Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 120 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Sunrise city centralcăn hộ góc 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, chính chủ kẹt tiền nên bán nhanh giá mềmDT 120...
      Số 23 - 25 - 27 Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 200 m2 tại Xã Đại Lãnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 200 m2 31,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MẶT BIỂNnền đất 200 mét vuông mặt biển Đại LãnhMT 10msổ hồng, full thổ cưVỉa hè phía trước mặt rộng hơn 150 mét vuông, lưu không sử...
      Xã Đại Lãnh, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn 84 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 84 m2 71,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư dự án AN BÌnh city DT : 83,7 mét vuông ; TK: 3n2vs View đẹp hướng logia thoáng mátNội thất full + điện...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 105 m2, giá 7 tỷ tại Thị trấn Ba Sao - Kim Bảng - Hà Nam

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      - Nằm trong quần thể du lịch quốc gia Tam Chúc. Nơi đón hàng tr du khách du lịch mỗi năm.  - Flamingo Golden Hill, TP của vịnh Hạ Long trên cạn....
      Thị trấn Ba Sao, Huyện Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,1 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 113 m2 45,14 triệu/m2
      [ chung cư WESTGATE BÌNH CHÁNH]📌 Trung Tâm Hành Chính Bình Chánh - Đường Tân Túc, Thị Trấn Tân Túc, Bình Chánhtòa căn hộ: THAMES 2 TẦNG: 17MÃ CĂN:...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh, Tân Túc, Bình Chánh, TP. HCM

      Sở hữu căn nhà đẹp 30 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 30 m2 173,34 triệu/m2
      🪻Nhà mới tặng kèm nội thất ,hẻm ô tô P. 9 ,Q Gò Vấp - Giá 5️⃣.2️⃣tỉ .💮ĐC : Nguyễn Văn Khối ,P9 ,Q GV .💮DT 30m² (5m X 6m ) , 3 Tầng ,3  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouse 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường An Dương Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bùng nổ ưu đãi từ Uni Complex dành riêng cho sàn chủ đầu tư.đặt số thứ tự sớm tại sàn chủ đầu tư, ưu tiên chọn căn vị trí đẹp giỏ hàng nội bộ.Tặng ngay...
      Đường An Dương Vương, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp shophouse 89,1399993896484 m2, giá 6,57 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      6.57 tỷ 89,14 m2 73,71 triệu/m2
      Chính thứ chào bán 5 căn nhà phố thương mại shophouse: thương mại dịch vụ01, thương mại dịch vụ4, thương mại dịch vụ14, thương mại dịch ...
      Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 68 m2, giá 7 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - 1 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      vin Golden River - LH Chủ ĐT: 0902 667 189: Là dự án phức hợp đẳng cấp 5* gồm văn phòng dịch vụ, hotel, căn biệt thự, chung cư siêu cao cấp. Tọa lạc tại...
      Số 02, Đường Tôn Đức Thắng, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 74 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.35 tỷ 74 m2 72,3 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại chung cư 2 phòng ngủ 2VS:DTTT: 74m2chung cư gồm 2  phòng ngủ sáng, 1 logia, 1 lô gia, phòng khách, bếp, 2 vệ sinh, còn...
      Số 622 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, TP. Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 50 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 Xuân Đỉnh- ngõ tương đối rộng 3m- 50m2-5.6 tỉ+ Anh Hội có ngôi nhà C4 bên ngõ 207 Xuân Đỉnh, ngõ thông thoáng, trước nhà rộng ~ 3m xe ba...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 58 m2 103,11 triệu/m2
      🚨NHANH MỚI KỊP 😯 - NHÀ 4 TẦNG - Hẻm trước nhà 8m - CÓ VỈA HÈ - ĐƯỜNG PHẠM VĂN CHIÊU - CHỈ 5,9 tỉ ĐANG SỬA CHỮADT : 4m² + 15m²VỊ TRÍ : Ngay căn hộ ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 84,0100021362305 m2, giá 5,74 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.74 tỷ 84,02 m2 68,31 triệu/m2
      Vị trí: đường số 6, QL13, đối diện KĐT Vạn PhúcDT 84.01 mét vuông. Tây Bắcgiá mềm chỉ 5,738 tỉTận hưởng đầy đủ tiện ích CK lên đến 9 phần ...
      Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 32m tại Đường Triều Khúc - Thanh Trì, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 32 m2 181,25 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp nhà siêu đẹp dọn tới Ở Ngay Có Luôn Dòng Tiền Hàng Tháng Thuê nhà.MT: 3,2  mét vuông.- Vị trí đắc địa Sinh Viên Bậc nhất Nhiều...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư XI GRAND COURT Q. 10 :- Căn 1 : DT 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, giá 5,3 tỉ ( pháp lý hợp ...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông-Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      -Lô M DT 5x20m( 100 mét vuông) đường vào 12m, Tây Bắc, nằm gần sông Ông Nhiêu, nằm trên trục đường thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá bán gấp...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Bưng Ông Thoàn - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      + Hiện tại còn các lô sau đang chào bán gồm:- Lô G DT 6m x 15m, Tây Bắc, đường 12m, trục thông D1 ra Bưng Ông Thoàn, giá 65tr/m2.- 2 lô E liên kế DT 6m x...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 80 m2 tại Phường Cát Lái - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Mặt Tiền KD , Diện Tích 80 mét vuông Ngay Cát Lái, Thủ Đức + Nhà C4 gác lững còn ở tốt, Diện tích 4*20+ Mặt tiền KD siêu đỉnh,...
      Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.