Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 9.352 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Thủy Phương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 tr

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      Vị trí đẹp: Khu vực Dạ Lê, gần cây xăng 3 Sao – thuận tiện di chuyển, kết nối nhanh trung tâm.Giá chỉ từ: 531 tr/lôDT đa dạng:90m²100m²110m²Đường nội khu...
      Đường Dạ Lê, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng nhà 80 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 14 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 790 triệu

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI PHẠM THẾ HIỂN – DÒNG TIỀN TỐT – SÁT Q1 📍 P. Chánh Hưng, Q. 8 – cách MT chỉ khoảng30m 🚗 Hẻm thông – sạch đẹp – dễ di chuyển nhiều...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 14, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường 232 Cao Lỗ - Quận 8, giá 800 tr

      800 triệu 30 m2 26,67 triệu/m2
      Nhà 1trệt 2lầu 800🍠 không phát sinh 3pn❌3wcDt 30m²Hẻm 1/Tiện ích đầy đủ Thuận tiện đi các Q.
      Đường 232 Cao Lỗ, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 43 m2, giá 730 tr tại Đường An Vân Dương - Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Nằm trong khu đô thị An Vân Dương – khu phát triển trọng điểm của Huế9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Quy hoạch...
      Đường An Vân Dương, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 47 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 790 triệu

      790 triệu 47 m2 16,81 triệu/m2
      giá : 790 trNhà Sổ Riêng Hẻm 1/ Huỳnh Tấn Phát Q. 7 - Gần Phú Mỹ Hưng . DT: 3M x 16M ( DT CN : 47M )Kết Cấu: 1Trệt, 1Lầu 2 PN 2 toilet - Dưới Trệt...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 555 triệu

      555 triệu 75 m2 7,4 triệu/m2
      Chủ cần bán căn ở đường 1/ Phan Văn Hớn Hóc Môn gần chợ Xuân Thới Thượng Hóc Môn- Nhà xây hồi 2019, xây kiên cố và tâm huyết, vì vợ chồng tôi chuyển ra Nha...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2 tại Thủy Phương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 tr

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      Bán đất Phân Lô đường Dạ Lê gần trường sát hạch ô tô.> DT lô 90 mét vuông (ngang 5,5m).> Đường nội bộ từ 6-9m, khu vực bao ngập lụt.> Hạ...

      Cần bán nền đất 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 triệu

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      Đường nội bộ rộng 𝟔𝐦 – 𝟕,𝟓𝐦 – 𝟗𝐦 , 𝐨̂ 𝐭𝐨̂ 𝐝𝐢 𝐜𝐡𝐮𝐲𝐞̂̉𝐧 𝐭𝐡𝐨𝐚̉𝐢 𝐦𝐚́𝐢Hạ tầng hoàn thiện đồng bộ: điện, thoát nước, phòng cháy chữa ...

      🔥 Nhà Ở Xã Hội Giá Tốt Hiếm Có Tại Huế ,Hỗ Trợ Tư Vấn Tham Quan và làm Hồ Sơ Miễn Phí

      739 triệu 43,5 m2 16,99 triệu/m2
      NOXH ECO GARDEN HuếNằm Trong KĐT Eco Garden TP HuếThông Tin căn hộ chung cư : 15 tầng + 1 tầng hầm + căn hộ chung cư 1 phòng ngủ : 43,5 m²+...
      Khu B của Đô thị mới An Vân Dương, T. Thừa Thiên Huế

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Dạ Lê - Phú Bài - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 531 triệu

      531 triệu 90 m2 5,9 triệu/m2
      ƯU ĐÃI & LỢI THẾ NỔI BẬT:pháp lí đầy đủ - đã có sổGiá GĐ đầu – biên độ tăng giá caoChính sách tốt cho KH chốt sớmHỗ trợ tư vấn tài chính – linh hoạt...
      Kiệt 176 ,Đường Dạ Lê, Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 654 tr

      654 triệu 76 m2 8,61 triệu/m2
      KD thua lỗ, kẹt tiền nên đang cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú + DT : 4x19m, nhà 1 trệt 1 lửng, có 1 PN, và 2...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 605 triệu

      605 triệu 45 m2 13,45 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà đẹp , ngay trục Hoàng Phan Thái, gần chợ Bình Chánh, cách QL 1A 800m.+ DT rộng rãi: 45 mét vuông.+ giá hấp dẫn chỉ 605...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 785 triệu

      785 triệu 40 m2 19,63 triệu/m2
      Hẻm Nhựa 6m Thông Đường Bình Trị Đông, Bình Tân𝐇𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐫𝐚̣𝐧𝐠: 1 lầu, 3 PN (1 phòng lớn, 2 phòng nhỏ)𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡: ngang 4m dài 10m𝐆𝐢𝐚́:...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 150 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 triệu

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất đẹp giá siêu mềm ngay trung tâm Minh Long Chơn Thànhliên kế các khu công nghiệp lớn, tiềm năng tăng giá nhanh.MT đường nhựa, xung quanh đầy đủ tiện...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất 500 m2 tại Thị trấn Vĩnh An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 589 triệu

      589 triệu 500 m2 1,18 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT VĨNH AN – VIEW HỒ TRỊ AN 🔥💰 Giá chỉ từ 590TR / 500m²📍 Vị trí đẹp – tiềm năng cao:✔️ Cách đường Đoàn Thị Điểm chỉ 300m✔️ Cách chợ & trung...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Vĩnh An, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán căn nhà 81 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Bán nhà đường Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình Chánh gần chợ Bờ Ngựa  Nhà 1 trệt 1 lầu 81m² ( 5x16,2 ) có 2 PN 2  phòng vệ sinh  MT tiện KD buôn...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 180 m2, hướng Nam tại Đường Hùng Vương - Ia Kha - Ia Grai - Gia Lai, giá 535 triệu

      535 triệu 180 m2 2,98 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỊ TRẤN IAKHA TRƯỜNG HÙNG VƯƠNG TDP6DT 6X36MTHỔ CƯ 50MTRÊN SỔ HIỂN THỊ LÀ ĐƯỜNG ĐẤT 8M NHƯNG ĐÃ ĐỔ BÊ TÔNG CHẮC CHẮN 7MNAY TÔI CẦN BÁN ĐỂ...
      SAU Đường Hùng Vương, Thị trấn Ia Kha, Huyện Ia Grai, Gia Lai

      Bán gấp chung cư 35 m2, giá 750 tr tại Đường Điểu Xiển - Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      750 triệu 35 m2 21,43 triệu/m2
      🏢 Thông tin chung cư:Loại: chung cư 1  phòng ngủDT: Thiết kế gọn gàng, tối ưu không gian sốngPhù hợp: Người độc thân, vợ chồng trẻ, người thu nhập...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.