Thông tin mô tả
- Chỉ: 5.58
- Nhà mới làm nội thất chưa sử dụng - 83
- Tầng cao, view hồ bơi
Đ/c: 130 - 132 Đường Hồng Hà, P.9,
Khách xem nhà Alo gọi Thiên khách nhé. Chốt sớm
Em chuyên cho thuê/bán
Giá: 5,58 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 67,23 Triệu/m2
487822
Mua bán
- Chỉ: 5.58
- Nhà mới làm nội thất chưa sử dụng - 83
- Tầng cao, view hồ bơi
Đ/c: 130 - 132 Đường Hồng Hà, P.9,
Khách xem nhà Alo gọi Thiên khách nhé. Chốt sớm
Em chuyên cho thuê/bán
Thiên Nova
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2
Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
61,400001525878906 m2
Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
4,95 tỷ
21 m2
Đường Trần Huy Liệu, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
7,4 tỷ
70 m2