Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.738 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 333 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đoàn Thị Kia - Dĩ An, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 333 m2 26,73 triệu/m2
      Giảm mạnh 2 tỉ 1.Bán đất tặng nhà c4, MT chợ và đường Đoàn Thị Kia, p. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.Ngay gần ngã 3 Ông Xã, MT chợ KD sầm uất.DT: 333m2 thổ cư 50m2...
      Đường Đoàn Thị Kia, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 333 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đoàn Thị Kia - Dĩ An, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 333 m2 26,73 triệu/m2
      Vị trí chợ Đoàn Thị Kia, KD sầm uất và giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT Đoàn Thị Kia, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ trợ sang...
      Đường Đoàn Thị Kia, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, hướng Tây tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 100 m2 73,5 triệu/m2
      Bán nền đất nền HĐ.DT 100m2.Hướng tây.đc xây nhà 4 tầng.giá 7ty350.Mọi chi tiết hotline 0934 139 *** Hải.
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Song Hành, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      4
      Hải Bđs Kdc Phong Phú 4 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Văn Hưu - Ngũ Hành Sơn, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 74 m2 102,71 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, mỗi tầng có 4 PN, tầng 1 đang cho thuê phía trước giá 8 tr mỗi tháng, đường KD buôn bán sầm uất bậc nhất Ngũ Hành Sơn.
      Phố Lê Văn Hưu, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Thượng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      Thật không thể tin tòa căn hộ căn hộ cách biển Mỹ Khê chỉ 1 kilomet - toạ lạc trên phố du lịch An Thượng với giá siêu sốc.- DT đất: 60m2.- Quy mô 4...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Cao Xuân Dục - Thuận Phước - Hải Châu, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      căn hộ góc Cao Xuân Dục.Công năng 8 phòng chung cư. Mỗi chung cư rộng hơn 30m2! Có  phòng vệ sinh riêng và 1 phòng khách lớn!Nhà đang cho thuê...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      - Nguyễn Cơ Thạch 5 tầng, Đất: 125m2 12P 7 tỉ++- Bán toà căn hộ chung cư 6 tầng khu Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - 7.9 tỉBán toà căn hộ chung cư 6 tầng...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 9 tỷ

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      MT Đồng Khởi giá ngộp giảm mạnh cực sock 12 tỉ 5 giảm còn 8 tỉ 999tr gặp chủ làm việc trực tiếp khách thiện chí DT 5 x 25 Sổ riêng thổ cư sạch sẽ Vị trí...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 250 m2, mặt tiền 5m tại Đường Y Ngông - Buôn Ma Thuột, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 250 m2 31,6 triệu/m2
      MT Y Ngông BMT, DT cực hiếm (đoạn gần đầu đường) 5x50m TC.Vị trí sầm uất, KD tấp nập.Dt 5x50m.pháp lí: Thổ cư.Giá: 7,9 tỉ.hotline: 0948 257 ***.Em Hương,...
      Đường Y Ngông, Phường Tân Tiến, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2, mặt tiền 18m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 2 m2 3500 triệu/m2
      Hot tôi cần bán gấp lô 18x100m DT 1500 mét vuông.Giá trọn sổ 7 tỉ còn thỏa thuận.+ Đã xin lên 300 mét vuông thổ cư, bao phí sang tên, sổ mới...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 95 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - Nha Trang, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 95 m2 88,43 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Thích Quảng Đức Phước Hải.- DT 95m2.- Ngang 5m. Hướng Tây.- pháp lí HĐMB.- Kết cấu 1 trệt 3 lầu với thiết kế trệt thông suốt có bếp...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - Đức Trọng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 MT đường Thống Nhất, Liên Nghĩa. Có shop có thể sử dụng để bán hàng (vị trí ở khu vực trạm săng dầu lục lam).Đức Trọng, Lâm Đồng. DT thực...
      Đường Thống Nhất, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 0 m2
      - Siêu phẩm nhà 2 MT Hoàng Hoa Thám Tp Nha Trang cách biển 300m P. Lộc Thọ.- Vị trí nằm trên MT Hoàng Hoa Thám rộng 20m, con đường KD Vip của tp Nha Trang,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Cao Xuân Dục - Thuận Phước - Hải Châu, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      - Hiện đang cho bên dịch vụ thuê nguyên căn 20 tr/tháng, đã ký HĐ 1 năm còn 4 năm.- MT lô góc Cao Xuân Dục, Hải Châu. Sau có lối thoát hiểm. Như 3 MT...
      Đường Cao Xuân Dục, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 86 m2 tại Đường Tố Hữu - Hòa Cường Nam - Hải Châu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 86 m2 93,03 triệu/m2
      Hạ giá cần bán ngay nhà 2 MT Vip đường Tố Hữu, P.Hòa Cường, Q.Hải Châu, TP.Đà Nẵng.- Nhà 3 tầng xây dựng để ở kiên cố.- Vị Trí Nhà phù hợp để vừa KD vừa...
      Đường Tố Hữu, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 45m tại Xã Hoà Bắc - Di Linh - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Ngộp NH cần bán nhanh 2 miếng đất MT Hòa Bắc - Di Linh - lâm Đồng.Lô 1: 1437,2 mét vuông (ngang 45m, dài 32,22) Thổ cư 350 mét vuông.Lô 2:...
      Xã Hoà Bắc, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 120 m2 78,34 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại mặt đường 56m tại khu Centa VSIP Từ Sơn giá cực rẻ khu vực, chỉ 9,x tỉ trong khi các căn khác cùng dãy giá 10,x tỉ.Cho thuê đc...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      +Bán với giá cắt lỗ.Nhà 2 tầng.Chỉ với 7 tỉ+DT 110m ngang 5,8m và dài 19m+Không gian xanh mát.+Gần ĐH Kinh tế luật, ĐH QG Sài Gòn. +an ninh đảm bảo,...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.