với ngang chuẩn hơn 5m siêu hiếm.- Thiết kế hiện đại, với thang máy trong nhà, 5...
      Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 47 m2 tại Đường Tô Hiến Thành, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 47 m2 153,2 triệu/m2
      Nhà hẻm 4m:1 trệt, 1 lầu. DTST 76 mét vuông. DT đất: 3x16,5m (47 mét vuông).Vị trí: Gần siêu thị BigC Tô Hiến Thành, gần trường Đại học Bách...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 53 m2 149,06 triệu/m2
      bán ngay nhà Tân Bình 53m2, 2 tầng, hẻm xe hơi giá 7.9 tỉ.- DT 53m2, ngang 3.2/4m, dài 14.5m.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, logia phơi...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Bán Gấp Nhà Trần Văn Quang Tân Bình. Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.