Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.2 tỷ 79 m2 65,83 triệu/m2
      chung cư 2  phòng ngủ tại vin Central Park là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và đẳng cấp. Với tiện...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 130 m2 43,85 triệu/m2
      Em quản lý nhiều chung cư Green Valley giá mềm nhất thị trường hiện nay. Giá từ 4 tỉ - 5.9 tỉ tùy vị trí.- DTSD: 89 mét vuông đầy đủ nội thất...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 110 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thủy Triều - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      Bán liên kế 110 mét vuông - Giá chỉ 5,7 tỉ.Cách trung tâm hành chính mới 1 kilomet.pháp lí: HĐMB.Tiến độ TT 30 phần trăm.Mật độ xây dựng...
      Dự án Vinhomes Vũ Yên, Xã Thủy Triều, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      3 PN full nội thất vew đẹp
      Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6,86 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.87 tỷ 60 m2 114,4 triệu/m2
      Độc quyền căn TD4 - 61 siêu rẻ - đẹp.nhà phố thương mại shophouse gần 10 toà căn hộ cao cấp.DT 60 mét vuông, xây 5 tầng. Tổng DTSD đến...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 5,25 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.25 tỷ 85 m2 61,77 triệu/m2
      Quỹ đầu tư Creed Gruop (Nhật Bản) và Tập Đoàn An Gia đã tạo nên 1 SIÊU PHẨM mà anh/chị không nên bỏ lỡ.căn nhà phố BIỆT LẬP THE STANDARD BÌNH DƯƠNG vị trí...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 83 m2 83,14 triệu/m2
      Chuyên tháp Brilliant giỏ hàng đa dạng DT từ 83 mét vuông - 234 mét vuông duplex thông tầng - biệt thự trên không 640 mét vuông -...
      Diamond Island, Số 1, Đường 104, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 6 tỷ tại

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán căn hộ góc Himlam giá 6 tỉ đã có sổ.liên hệ xem nhà 0852 686 ***
      Dự án Him Lam Green Park, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.2 tỷ 0 m2
      Vị trí dự án: MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, Tp Thủ Dầu Một, T. Bình DươngCĐT: C-Holdings ( Nguyễn Quốc Cường- Cường Dollar)DTXD: 5607.4  mét ...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,2 tỷ tại Phường Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      chung cư thuộc tầng trung toà M5 mặt đường Nguyễn Chí Thanh.Vị trí toà nhà trung tâm TP Hà Nội, giao thông đi lại rất thuận tiện.Là căn hộ góc nên tất...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 105 m2 59 triệu/m2
      Capital Elite là một dự án căn hộ chung cư cao cấp hiếm tại khu vực Mỹ Đình - Cầu Giấy đc chủ đầu tư Thủ Đô II ra mắt Quý 2/2023, sở hữu vị trí đắc địa...
      Dự án Capital Elite, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Mr Tùng Indochine - Đxmb Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,08 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      5.08 tỷ 123 m2 41,31 triệu/m2
      Quý anh/chị đang cần mua một căn hộ DT rộng trên 100  mét vuông. Với phòng khách rộng rãi ~ 40 mét vuông để mình sinh hoạt chung, cộng với...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền những căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ có suất đậu oto cực kỳ hiếm hoi tại The Estella.Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Aqua City, 2 tầng, 160 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      nhà mặt tiền tại The Suite, Aqua City, với DT 8m x 20m, đã nhận nhà và sẵn sàng ở ngayNằm tại lõi trung tâm Aqua City, ngay bến du thuyền Aqua Marina và...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Vinhoms OCP2 phân khu Hải ÂUDT: 75mĐông Nam vị trí đẹp đối diện dãy tứ lậpGiá gốc gần 10 tỉBán chỉ 7 tỉLH xem clip căn quay
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay liền kề 125 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường 23B - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.4 tỷ 125 m2 43,2 triệu/m2
      Tiếp giáp vành đai 4 rộng 125m2 với 6 làn xe cao tốc.Vị trí trung tâm hành chính mới Mê Linh.Cách sân bay Quốc Tế Nội Bài 10ph di chuyển.15ph di chuyển tới...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 138 m2 42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 138m2 view đường Nguyễn Phong Sắc, tầng đẹp, nhìn hồ tây, hướng mát.Là căn 03 PN đẹp nhất toà nhà, Tke vuông vức, nhiều ánh sáng.căn...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      7 tỷ 107 m2 65,43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn A03 the zeiTầng 22, logia hướng Đông Nam hướng Tây NamDT 107 mét vuông thông thủyBàn giao nội thất cơ bản CĐTGiá 7 tỉ bao...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá