Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 9.352 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu lô đất nền 2600 m2 tại Đường DH507 - Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 520 tr

      520 triệu 2600 m2 0,2 triệu/m2
      Cậu Tư bán nhà vườn có sẵn nhà nhỏ để về ở cùng với con cháu, bán rẻ lại- Giá ngộp 520 tr. - DT vườn 2600m2, SHR, đất sạch. - MT đất ngang 66m...
      Đường DH507, Xã Tân Hiệp, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Nam Giang - Quảng Nam, giá 570 triệu

      570 triệu 90 m2 6,34 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Nắm bắt cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng tại tổ 2, thôn Thạnh Mỹ 2, thị trấn...
      Đường Quốc Lộ 14B, Thị trấn Thạnh Mỹ, Huyện Nam Giang, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Đông-Nam tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 790 tr

      790 triệu 100 m2 7,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất nền tại xã Hoàng Hoa, huyện Tam Dương, Tỉnh Vĩnh Phúc. giá mềm so với mặt bằng khu vực, phù hợp an cư lẫn đầu tư dài...
      Xã Hoàng Hoa, Huyện Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Nam tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 tr

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Cần bán miếng đất ngay trung tâm Minh Long cách ngã 4 Chơn Thành 2 kilometMT đường nhựa, cách chợ Chơn Thành 2 kilomet.liên kế khu công ...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trịnh Như Khuê, giá 620 triệu

      620 triệu 100 m2 6,2 triệu/m2
      NHÀ THẬT – SỔ SẴN – MUA LÀ Ở NGAYBạn đang tìm một ngôi nhà:pháp lí rõ ràng?Giá dễ tiếp cận?Có thể dọn vào ở liền?Đây chính là lựa chọn dành cho bạn!nhà ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 215 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 595 triệu

      595 triệu 215 m2 2,77 triệu/m2
      Vị trí: Gần khu công nghiệp Minh Hưng 3 – Chơn Thành (Bình Phước cũ)DT: 215m2 (có 100m2 thổ cư)Loại đất: Đất ở – thích hợp xây nhà, đầu tư lâu dàigiá: 695...
      Đường 8, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu miếng đất 244 m2, hướng Tây tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 680 tr

      680 triệu 244 m2 2,79 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU ĐẤT ven biển – GIÁ CỰC MỀM CHỈ 680 tr 🔥Bạn đang tìm một miếng đất vừa ở – vừa đầu tư – lại ven biển với tài chính nhẹ? Đây chính...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2 tại Đường Bình Mỹ - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 520 triệu

      520 triệu 125 m2 4,16 triệu/m2
      Cần bán nền đất trong KDC Ấp 21, xã Bình Mỹ, huyện Củ Chi, cách Vành Đai 3 là 700m, gần Cầu Rạch Tra. Vị trí đi bộ ra trường cấp 1 Bình Mỹ chỉ 1 ph. Đất...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 173 m2 tại Đường Đỗ Đình Nhân - Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 600 triệu

      600 triệu 173 m2 3,47 triệu/m2
      Chủ cần tiền trả nợ, gửi bán nền đất MT đường Đỗ Đình Nhân, thị trấn Củ Chi (Tân An Hội mới), Sài GònDT: 6x30m, tổng 173 mét vuông, đất full thổ cư,...
      Đường Đỗ Đình Nhân, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 109 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 700 triệu

      700 triệu 109 m2 6,43 triệu/m2
      Cơ hội không thể bỏ lỡ với nền đất Đường Trung Mỹ Tân Xuân, Xã Hóc Môn, HCM (cũ: Huyện Hóc Môn, HCM)!DT 109m², pháp lí đầy đủ- cực kỳ lý tưởng cho KD hoặc...
      Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 50 m2 tại Xã Kiền Bái - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 540 tr

      540 triệu 50 m2 10,8 triệu/m2
      chào bán 10 LÔ F0 TRUNG TÂM P. THIÊN HƯƠNG THUỶ NGUYÊN HPGiá chỉ từ 545trNgay trục đường liên thôn quẹo vào tầm 50m. Gần chợ, trường cấp 1,2,3, khu ...
      Xã Kiền Bái, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 225 m2, hướng Đông-Nam tại Phong Điền - Thừa Thiên Huế, giá 630 triệu

      630 triệu 225 m2 2,8 triệu/m2
      ĐẤT PHONG ĐIỀN CHÍNH CHỦ DT: 225,2  mét vuông GIÁ :631TR liên lạc :0775511225 #nhàdathue #bấtđộngsản #đấtnền
      Xã Phong Chương, Huyện Phong Điền, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 380 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 630 triệu

      630 triệu 380 m2 1,66 triệu/m2
      DT 10x38 (380 mét vuông), có 200 mét vuông thổ cư, SHRĐường An Bình, P. An Tịnh, đường nhựa, KDC đôngVị trí gần khu công nghiệp Trảng Bàng,...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 68 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Tân Bình - La Gi - Bình Thuận, giá 600 tr

      600 triệu 68 m2 8,83 triệu/m2
      𝐆𝐨̂̀𝐦 𝟑 𝐥𝐨̂ 𝐥𝐢𝐞̂̀𝐧 𝐤𝐞̂̀ – 𝐝𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 𝐧𝐡𝐮̛ 𝐧𝐡𝐚𝐮: 𝟓𝐦 𝐱 𝟏𝟗𝐦pháp lí: 𝐅𝐮𝐥𝐥 𝐭𝐡𝐨̂̉ 𝐜𝐮̛ – 𝐬𝐨̂̉ 𝐫𝐢𝐞̂𝐧𝐠 𝐭𝐮̛̀𝐧𝐠...
      hẻm Nguyễn Trãi,Xã Tân Bình, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất sổ riêng 399 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 590 triệu

      590 triệu 399 m2 1,48 triệu/m2
      Đất MT đường huyện 32m, giá đầu tưDT: 399,7 mét vuông (150 mét vuông thổ cư)Giá: 590tr (sổ sẵn, công chứng ngay trong ngày)Vị trí tiềm năng,...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp miếng đất 159 m2 tại Xã Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 500 tr

      500 triệu 159 m2 3,15 triệu/m2
      CHỦ gửi bán ngay miếng đất tại phan thị so . Phước vĩnh an.DT : 159m2Giá 500tr còn bớt lộccư dân đông đúc - qh cư dân - an ninh, hạ tầng đầy đủPhù hợp...
      Xã Phước Vĩnh An, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 1500 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 750 tr

      750 triệu 1500 m2 0,5 triệu/m2
      **CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 1500m2 MT ĐƯỜNG NHỰA LIÊN HUYỆN 32M – GẦN CHỢ, TRƯỜNG, ủy ban nhân dân****🔹 Thông tin chi tiết:* **DT: 1500m2 ( có thổ cư và SHR )*...
      Đường 741, Xã Tân Bình, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất 1000 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 580 tr

      580 triệu 1000 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí: Nha Bích, Minh Lập Chơn Thành, cách đường DT756 1 kilomet, Gần chợ Minh Hưng📌DT: hơn 1000m2 ngang 10,9m nở hậu, phủ hồng 330m2(hộ trợ lên...
      Đường 42, Xã Minh Lập, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.