Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 9.352 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán căn chung cư 31 m2, giá 565 tr tại Đường Hồ Văn Huê - Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai

      565 triệu 31 m2 18,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhà ở xã hội Phước Tân , Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng NaiNằm trong dự án khu dân cư Phước TânTrên tuyến metro Long Thành - Bến xe miền đông...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay miếng đất 720 m2 tại Đường DH507 - An Thái - Phú Giáo - Bình Dương, giá 660 tr

      660 triệu 720 m2 0,92 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất ngay trung tâm xã Phước Thành TP Tp Sài Gòn DT:(18x40)=720 mét vuông,đã tách 3 sổ riêng (6x40=240 mét ...
      Đường DH507, Xã An Thái, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 tr

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất đẹp xây nhà xung quanh đầy dủ tiện ích ngay trung tâm Chơn ThànhGần chợ, trường học, ủy ban nhân dân, BV,... chỉ vài ph di chuyển.liên kế khu công ...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nhanh lô đất nền 240 m2 tại Đường DH507 - An Thái - Phú Giáo - Bình Dương, giá 660 tr

      660 triệu 240 m2 2,75 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay mảnh đất ngay trung tâm xã Phước Thành TP HCMDT: 6x40=240m², sổ riêngGiá: 660 tr, bao mọi chí phí sang tênNH định giá cho vây đến...
      Đường DH507, Xã An Thái, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 150 m2 tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 789 tr

      789 triệu 150 m2 5,26 triệu/m2
      Có những mảnh đất không cần nói nhiều…Vì ai hiểu giá trị là chốt ngay trong 1 nốt nhạc.📍 Vị trí cực kỳ tiềm năng:👉 Ngay sau lưng trường cấp 1 – sáng mở...
      Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 575 triệu

      575 triệu 150 m2 3,84 triệu/m2
      Đất ngay trung tâm Minh Long – giá tốt hiếm cóChỉ từ 575 tr sở hữu ngay mảnh đất 150m²–250m².Sổ sẵn, công chứng ngay trong ngày.Vị trí cách ngã 4...
      Đường Số 7, Xã Minh Long, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhà riêng sổ đỏ 140 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Tân Phú Trung - Củ Chi, giá 800 tr

      800 triệu 140 m2 5,72 triệu/m2
      📍 Vị Trí: Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, khu vực đông cư dân, tiềm năng tăng giá cao📐  DT : 7x20(140m²), nhà 1 trệt 1 lửng, 3  phòng ngủ, tolet,...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 triệu

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥 ĐẤT giá tốt HIẾM CÓ – SÁT khu công nghiệp MỸ THO, CHỈ 4TR/ mét vuông 🔥Không cần vốn lớn, vẫn sở hữu đất gần trung tâm – cơ hội không phải lúc...
      Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhà đẹp 80 m2 tại Đường Bình Trường - Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 80 m2 9,88 triệu/m2
      Bán nhà ở đường Bình Trường-Bình Chánh giá chỉ 790trDT 80m2Kết cấu 2PN, 2ưc, 1 phòng khách, 1 khu vực bếpNhà còn như mới dọn vào ở luônXung quanh ban kính...
      Đường Bình Trường, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 60 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Bờ Nhà Thờ, giá 650 tr

      650 triệu 60 m2 10,84 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 thiết kế gọn gàng, phù hợp gia đình trẻ hoặc người muốn an cư với tài chính thấp.Thông tin ngôi nhà:DT: ~ 4m x 15m (60m2)Kết cấu: 1...
      Đường Bờ Nhà Thờ, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥🔥🔥BÁN ĐẤT NỀN TRUNG AN - DT 142 mét vuông - GIÁ 590TR  - MT trước đất 4m, xa ô tô ra vào thoải mái  - Cách BV đa khoa tỉnh Tiền Giang...
      Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh lô đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 tr

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥🔥🔥Bán đất nền Trung An - giá 590TR DT 142m²- MT trước đất 4m, xa ô tô ra vào thoải mái  - Cách BV đa khoa tỉnh Tiền Giang 4p đi xe, cách QL1A chưa...
      Khu phố Long Hưng, Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 500 triệu tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      500 triệu 75 m2 6,67 triệu/m2
      🔥 chào bán ĐỢT 1 - SUẤT NGOẠI GIAO giá mềm NHẤT THỊ TRƯỜNGBạn bỏ lỡ vin Green Bay? Đừng để tuột mất Mipec Tố Hữu – "Viên kim cương" còn sót lại ngay giao...
      54 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 341 m2, hướng Tây tại Tân Hải - La Gi - Bình Thuận, giá 800 tr

      800 triệu 341 m2 2,35 triệu/m2
      TIỀM NĂNG X2 GIÁ TRỊ - ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH 2 MT TẠI TÂN HẢI 🚀Cơ hội hiếm có cho NĐT thông thái với nền đất "vàng" tại khu vực Hiệp Tiến, Tân Hải.📍 Thông...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Hải, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 88 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 715 tr

      715 triệu 88 m2 8,13 triệu/m2
      Bán mảnh đât nằm trên trục chính đường dẫn tới biển, cách mặt biển chỉ 200m, đường thông rộng, 3-4 oto tránh nhau có vỉa hè. Khu vực đông cư dân sầm uất,...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp đất nền 142 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 590 triệu

      590 triệu 142 m2 4,16 triệu/m2
      🔥 ĐẤT giá tốt HIẾM CÓ – SÁT khu công nghiệp MỸ THO, CHỈ 4TR/m2 🔥Không cần vốn lớn, vẫn sở hữu đất gần trung tâm – cơ hội không phải lúc nào cũng có!📍...
      Xã Trung An, Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán đất 157 m2, hướng Bắc tại Đường Bà Kiểu - Phước Lại - Cần Giuộc - Long An, giá 550 tr

      550 triệu 157 m2 3,51 triệu/m2
      - DT: 6.16 x 25.5 (157 mét vuông), đất lúa, đất MT đường Bà Kiểu, KDC hiện hữu- Chừa 2m ngang đường bê tông như ảnh (đường bê tông 2.5m)- Vị trí: đẹp,...
      Đường Bà Kiểu, Xã Phước Lại, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền 500 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Tôi còn nền đất thổ cư 10x50 (500 mét vuông) thổ cư sẵn 100 mét vuông cần bán ngộp- Giá tôi bán 600 tr, bao chi phí sang tên- Đất tôi có sổ ...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.