Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà đẹp 52 m2 tại Đường Thống Nhất - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 52 m2 109,43 triệu/m2
      Nhà siêu phẩm 3 Lầu, tiện KD 52 mét vuông Phan Huy Ích, P. 12, Gò Vấp. Giá: 5 tỉ  690, bao sổVị trí: Gần Emart Phan Huy ÍchDT: 52 mét ...
      Đường Thống Nhất, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 1669 m2 tại Đường N2 - Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 1669 m2 3,96 triệu/m2
      Bán đất chính chủ sổ sẵn có 1.669m2 thổ cư 100 phần trăm sang tên công chứng ngay:- Có 42,5m MT đường đã thảm đá xanh; 2 ô tô né nhau thoải mái; view...
      Đường N2, Xã Hựu Thạnh, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán nhà biệt thự 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 359C - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      nhanh tay Sở hữu nhà mặt tiền khu đô thị Sapphire Gem 110 mét vuông 🤩 An cư lập nghiệp - Đầu tư sinh lời♻️ Nằm tại trung tâm TP mới Thuỷ Nguyên...
      Đường 359C, Xã Dương Quan, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp shophouses 100 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      HÀNG CĐT chào bán GIÁ GỐC TIẾN ĐỘ TT LINH HOẠT, CHÍNH SÁCH HẤP DẪN1. Vốn ban đầu bỏ ra chỉ hơn 2 tỉDT: 100 mét vuông -120 mét vuông - 180m2Phân...
      Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Bán gấp nhà đất 57 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 57 m2 115,79 triệu/m2
      Hẻm 6m, ngay ngã 4 Phan Huy Ích, Phạm Văn Chiêu, Quang TrungKết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau - 4 phòng ngủ, 5wcSổ vuông vắn, hoàn công...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường 359C - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      NHÀ 110 m² đường 15-21 m CHO KH thích rộng rãi👉Dự án: Saphire Gem💥CĐT: Vsip Hải Phòng💥pháp lí: sổ lâu dài💥Vị trí: gần trung tâm hành chính mới cầu...
      Đường 359C, Xã Thủy Đường, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn chung cư 82 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      chung cư dự án FLorence DT 82,3m² ; TK 2n2vsNội thất full đồlogia hướng thoáng mátbìa đỏ dẵn giao dịch ngayliên lạc 0363751706/p>
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 122 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 122 m2 45,91 triệu/m2
      GẤP GẤP GẤPTôi chính chủ cần bán ngay nhà 122m2 - ô tô đổ cửa. giá 5,6tỉ còn thỏa thuận.nhà c4. Có sẵn 5 phòng trọ cho thuê. Tiện KD.- Ở thì xây theo...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Phân khu đẹp nhất khu Vinhome Grand Park Q. 9 1 căn duy nhất suất nội bộVới vị trí BE3.1702.Căn 2  phòng ngủ phân khu The Beverly Vinhome Grand Park...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 246 m2, mặt tiền 15m tại Đường Măng Lin - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 246 m2 22,36 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất view đẹp tại Măngling-phường7- Đà LạtDT : 246 mMT : 15 mHướng : hướng Tây Bắcpháp lí : bìa đỏ đất xây dựngmiếng đất bằng phẳng...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà phố 151 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      Bán nhà tặng máy lạnh MT đường Phạm Thế Hiển P. 6 Q. 8 TP-Hồ Chí Minh DT: 138 m (8 x 10,25). Tổng DT sàn: 151,24m. Giá: 5,2 tỉ Kết Cấu nhà: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 333 m2, hướng Tây-Nam tại Diên Khánh - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 333 m2 16,82 triệu/m2
      **Chính chủ Cần bán lô căn biệt thự khu đô thị Nam Sông Cái(gói 1) - Đường thông chính, gần sát sông Cái đón gió mát mẻ, thuận tiện để ở kết hợp KD...
      Đường Trần Quý Cáp, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 2206 m2 tại Thị trấn Di Linh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 2206 m2 2,95 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nền đất MT đường Nguyễn Trung Trực, thị trấn Di Linh.DT 2206  mét vuông có 465  mét vuông thổ cư . Đất hai MT, MT đường...
      Thị trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán đất 90 m2, hướng Đông-Nam tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      +Hiện các có các lô tốt sau: -DT 5m x 18m( 90 mét vuông), đường 12m, Đông Nam, giá 5,2tỷ -DT 7m x 17m( 119 mét vuông), đường 12m, Tây...
      Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chủ nhà bán vội căn shophouse 188m2 giá 6.x tỷ tại chung cư eurowindow river park Đông Anh

      6.3 tỷ 188 m2 33,52 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao khu nhà phố thương mại shophouse chân đế tại dự án Eurowindow River Park của CĐT Eurowindow Holding.+DT 188m2.+đc thiết kế 4...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 62 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Lê Hồng Phong - 8 - Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 62 m2 83,88 triệu/m2
      bán nhanh nhà có hẻm rộng 5m đường Lê Hồng Phong. khu vực dân trí cao an ninh cực tốt, khu trung tâm ăn uống buôn bán nhộn nhịp. Nằm ở trung tâm TP nên...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 8, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
      P
      Hoàng Thị Ngọc Phương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 60 m2 tại Đường Dân Tộc - Tân Thành - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      ** chính chủ CẦN TIỀN MẶT KD GẤP **Bán căn nhà phố đường Dân Tộc, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, sát MT Lũy Bán Bích.- DT đất 60 mét vuông, vuông vắn,...
      Đường Dân Tộc, Tân Thành

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 42 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5,59 tỷ

      5.59 tỷ 42 m2 133,1 triệu/m2
      Bán nhà cực hiếm MT đường xe tải  Nguyễn Sơn, ngay khu ẩm thực (Trung tâm Q. Tân Phú, sát trường Trần Phú)- Tổng DTSD 172  mét vuông.- 1 trệt 3...
      246 Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.