Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 4 phòng ngủ, giá 5,62 tỷ

      5.63 tỷ 225 m2 25 triệu/m2
      Không ở đến nên rất thiện chí bán chung cư rộng và đẹp tại dự án CT5 khu đô thị Sudico Mỹ Đình Sông Đà.- DT 225m, gồm 4 PN. Các phòng rất rộng và thoáng,...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      Chính chủ có điều kiện muốn chuyển căn hộ chung cư cao cấp hơn nên có nhu cầu bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy- Tọa...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,29 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.29 tỷ 60 m2 104,84 triệu/m2
      nhà phố thương mại Thời Đại vin Ocean Park 3 rẻ nhất dự án.đc KD với DT 60 mét vuông (Các căn nhà phố thương mại bên Ocean Park 2 chính chủ đang...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên
      P
      Hòa Kona Bđs Vinhomes Ocean Park Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư 122 m2, giá 5,8 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 122 m2 47,55 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ N04 HOÀNG ĐẠO THÚY - CẦU GIẤY - TP Hà Nội , DT 122m² - NỘI THẤT XIN SÒ, GIÁ 5,8 tỉ, hotline: 0988 138 ***Do gia đình không còn nhu...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 63 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 63 m2 88,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn Chà Là CL14 DT 63m2 bìa đỏ chính chủ.Nhà xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Đường trước nhà 15m.Nhà Đông Nam.Gần bể bơi công...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 216 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 216 m2 28 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 86 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 86 m2 69,77 triệu/m2
      * DT đất: 86m2(ngang 4,5 m)DT ngoài sổ: 30 m2.* DT sàn: 140 m2.MT 23/10, Nha Trang giá 6 tỉ.+ Vị trí: Đường 23/10, 2p, vệ sinh, thích hợp mọi loại hình KD.*...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 700 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,81 tỷ

      5.81 tỷ 700 m2 8,31 triệu/m2
      Lô góc chưa qua đầu tư MT đường Huỳnh Thúc Kháng - Diên Toàn - Diên Khánh.- DT 700m2 có sẵn 70m2 thổ cư.- Đường Huỳnh Thúc Kháng rộng 10m và đường bê tông...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 16m tại Phú Hội - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Thích hợp cho đầu tư hay làm nhà xưởng!Đất MT đường QL 20, Xã Phú Hội, Huyện Đức Trọng giá 420 tr/m ngang.* DT 16x40m đã trừ lộ giới 27m.Đất có 200 mét...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh shophouse 4 tầng, giá 5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 0 m2
      Bán hotel 3 Sao trung tâm TX Sapa - Đã có bìa đỏ.- Giá 5 tỉ cả nhà - Cho thuê 60 tr/ tháng - Có thể thỏa thuận.- Nằm trên đường Điện Biên Phủ, cách hồ...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Casamia Hội An, 2 tầng, 150 m2, giá 5,8 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn biệt thự Casamia Calm đã bàn giao và có sổ hồng riêng có thể vô ở ngay giá siêu mềm kèm cắt lỗ sâu vì không có nhu cầu dùng...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Đường Trà Quế 1, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 5,78 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      5.78 tỷ 0 m2
      Chính sách tháng 7 ngâu quá khủng dành cho KH chốt căn tại Eco Central Park.TT sớm: 95 phần trăm ck sốc 18 phần trăm.Vay bank 60 phần trăm...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 310 m2, mặt tiền 10m tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, giá 7 tỷ

      7 tỷ 310 m2 22,59 triệu/m2
      Do bận việc nên không có thời gian làm homestay nên cần bán ngôi nhà tâm huyết hiện tại đang KD homestay gần rừng Dừa Bảy Mẫu, P. Cẩm Thanh, Hội An, Quảng...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      7 tỷ 96 m2 72,92 triệu/m2
      chào bán ĐỢT 2 VLASTA SẦM SƠN THANH HÓAChủ đầu tư: Văn Phú Invest (VPI)Vị trí: Đường 4D, xã Quảng Hùng, TP Sầm Sơn, Thanh HoáQuy mô dự án: 28.4haSố...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu lô đất nền 3 m2 tại Xã Thành Công - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 3 m2 2333,34 triệu/m2
      bán ngay đất MT đường lớn. Nhất cận thị, nhị cận sơn, tam cận lộ. nền thổ cư có sẵn 1000 mét vuông.MT đường lớn. View trước, view cánh đồng lúa...
      Xã Thành Công, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp bán nhanh đất 9 m2, mặt tiền 72m, hướng Tây tại Cai Lậy - Tiền Giang, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 9 m2 586,67 triệu/m2
      8,8 công đất trồng mít sẵn chăm sóc là thu hoạch, đường oto vi vu, cách chợ, ủy ban nhân dân, trường học ~ 1 kilomet đi chuyển thuận tiện đường bộ,...
      Đường DH60, Xã Mỹ Hạnh Đông, Cai Lậy, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 180 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      6.8 tỷ 180 m2 37,78 triệu/m2
      Bán căn biệt thự - Lô NG - VIP - Thung Lũng Thanh Xuân (Bim Broup), lô góc vị trí đắc địa view toàn cảnh.Thông tin dự án: Thung lũng Thanh Xuân của tập...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh căn Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 5,99 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.99 tỷ 141 m2 42,49 triệu/m2
      Bán căn hộ Vimeco CT4 - Nguyễn Chánh, 141m2, 3 PN, giá: 5.99 tỉ. hotline: 0379 455 ***- DT: 141m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, cửa chính hướng Tây ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.