Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.740 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh đất dự án 143 m2, mặt tiền 8m tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 143 m2 60,84 triệu/m2
      - Gần trường đại học tài chính và NH, trường trung cấp kinh tế kỹ thuật Ba Đình, trường đào tạo lái xe Ngọc Hà.- Gần TTTM Xã Tiền Phong, BV đa khoa...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 124 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường 22 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7.7 tỷ 124 m2 62,1 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng, DT: 123m2, ngang 8m2, 4  phòng ngủ, giá 7. X tỉ, P. Linh Đông, Thủ Đức.+ DT: 8 x 15.5m. (công nhận đủ, đơn giá đất chưa tới...
      Đường 22, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 126 m2, giá 9,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 126 m2 75,4 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố khu dân cư 13b Conic DT 7x18m. Xây 1 trệt 3 lầu. sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ. Giá 9.5 tỉ liên lạc 0909 109 ***
      Dự án Khu đô thị mới 13B Conic - Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, giá 9,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9.2 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Laviala Kiến Á, Nhà Bè.- DT: 5.5 x 17.6m.- giá 9.2 tỉ.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu.- Đã có SHR xem nhà call ngay Giang 0934 013 ***
      Dự án Lavila Kiến Á - Nhà Bè, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 7,65 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.65 tỷ 80 m2 95,63 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đẹp Khu Ô Mê Ly Đào Tông Nguyên*Nhà Bè .DT : 5x16m* 3L+ ST . Pk, Pb, 4 phòng ngủ,5 toilet . Gala oto .Tặng đầy đủ nội thất...
      Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 10 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      * Cơ hội cuối cùng sở hữu căn hộ chung cư vin Golden River từ CĐT - Hạn chot 15/01/2024* Giỏ hàng còn 19 căn hộ chung cư loại 1 phòng ngủ và...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 62 m2 122,59 triệu/m2
      Top 3 chung cư vin Golden River giá siêu mềm nhất giỏ hàng.Giá CĐT: 3 chung cư vin Golden River giá siêu mềm nhất hiện tại và chính sách bán hàng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - 1 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 85 m2 102,36 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư dualkey.DT: 85 mét vuông.Giá: 8.7 tỉ (có thỏa thuận).Nhà mới tinh vừa nhận nhà.liên hệ ngay: 0987 833 ***
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 137 m2 57,67 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng 2 tầng The View 137 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, view sân vườn thoáng mát, sp khan hiếm số lượng.giá: 7.9 tỉ (cam...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Hồng Hà - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 98 m2 74,49 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 98 mét vuông dự án cao cấp Orchard Park View 130 - 132 đường Hồng Hà, P. 9, Phú Nhuận.- Bán...
      Orchard Park View, 130 - 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 8,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      Bán căn hộ góc (ngay thang máy - Ngay cầu thang Bộ) Khu vin Central Park, Bình Thạnh,- Toà Lank 2. Tầng cao.+ DT 100, 3  phòng ngủ 2 toilet.+ 3...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 107 m2 76,64 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn DT lớn: 107m2 (2 phòng ngủ+) 122m (3 phòng ngủ) - 138m (4 phòng ngủ) - 163m (duplex thông tầng) tại Hà Đô Centrosa...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 8,59 tỷ tại Đường 17 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      8.59 tỷ 126 m2 68,18 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Nam Phúc Le Jardin Phú Mỹ Hưng Q. 7.- DT: 126 mét vuông, 3 PN, 2 toilet, nội thất đầy đủ.- CÓ ô đỗ xe riêng hầm,...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 110 m2 64,55 triệu/m2
      Em mới cập nhật đc hôm nay căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá siêu mềm nhất thị trường ở tòa River Gate.- Loại căn: 3 phòng ngủ...
      River Gate, 151 - 155, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 7,1 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 86 m2 82,56 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 86m2. 2 phòng ngủ, 2 toilet.- View landmark và sông yên tĩnh.- full nội thất.- giá siêu mềm: 7.1 tỉ.liên ...
      Dự án Opal SaiGon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7,1 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7.1 tỷ 130 m2 54,62 triệu/m2
      Cần bán chung cư  phòng ngủ Techcon Hoa Sứ - Phú Nhuận.+ Vị trí rất tốt có đủ tiện ích và rất nhiều shop cửa tiệm ăn uống mua sắm xung quanh chung ...
      PN-Techcons, Số 48, Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường An Dương Vương - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 111 m2 76,58 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư 3 phòng ngủ EverRich Infinity, full nội thất, giá chỉ 30 tr/tháng. căn hộ chung cư EverRich Infinity ở vị trí ngay...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 140 m2 52,15 triệu/m2
      * Tiên Tiên: 0938 043 *** - Chuyên bán và cho thuê các căn hộ Riverside Residence và các chung cư trong Phú Mỹ Hưng. Luôn cập nhật giá mềm cho quý KH.*...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.