Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 55,7000007629395 m2 tại Đường 1 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 55,71 m2 115,8 triệu/m2
      - Nhà hẻm Đường số 1, P. 11, Gò Vấp, Hẻm 3m cách mặt đường ô tô vài căn. Khu nội bộ an ninh dân trí cao.- DT 4,6x13m, Cn 55,7 m².- Hiện trạng trệt 2 lầu,...
      Đường 1, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 29 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 29 m2 189,66 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 2 lầu Lạc Long Quân, Q.11 gần Đầm Sen chỉ 5.5 tỉ TLHiếm có khó tìm… Chuyện lạ có thật!? Nhà mới ở ngay!!! Cần bán ngay căn nhà phố Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 93 m2, hướng Tây-Bắc, giá 6,8 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 93 m2 73,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ The Tresor, Bến Vân Đồn, Q. 4. Tầng cao view thoáng.- DT: 92m2.- giá: 6.8 tỉ.- Nhà có nội thất.- Tiện ích nội...
      Số 39 Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Tân Uyên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2
      👉Mã căn: 3.22 - DT: 85m2- DT sd: 210m2- 1 trệt 2 lầu - Bố trí đc 4 PN - 4 nhà vệ sinh - 1 Bếp - 1 Phòng Khách - Sân trước rộng 5m- Sân sau- khu giặt...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Trung tâm Bình Thạnh lô góc 80m2 lô góc ngang 5.7*15 vuông nhà 2 tầng gỗ xịn nhỉnh 6 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ khép kín, không gian phòng khách phòng bếp rộng rãi.,- Có phòng ngủ dưới tầng trệt cho người già. ,- Nhà được ốp sàn, cầu...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 PN khép kín, không gian phòng khách nhà bếp rộng rãi.,- Có PN dưới tầng một cho người già. ,- Nhà đc ốp sàn, cầu thang, trần nhà,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 200 m2, hướng Tây tại Đường Tây Lân - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 200 m2 34 triệu/m2
      🆘 Bán Nhà Xưởng Gần Tân Lân, Bình Tân ✅8*23M✅ 6.8Tỷ1/ Liên Ấp 123, Bình Chánh Tiện làm Kho Xưởng May kho xưởng🆘 Bán Nhà Xưởng 1/ Liên Ấp 123, Bình...
      55 Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 185 m2, hướng Tây-Bắc tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 185 m2 36,22 triệu/m2
      Bán đất đường 882 Nguyễn Duy Trinh P. Phú Hữu, TP Thủ Đức DT đất: 5m x 37m (185 mét vuông), công nhận đất ở 154 mét vuông, đất cây lâu năm...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 50 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP, PHỐ NGUYỄN TRÃI, THANH XUÂN 50 mét vuông x 4 TẦNG, CHỈ 6.8 tỉ, ngõ tương đối rộng 2M GẦN PHỐ.+ Vị trí cực đẹp mặt ngõ tương đối rộng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 86 m2, giá 7 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 86 m2 81,4 triệu/m2
      ➡️ CHUYÊN VIÊN TƯ VẤN – CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI & MUA BÁN căn hộ HÀ ĐÔ CENTROSA GARDEN 3/2 Q. 10.♻️Mô Tả:I/ VỊ TRÍSố 200, Đường Ba Tháng Hai, P. 12, Q....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 90 m2 71 triệu/m2
      + Lô E - DT: 6m x 15m( 90 mét vuông), đường 12m, Tây Bắc - Nằm trục đường thông D1 thông thẳng ra đường Bưng Ông Thoàn - bìa đỏ cá...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 28 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 28 m2 210,72 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 20m.Đường Nguyễn Văn Đậu, P. 5, Q. bình thạnh.DT ; 5 x 6m, công nhận 27,8m2.Gồm ; 1 trệt, 1 lầu đút thật, 2 PN, 2 tolet.Giá ; 5y9 thỏa ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 100 m2 tại Đường 12 - Cát Lái - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Đất Nền 100m² , Ngay Chợ Cây Xoài , Cát Lái ,Q2, hẻm xe hơi, Ngang 5m - DT : Gần 100m² , Ngang 5m, Dài 20m ,xây dựng tự do , sổ vuông đẹp - Vị...
      Đường 12, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai Thị Trấn Gia Ray huyện Xuân Lộc 11 x 87 giá 5 tỷ

      5 tỷ 957 m2 5,23 triệu/m2
      Bán đất MT đường nhựa Nguyễn Thị Minh Khai Thị Trấn Gia Ray huyện Xuân Lộc Đồng Nai. Vị trí đường chính vào KCN huyện Xuân Lộc thích hợp KD buôn bán mọi...
      Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà đẹp 37 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 37 m2 183,79 triệu/m2
      TRUNG TÂM ngã 4 SỞ, nhà mặt tiền VŨ TÔNG PHAN, THANH XUÂN 37m² x 4 TẦNG, GIÁ 6.8 tỉ.NGÕ THÔNG - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN, oto ĐỖ GẦN.+ Nhà vị trí cực đẹp,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 63 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tổng Lung - 13 - 11, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 63 m2 105,56 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà MT đường nội bộ KDC sầm uất gần lotter mart Q11, Sài Gòn. Tổng DT khuôn viên : 62,5 mét vuông. Nhà 1 trệt, 1 lầu, nội thất ...
      Tôi cần bán căn nhà sổ riêng mặt tiền đường nội bộ quận 11

      Cần bán gấp bán nhanh căn 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      DT: 90m2Thiết kế:  3 phòng ngủ 2WCNội thất cơ bảnGiá hấp dẫn: 5 tỉ 4 (bao hết phí)Tiện ích trong khu: hồ bơi trên cao, fitness,...
      Số 28 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 52 m2 126,93 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP NGÕ 211 KHƯƠNG TRUNG, THANH XUÂN 52 mét vuông x 6 TẦNG, CHỈ 6.6 tỉ, THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, GẦN PHỐ.NỘI THẤT ĐẲNG CẤP, VỪA Ở VỪA CHO THUÊ DÒNG...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.