Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán biệt thự siêu đẹp Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 5,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà liên kế khu đô thị Đô Nghĩa, Hà Đông, vị trí siêu đẹp KD cực đỉnh.Nhà 50m2, 4 tầng 5 ngủ, MT 4.7m. Nhà đầy đủ công năng sử dụng nhà hiếm...
      Dự án Đô Nghĩa, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 114 m2, giá 5,7 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.7 tỷ 114 m2 50 triệu/m2
      The Standard Central Park Bình Dương.- Tên thương mại The Standard Central Park.- Vị trí dự án đường Tân Phước Khánh 10, Tân Uyên, Bình Dương.- CĐT Công Ty...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 123 m2, giá 5,38 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.38 tỷ 123 m2 43,74 triệu/m2
      Vị trí:+ Giáp khu Hành chính huyện Mê Linh, gần khu công nghiệp Quang Minh, Honda, Toyota.+ Xung quanh là các khu đô thị mới đang hoàn thành, giáp đường...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư 187 Tây Sơn, 4 phòng ngủ, 132 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 187 Nguyễn Lương Bằng. 132m - 4 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh cửa Đông Bắc logia hướng Tây Nam. Chủ để lại toàn bộ nội...
      Dự án 187 Tây Sơn, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Casamia Hội An, 3 tầng, 161 m2, giá 6,1 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.1 tỷ 161 m2 37,89 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay biệt thự Casamia giá cực rẻ khu.căn hộ góc 2 MT view công viên trước mặt, view sông sau nhà, view hồ bên cạnh.Vị trí nằm ngay...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 48 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      6.5 tỷ 48 m2 135,42 triệu/m2
      Hiếm! căn biệt thự mini tại Sài Đồng, lô góc, oto vào, KD tốt chỉ 6,5 tỉ.+ DT 48m2 MT 6m vuông vức. Nhà hai MT mở cửa các bên thoáng mát.+ Hướng: hướng ...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư căn nhà phố liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 6,2 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lovera Park.- 5x15m. 1 trệt 2 lầu.- Nội thất hoàn thiện đầy đủ.- Công viên, hồ bơi, gym, sân tennis.- Khu compound an ninh rất tốt.- Di...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,05 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.05 tỷ 100 m2 50,5 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ - Sunshine City Ciputra - 100m2.+ 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 ban công.+ Để lại đồ như hình.+ ban công hướng Đông Nam - view sân...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc Sunshine City - 3 ngủ full đồ - 104 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ + 2VS + 2 logia.- Giá: 5,8 tỉ bìa đỏ sang tên.-...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      Cam kết giá chuẩn - Bán căn hộ góc hoa hậu - View tầng siêu đẹp - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh 112 mét vuông đẹp nhất dự án Hinode.Thiết...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 3 PN + 2vs toà Thăng Long Number One tầng trung đẹp nhất tòa, nhà cực mới + nội thất xịn.Chính chủ cần chuyển nhà bán ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 85 m2, giá 6,3 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.3 tỷ 85 m2 74,12 triệu/m2
      bán ngay nhà mới đẹp P. Tam Hiệp thuộc khu Sunshine Long Châu, sổ hoàn công.- DT: 5x17.- Nhà 1 trệt 2 lầu gồm 3 phòng ngủ, 2 sảnh sinh hoạt,...
      Đường Lý Văn Sâm, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 56 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      bán ngay nhà phố thương mại shophouse Sao Biển 56 mét vuông giá 5,8 tỉ.* Giá trên hợp đồng mua bán 7,4 tỉ + chênh; giá hiện tại 5,8 tỉ (Cắt...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      + Bán nhà phân lô, vỉa hè rộng, oto tránh, khu A Yên Nghĩa, Hà Đông. Dt 50m2, nhà 4t, MT 4.8m, giá 6.4 tỉ.+ Nằm ở vị trí cực đẹp, phân lô, vỉa hè rộng,...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.3 tỷ 94 m2 67,03 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc đẹp Park Premium - 3 phòng ngủ sáng đẹp, tầng trung giá 6.3 tỉ. L/H: 0901 793 ***- Thiết kế căn hộ góc đẹp, 3 phòng ngủ...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,65 tỷ tại Quận 2

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - tận tâm - uy tín: Ms Mỹ Dung 0907 055 ***.Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình ảnh thực tế căn hộ chung cư 100 phần ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      5 Tầng Sang chảnh, nằm ngay sau mặt đường Lê Trọng Tấn 1 làn - Dịch vụ Dương Nội 5 tầng x 50m x 7 tỉ hơn có ô chờ thang máy. - Nhà Nằm cạnh trường mẫu ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.