Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 56 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 56 m2 148,22 triệu/m2
      Bán nhà Q. Hà Đông, Phân Lô đường Lê Trọng Tấn, 2 mặt thoáng trước - sau vĩnh viễn+ DTSD 220m2+ Nhà Xây dựng 4 Tầng, 4 Ngủ, 3 Phụ, Phòng thờ, sân phơi, đủ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Tất Tố - Lê Chân, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 90 m2 87,23 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng tuyến 2 Nguyễn Tất Tố, Lê Chân, Hải Phòng ngay gần Hoàng Huy Mall.hotline Mrs Tâm: 0796 336 ***- DT: 90m2 - Ngang: 4,5m - Hướng: hướng Tây ...
      Phố Nguyễn Tất Tố, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 70m mặt đường Bạch Đằng, Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng tạo dòng tiền cho thuê đều đặn hàng tháng Giá chỉ: 7,8 tỉ.Nhà vị trí cực đẹp, 2 MT, cả 2...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 225 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      8.4 tỷ 225 m2 37,34 triệu/m2
      - DT đất: 15x15m.- Vị trí: Khu compound Aquaria.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, mái dốc.- DT sàn: 180m.- Bao gồm: 4  phòng ngủ, 5 phòng tắm, bếp, logia, sân...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 225 m2, giá 9 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      9 tỷ 225 m2 40 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập khu compound The Aqua 1 KDT Waterpoint 355ha.- DT: 15*15m.- DTXD: 180m2.- 4 mặt sân vườn, 2 chỗ để xe ô tô, 2 chỗ để xe máy.-...

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường 18 - Hạ Long, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền P. Trần Hưng Đạo, Hạ Long.Vị trí: ngã tư Loong Toong - P. Trần Hưng Đạo - Hạ Long.KD sầm uất - Phát lộc phát tài.DT: 45 mét ...
      Đường 18, Phường Trần Hưng Đạo, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 80 m2, giá 9,99 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      9.99 tỷ 80 m2 124,88 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng nhà liên kế tại khu đô thị Ecopark:- Phân khu: Thung lũng mùa xuân, khu đô thị Ecopark.- DT: 80m2. MT 5m.- Hướng Bắc. Nhà...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 260 m2, giá 9 tỷ tại Tuy Hòa - Phú Yên

      9 tỷ 260 m2 34,62 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay biệt thự.Tổng DT sàn 293 mét vuông. DT đất: 260 mét vuông.Cách biển vài trăm met, gần tháp Nghinh Phong, hạ giá để bán ngay...
      Đường Hà Huy Tập, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 91 m2, giá 7,5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      7.5 tỷ 91 m2 82,42 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế 4 tầng Geen Bay Village KĐT Hùng Thắng Bãi Cháy, kd homestay để ở thì cực vip,Nhà 4 tầng để lại full nội thất sịn, cạnh trường chợ,...
      Dự án Green bay village, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh biệt thự 1 tầng, 174 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai

      7.8 tỷ 174 m2 44,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 1 Trệt 1 Lầu, P. Quyết Thắng, Cách 50m đường Nguyễn Thành Đồng, gần D2D Võ Thị Sáu+ DT: 8.4m x 20m (174 mét vuông) SHR, full thổ cư...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn liền kề 1 tầng, 180 m2, giá 8,6 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      8.6 tỷ 180 m2 47,78 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê căn biệt thự trệt lầu sân thượng ngang 10m 6 phòng ngủ khu Văn Hóa Tây Đô.(nội thất đầy đủ).-------------------Nguyễn Khoa Nam...
      Đường Số 12, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 91 m2, giá 7,5 tỷ tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      7.5 tỷ 91 m2 82,42 triệu/m2
      Hot! Nhà đẹp giá rẻ Bãi Cháy Hạ Long 91m2 giá yêu thương 7ty5 - sẵn sổ đầy đủ nội thất ở ngay 0826 516 ***.Bán nhà 3 tầng, KĐT Bim Hùng Thắng - P. Hùng...

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình - Sơn Trà, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 93 m2 91,4 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng, căn hộ góc kẹp kiệt đường Nguyễn Đình 7,5m, 2 ph ra biển, Sơn Trà, Đà Nẵng.Vị trí: Nằm ở MT đường Nguyễn Đình, gần hotel Four Points đường...
      Đường Nguyễn Đình, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán: Biệt thự nghỉ dưỡng KDC hiền hòa, khí hậu trong lành, mát mẻ tại huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      8.5 tỷ 1 m2 8500 triệu/m2
      căn biệt thự nghỉ dưỡng.Phần đất:+ DT: 1.220  mét vuông.+ bìa đỏ chính chủ, nền thổ cư 400 mét vuông, vườn 820  mét vuông.+ Khu vực...
      Xã Liên Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu shophouses 1 tầng, 90 m2, giá 8,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      Siêu phẩm K - Town giá cực rẻ thị trường 97,9tr/m:PĐ3. KT - 14. Giá chỉ còn từ : 8,810 tỉ.- Tổng diện tích xây dựng 273,3m.- DT đất 90m.- diện tích ...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Văn Giang, Hưng Yên

      Bán biệt thự nhà vườn 3000m2 tại xã Hoà Sơn, Lương Sơn giá rẻ. LH:

      9 tỷ 3 m2 3000 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên muốn nhượng lại ngôi nhà vườn tại thôn Đồng Gội, xã Hoà Sơn, Lương Sơn, DT 3035 mét vuông, có 400m đất ở còn...
      Thôn Đồng Gội, Đường 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 2 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn shop chân đế căn hộ chung cư Ecopark Văn Giang giá siêu mềm nhất.Quỹ căn sang nhương.- nhà phố thương mại shophouse (shop chân đế...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Đông, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 45 m2 175,56 triệu/m2
      Mặt phố - oto tránh - KD đỉnh - MT rộng - hai thoáng trước sau - nở hậu.- Vị trí trung tâm Q. Hà Đông, tuyến phố vip Trần Đăng Ninh giao thông thuận tiện...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.