Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 79 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 79 m2 69,63 triệu/m2
      căn hộ chung cư Pandora 53 Triều Khúc hiện là nơi đáng sống hiếm có tại khu vực Thanh Xuân với khuôn viên rộng rãi, đầy đủ tiện ích. Cả khu Pandora cao...
      53 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 60 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      - Cách một căn ra đường Phạm Thế Hiển, nhà đẹp vô ở ngay. - Gần khu chợ Nhị Thiên Đường buôn bán sầm uất, KD đa ngành nghề. - Rẽ trái Phạm Thế...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 250 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      6.1 tỷ 250 m2 24,4 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự ĐƠN LẬP NGANG 10M của chủ đầu tư VSIP - TT 30 phần trăm nhận nhà ngayCách TP mới - Trung tâm hành chính Tỉnh chỉ 10 phDT:...
      Xã Vĩnh Tân, thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 250 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường 316 - Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.4 tỷ 250 m2 25,6 triệu/m2
      căn biệt thự khoáng nóng Imperial Lotus Villas Thanh Thủy.Giá trị từ 6,4 tỉ/lô CK lên tới 20 phần trăm.100 phần trăm mặt đầm Sen 70ha - Bể bơi...
      Xã Trung Thịnh, Huyện Thanh Thủy, Tỉnh Phú Thọ

      Kẹt Tiền Bán Shophouse Quận 8-1Trệt1Lầu-2pn3wc-8x10m-151m2- 5,9tỷ-SHR-sát Anh Ngữ VNUS-0907456379

      5.9 tỷ 151 m2 39,08 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp shophouse Green River Quận 8 - 1 trệt 1 lầu - 2PN 3WC - 8x10m - 151m² - 5,9 tỷ - Sổ hồng riêng - cạnh bên Coopmart - cạnh bên trung tâm Anh...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 102 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 102 m2 57,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Precia CĐT Điền Phúc Thành,  vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, Gần ngay nút giao An Phú Q. 2.Cách trung tâm Q. 1 chỉ 5 ph di...
      21Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      + Lô R -DT 5x20m(100 mét vuông), đường 12m trục thông, Đông Nam giá 66tr/ mét vuông + Lô M -DT 5x20m(100 mét vuông), đường...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 207 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 352 - Thủy Nguyên, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 207 m2 29,96 triệu/m2
      Bán 207 mét vuông đất ở Đô Thị. Vị trí miếng đất nằm trong khu vực tiềm năng phát triển của Thuỷ Nguyên. Khu đất nằm trên đường tỉnh 352 quy...
      Đường 352, Xã Mỹ Đồng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh mảnh đất 403 m2 tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 403 m2 16,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi nhờ bán lô 403m liên kế căn biệt thự Xanh Villas, MT rộng 17m, nở hậu 1m khá vuông.pháp lí sổ hồng, công chứng ngay trong ngày đc...
      Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhà shr 32 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 32 m2 178,13 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ Q. Long Biên 32 mét vuông x 5T nhà mới ở luôn oto đỗ cổng,giá chỉ 5.7 tỉNhà nằm mặt ngõ tương đối rộng thoáng, oto đỗ cổng, dễ...
      Đường Ngọc Thụy, Ngọc Thụy

      Cần bán nhà chung cư 78 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 78 m2 66,67 triệu/m2
      8 LÝ DO bạn không nên bỏ qua Siêu phẩm URBAN GREEN - Kusto Home | chào bán giỏ hàng Cuối cùng - Đẹp nhất !!!^_^ 🧨🧨🧨 cách trung tâm chỉ 10 ph <8kmĐơn...
      Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 190 m2, mặt tiền 9m tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 190 m2 28,43 triệu/m2
      Cập nhật thông tin mới nhất, môi giới mua bán đất nền ĐHQG đường Gò Cát 882 P. Phú Hữu Q. 9 Tp.Thủ Đức.Hỗ trợ pháp lý hồ sơ nhanh chóng hiệu quả , nhận ký...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
      Cẩm Vân - Mua Bán Nhà Đất Dự Án Quận 9 Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất 244 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông-Nam tại Việt Trì - Phú Thọ, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 244 m2 27,05 triệu/m2
          Đất VIEW HỒ Đông Nam khu 5 Vân Phú 6.6 tỉ, 244m², MT10m, đường Tản Viên          ĐẤT HIẾM - VIEW HỒ SEN - Đông ...
      Đường Tản Viên, Phường Vân Phú, Thành phố Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán nhanh nhà đất 45 m2 tại Đường Thượng Thanh - Thượng Thanh - Long Biên, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 45 m2 128,67 triệu/m2
      Thượng Thanh Căn Hiếm Và Duy Nhất BÁN Nhà Đẹp Lung Linh 100 phần trăm Dân Xây Ngõ ÔtôVị trí ngay gần dự án Him Lam NEW STAR, gần Trường Học cấp 1,2 và...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 83,6999969482422 m2, giá 6,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 83,7 m2 77,66 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ chung cư tòa A8 An Bình Cityđc: 234 Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - HNDT: 83,7 mét vuông (căn hộ góc)Số phòng: 3PNFull nội thấtCửa...
      234 Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 48 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,47 tỷ

      5.47 tỷ 48 m2 113,94 triệu/m2
      '"" THÔNG TIN THẬT, CHUẨN XÁC """Bán đất hẻm 220/54 Âu Cơ, P. 9 Q. Tân Bình. gần ngã 4 Lạc Long Quân - Âu Cơ.-- DT: 4m x 12m; công nhận 46,9m²; vuông vắn....
      220/54 Đường Âu Cơ, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 66 m2 tại Đường Bùi Quang Là - Gò Vấp, giá 5,95 tỷ

      5.96 tỷ 66 m2 90,16 triệu/m2
      Chính chủ F0 Bán nhà cấp 3, 66m² 3 phòng ngủ, hướng Đông-Nam, đường Bùi Quang Là, P.12, Q.Gò Vấp, Sài Gòn.+ DT: 4 x 16m nở hậu 2m. Hướng Đông-Nam....
      25/80/18 Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 98 m2, hướng Đông-Nam, giá 6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      6 tỷ 98 m2 61,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 3 phòng ngủ + 1 VIP tại The Zenpark.+ Mã căn: R1.030305.+ DT tim tường 98,9 mét vuông, DTTT 90 mét vuông.+ View nội khu...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.