Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,35 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.35 tỷ 120 m2 44,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ tại khu Ngoại Giao Đoàn TP Hà Nội:- DT 120m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 3 ban công.- Hướng nhà Tây, ban công Đông thoáng mát,...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Waterpoint, 2 tầng, giá 6,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.6 tỷ 208 m2 31,74 triệu/m2
      Mua trực tiếp chủ đầu tư căn hộ góc nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu tại Waterpoint - Ưu đãi LS, chương trình hấp dẫnTrục đường 16m DT đất: 9x15m DTXD:...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ST Morizt view sông SG tầng 9 hiện cho thuê 13tr/tháng a/c mua có thể sang hợp đồng có nguồn thu nhập thụ động.DT: 78m2 -...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 5,2 tỷ tại Hà Đông

      5.2 tỷ 202 m2 25,75 triệu/m2
      Gia đình tôi đang cần bán ngay chung cư TSQ, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. bìa đỏ chính chủ.căn hộ góc căn số 07 tòa T1.DT 202m2.căn hộ chung cư gồm: 4...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      + Dòng căn biệt thự song lập 135m2 đc rất nhiều KH đầu tư và người mua ở quan tâm.+ DT 9 x 15m, 135m2, xây dựng 206.5m2, đường 12m.+ Giá rất hợp lý: Chỉ ~...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      + Nhà thuộc khu phân lô, lòng đường 12m, vỉa hè 4m, oto dừng đỗ trước cửa thoải mái.+ Khu vực dân trí cao, gần Trường, chợ.. đang phát truyển cực mạnh. +...
      Dự án Đô Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 4 tầng, giá 5,65 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.65 tỷ 102 m2 55,4 triệu/m2
      Bán nhà đường B5 KĐT Vĩnh Điềm Trung ngang 6m giá chỉ 5.65 tỉ.DT 102 mét vuông ngang 6m gồm: 1 trệt 2 lầu và 1 sàn sân thượng, 5 PN và 5 phòng ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 95 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      6.8 tỷ 95 m2 71,58 triệu/m2
      E bán căn KD 95m đường đôi khu Hoa Ban.Vị trí: View công viên.Hướng Nam.Căn trục đường KD, buôn bán tốt. Có thể làm vp hoặc cho thuê đều đc.Giá chi 6 tỉ 8...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,47 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.48 tỷ 60 m2 107,89 triệu/m2
      TĐ18 - 39.DT: 60 mét vuông xây dựng 5 tầng, tổng diện tích xây dựng 235 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.Tổng giá 7,538 tỉ (thuế giá trị ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn biệt thự 1000 m2, giá 5,95 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình

      5.95 tỷ 1000 m2 5,95 triệu/m2
      + Chỉnh chủ gửi bán biệt thự đẹp full đồ + bể bơi, khuân viên PN tại ngay dự án Onsen Villas Resort.+ DT thực tế: 1000 mét vuông. Full đồ, sẵn khuân...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Dân Hòa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      - CK lên đến 12 phần trăm.- TT 30 phần trăm - NH hỗ trợ LS ưu đãi trong vòng 24 tháng.- Dự án đã cất nóc ngày 26/12/2022 và dự kiến bàn giao...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ Biệt thự Cityland Riverside, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 121 m2 53,72 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh chung cư 121 mét vuông 3 PN 2  nhà vệ sinh nội thất xịn xò, còn rất mới.chung cư đã có sổ hồng riêng, view thoáng...
      Dự án CityLand Riverside, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Quốc lộ 18 - Cẩm Bình - Cẩm Phả - Quảng Ninh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      Cắt lỗ căn ngoại giao căn biệt thự liên kế, nhà phố thương mại shophouse 05 đường 20m cạnh Vincom Plaza Cẩm Phả. dân cư đã về ở xung quanh KD sầm...
      Dự án Vincom Shophouse Cẩm Phả, Đường Quốc lộ 18, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Chuyển khu công tác, tôi chính chủ cần bán ngay chung cư 2N tại Royal City, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Căn 109m2 với thiết kế 2 PN (1 sáng & 1 tối), 2...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 82 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Yên Bái - Yên Bái

      7 tỷ 82 m2 85,37 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn liên kế LK-D02 dự án Melinh Plaza Yên Bái cần bán gấpCăn liên kế ngay MT đường Điện Biên, MT 5m, KD thuận tiệnTổng DT sàn sử dụng:...
      Dự án Melinh Plaza Yên Bái, Thành phố Yên Bái, Yên Bái

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ bán 3 ô liên kế Kim Chung Di TrạchÔ liên kế 19/41, liên kế 9/25 đường 33, liên kế 14 đường 30DT 100m2, chiều rộng đường vào 17m, MT 5m,...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 123 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.2 tỷ 123 m2 42,28 triệu/m2
      Tổng quan Hud Melinh Central.Tên dự án: Hud Melinh Central.CĐT: Tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị (HUD).Vị trí: Đối diện ủy ban nhân dân huyện...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 56 m2, giá 5,65 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.65 tỷ 56 m2 100,9 triệu/m2
      Em bán cắt lỗ sâu căn liên kế nhà phố thương mại Sao Biển tại vin Ocean Park 2, Hưng Yên.- Vị trí gần TTTM Vincom Mega Mall.- DT 56m.- bìa đỏ lâu dài.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.