Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 10m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      Đất MT đường nội khu sạch sẽ, xung quanh là khu nhà cao tầng sang trọng, sát công viên cây xanh thoáng mát, khu vực không bị ngập nước, an ninh, xung quanh...
      Đường Số 24B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 96 m2 85,42 triệu/m2
      Khách thân gửi bán chung cư 3 phòng ngủ view sông tầng đẹp thuộc chung cư cao cấp Q4 giá rẻ hơn 2 phòng ngủ của sp CĐT chỉ có 8ty2 bao...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 189 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 189 m2 41,8 triệu/m2
      Bán đất hẻm 140 vườn lài vào một sẹc thông ra sông vàm thuật gần cầu sắt DT: 7.5x25=189m Đường : 4m phóng 8mGiá: 7.9 tỉ thuong lượng 5x32=142m giá 5.6...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,33 tỷ

      7.33 tỷ 0 m2
      TS nằm tron hẻm 63 đường Thạnh Lộc, Q. 12, Hồ Chí Minh. Tài sả nằm cách đường TL40 khoản 40m, cách đường Hà Huy Giáp khoản 200m, cách ủy ban nhân dân...
      Hẻm 63, Đường Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 510 m2 tại Đường Mỹ Huề - Trung Chánh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 510 m2 18,63 triệu/m2
      Đất MT đường Mỹ Huề, xã Trung Chánh, Hóc Môn.DT ngang 7,6 x 45m, nở hậu 14m. Tổng 510 mét vuông có 460 mét vuông thổ cư.sổ hồng, đường nhựa lớn...
      Đường Mỹ Huề, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 90 m2 82,23 triệu/m2
      [sang nhượng] căn hộ góc 2 phòng ngủ giá mềm nhất Đảo Kim Cương Tháp Bora BoraDT: 90m2 - 2 phòng ngủfull nội thất, nhà đẹp, mới, trang bị...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 104 m2 79,81 triệu/m2
      Duy nhất một căn 3  phòng ngủ One Verandah view sông HCM vĩnh viễn - mua trực tiếp từ chủ đầu tư Mapletree.Gọi em Dung: 0907 055 ***zalo/viber/sms)...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh miếng đất tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 0 m2
      Góc 2MT 1/ Đường 22 ngay CĐ Công Thương.+ DT: (10x12,5m) Thích hợp nhà Vườn Mini.+ Giá: 7,95 tỉ.+ Đang cho thuê 10tr/tháng.liên lạc: 0943 828 ***
      Đường Số 22, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lô Tư - Bình Tân, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 80 m2 91,25 triệu/m2
      Siêu phẩm 1/ đường Lô Tư - P. Bình Hưng Hoà A - Q Bình Tân.+ DT: 4m x 17m. Nở hậu 4,02m.+ Thiết kế: 1 trệt, 1 lững, 3 lầu gồm: 6 PN, 6  nhà vệ sinh,...
      1/, Đường Lô Tư, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Giảm 600tr bán gấp nhà đẹp trung tâm Trường Thọ Đặng Văn Bi.+ Bán nhà ngay trung tâm đường Đặng Văn Bi - P. Trường Thọ - 50m2.- Nhà đẹp hẻm ô tô Đường...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 130 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 130 m2 55,39 triệu/m2
      Gấp bán trước tết giảm 8.5 = 7,2 tỉ.Hẻm oto - c. 50m ra MT Làng Tăng Phú - gần ĐH GTVT Lê Văn Việt - 2 tầng hoàn công đủ - sổ vuông như A4 - 130 mét ...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 73 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phú - Quận 7, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 73 m2 112,33 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Nguyễn Thị Thập ngay ngã 4 Nguyễn Văn Linh tặng toàn bộ nội thất giá siêu mềm 8 tỉ 2.DT: 4*18,4=73 mét vuông.Trệt 2 lầu, 1 phòng thờ, 3...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Tân Phú, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 60 m2 138,34 triệu/m2
      Nhà bán 1/ P. Tân Sơn Nhì.- DT: 4.00m x 15m, vuông vức.- Kết cấu: Trệt - 2 lầu - sân thượng.- Vị trí: Hẻm nhựa 8m khu dân trí cao P. Tân Sơn Nhì, an ninh...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 84 m2 89,29 triệu/m2
      Nhà Phạm Văn Chiêu, P. 16, Gò Vấp.DT: 4m x 21m, xây dựng: 4m x 15m.Nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu, sân để ô tô thoải mái.Nhà gồm 1 phòng khách, bếp, 4 PN rộng,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 33 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 33 m2 221,22 triệu/m2
      - Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, mỗi tầng 1 PN rộng và  nhà vệ sinh khép kín, sân thượng rất rộng, MT KD.- Nhà chính chủ lâu đời, sổ công nhận đủ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Sa - Phú Nhuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 42 m2 226,2 triệu/m2
      căn nhà phố trung tâm sát MT đường có thang máy - Phú Nhuận.Trường Sa P. 02 Q. Phú Nhuận, cách 10m là MT Bờ Kè Trường Sa. Rất thuận tiện sáng chiều tập...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      - Đường trước nhà 10m.- DT: 4,45x12m, DTCN: 52,6 mét vuông, diện tích sử dụng: 128,7 mét vuông.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 66 m2 107,58 triệu/m2
      Nhanh mới kịp rất gấp bán nhà 5 tầng hẻm nhựa 8m khu dân trí cao chỉ 7,1 tỉ vẫn TL.Phú Thọ Hoà, Phú Thọ Hoà, Tân Phú.+ Khu chợ vải nổi tiếng, hẻm rộng ô tô...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.