Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 9.352 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Tân Triều, Đồng Nai: Cơ hội đầu tư không chờ đợi.Hạ tầng tăng tốc Giá đất còn thấp Vị trí sát sân bay Long Thành.Chỉ từ 800tr/nền.DT: 80m2TT 240tr sở hữu...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai

      Cần bán gấp mảnh đất 180 m2, hướng Nam tại Ia Kha - Ia Grai - Gia Lai, giá 535 triệu

      535 triệu 180 m2 2,98 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỊ TRẤN IAKHA TRƯỜNG HÙNG VƯƠNG TDP6DT 6X36MTHỔ CƯ 50MTRÊN SỔ HIỂN THỊ LÀ ĐƯỜNG ĐẤT 8M NHƯNG ĐÃ ĐỔ BÊ TÔNG CHẮC CHẮN 7MNAY TÔI CẦN BÁN ĐỂ...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Ia Kha, Huyện Ia Grai, Gia Lai

      Bán nhanh nhà đẹp 54 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 54 m2 13,89 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP giá siêu mềm – hẻm ô tô 5M QL13 THỦ ĐỨC💰 Giá chỉ: 7.5 tỉ (thỏa thuận)- DT: 4 x 13.5m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng | 3 phòng ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 86 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 550 tr

      550 triệu 86 m2 6,4 triệu/m2
      Bản lô đất thổ cư nằm trong khu kinh tế Ninh Cơ, sát đường bộ sát biển, cách mặt biển chỉ 100m, nằm trong KDC hiện hữu đông đúc, dễ dàng cho thuê nhiều...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2 tại Xã An Hòa - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 MT, đường nhựa - giá không thể cạnh tranh hơn.- Vị trí: An Hòa, Đường An Phú 4 - Trảng Bàng - Tây Ninh.- DT: 100 mét vuông, thổ cư...
      Đường An Phú 4, Xã An Hòa, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 150 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Siêu Phẩm !! Trọ cấp 4 mới toanh ở Gia Lộc - Trảng Bàng ( gần đoạn xí nghiệp giày Gia Phú ) - 150m² - SHR =====>>> giá siêu mềm chỉ...
      Xã Gia Lộc, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nhanh căn 43 m2, giá 730 triệu tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vỹ Dạ - Huế - Thừa Thiên Huế

      730 triệu 43 m2 16,98 triệu/m2
      ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Nằm trong khu đô thị An Vân Dương – khu phát triển trọng điểm của Huế9/t51/1/16/2714.png" alt="✔">Quy hoạch...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán mảnh đất 250 m2 tại Xã Tân Hưng - Đồng Phú - Bình Phước, giá 750 tr

      750 triệu 250 m2 3 triệu/m2
      Cần thanh khoản nhanh quỹ đất đẹp tại Đồng Phú, Bình Phước cũ. Đây là thời điểm vàng để nắm giữ bất động sản có pháp lí sạch, tiềm năng sinh lời...
      Xã Tân Hưng, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 162 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Tân An Hội - Củ Chi, giá 800 tr

      800 triệu 162 m2 4,94 triệu/m2
      Siêu phẩm !! Hạ giá bán ngay ngôi nhà cấp 4 mới toanh ở ngay Tân An Hội - Củ Chi - DT : 162 mét vuông - sổ hồng  ---------- bán gấp giá chỉ...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 599 tr

      599 triệu 180 m2 3,33 triệu/m2
      📍 Vị trí: KDC hiện hữu, gần chợ – trường – đường lớn, di chuyển thuận tiện.🌿 Không khí mát mẻ quanh năm, không gian yên tĩnh – phù hợp nghỉ dưỡng hoặc giữ...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay mảnh đất 180 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 180 m2 2,78 triệu/m2
      Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 130 m2 tại Đường Nguyễn Thị Chuỗi - Củ Chi, giá 700 tr

      700 triệu 130 m2 5,39 triệu/m2
      Cần tiền xoay vốn - bán gấp ngôi nhà cấp 4 mới toanh ở gần chợ Phước Thạnh - Củ Chi 130 mét vuông --- sổ hồng------ giá mềm chỉ 700.000.000 đ (...
      Đường Nguyễn Thị Chuỗi, Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 220 m2 tại Đường Nguyễn Thị Quá - Phước Thạnh - Củ Chi, giá 745 triệu

      745 triệu 220 m2 3,39 triệu/m2
      Hạ hết giá - bán ngay ngôi nhà cấp 4 ( dạng vườn ) ở ngay Phước Thạnh - Củ Chi* SHR --- công chứng trong ngày * Ngang đc 6m sâu vào tận...
      Đường Nguyễn Thị Quá, Xã Phước Thạnh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 120 m2 tại Đường Hồ Văn Tắng - An Phú Trung - Củ Chi, giá 790 tr

      790 triệu 120 m2 6,59 triệu/m2
      Cần tiền - bán nhanh ngôi nhà cấp 4 mới ở ngay Tân Phú Trung - Củ Chi 120m2 * sổ hồng --- công chứng trong ngày == Giá chỉ 790.000.000 đ (...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã An Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 146 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 680 tr

      680 triệu 146 m2 4,66 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà MT ở Khu Phố An Phú - P. An Tịnh - Trảng Bàng ( gần khu công nghiệp Linh Trung 3 ) --- SHR === giá cả thương lượng chỉ...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư 51 m2, giá 800 tr tại Đường Điểu Xiển - Tân Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      800 triệu 51 m2 15,69 triệu/m2
      ✨ Không chỉ là 1 căn hộ, K-Home Cityview là nơi mỗi ngày trở về đều trọn vẹn cảm giác an tâm.🌿 Không gian sống đc quy hoạch bài bản, chỉn chu – hướng đến...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 250 m2 tại Thị trấn Sịa - Quảng Điền - Thừa Thiên Huế, giá 660 tr

      660 triệu 250 m2 2,64 triệu/m2
      Vị trí: Uất Mậu, Sịa – gần trường cấp 3 Nguyễn Chí ThanhDT: 250m²giá: 660tr Ưu điểm nổi bật:9/t33/1/16/2705.png" alt="✅">mảnh đất 2 MT, cực kỳ...
      Thị trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng mảnh đất 213 m2 tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 213 m2 3,76 triệu/m2
      Thông tin:- Đất tại Trảng Bàng - Tây Ninh - đường Đặng Văn Trước - DT 213m2 ODT 50m2.- Giá 795 tr (còn thỏa thuận)(ngang 5x47).Vị trí đắc địa:- Đường Đặng...
      Đường Đặng Văn Trước, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.