Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,89 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,01 triệu/m2
      Hàng hiếm chỉ duy nhất một căn căn biệt thự song lập với giá 6 tỉxxx ngay tại KĐT Centa Vsip Phù Chẩn Từ Sơn giáp Ninh Hiệp - Gia Lâm Centa Villas sở hữu...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà phân lô liên kế KD hái ra tiền, ở thì an sinh xã hội tuyệt vời.- Vỉa hè rộng mênh mông. oto đỗ ngày đêm.- Nhà thiết kế hiện đại, có ô chờ...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 140 m2 37,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vimeco Nguyễn chánh, 140 mét vuông, 3 PN. Giá: 5.3 tỉ. liên hệ: 0379 455 ***- DT: 140 mét vuông, căn hộ góc, 3 PN,...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 10

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      Kingdom 101, B.x.06, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 78.90 mét vuông, view cực chất, 6.5 tỉ - gọi ngay: 0902 956 ***Kingdom 101 là dự án...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 60 m2, giá 6,31 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.31 tỷ 60 m2 105,1 triệu/m2
      chào bán quỹ biệt thự, nhà phố thương mại shophouse độc quyền giá siêu mềm nhất tại vin Ocean Park 3.L/H: 0978 566 ***.Tổng hợp quỹ căn mới hot nhất...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Bán căn 2  phòng ngủ Q2 Thảo Điền. 5.8 tỉ căn 2  phòng ngủ Q2 Thảo Điền.đc: 21 Võ Trường Toản, P. Thảo Điền Q. 2.Tầng 16 - view đẹp về hồ bơi...
      Q2 Thảo Điền, 21, Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh SB10 gần công viên Empire.DT: 58.5 mét vuông.diện tích xây dựng: 240 mét vuông.Loại hình: nhà phố thương mại shophouse.MT:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà lk 1 tầng, 95 m2, giá 6 tỷ tại Đường An Dương Vương - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      NGỢP NH LẮM RỒI, anh chị nào cứu chủ e với ạ -EM CẦN bán nhanh miếng đất tại AN DƯƠNG VƯƠNG, P2, ĐÀ LẠT . -Tặng nhà c4 chỉ cần dọn vô ở ngay ( nhà đẹp...
      Đường An Dương Vương, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      Cần bán gấp, giá tốt cho khách thiện chí, chỉ 5.5 tỉ.- Là căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 2 ban công.- DT 93m2 tim tường.- Có full đồ nội thất.- Có...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 136 m2 39,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư view hồ cực đẹp logia hướng Đông Nam mát mẻ, dự án vị trí siêu vip.CSBH siêu tốt:- Tặng gói hoàn thiện nội thất 100tr- Tặng ngay...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,24 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.24 tỷ 65 m2 96 triệu/m2
      liên kế HA7 65m2 đất, Đông Nam.Giá dưới 100tr/m2.Xây dựng 56.6m2/ sàn.5 tầng.MT 5m, chiều sâu 13m.Gần sông.
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      chính chủ siêu dễ thương cần bán nhanh căn DT 101 mét vuông gồm 2 PN lớn, 2 WC riêng biệt có bồn tắm nằm rất thư giãn. Phòng khách rộng rãi, kết cấu...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 109 m2 46,79 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT: 109 mét vuông - tầng trung tòa R2.Thiết kế:...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Flamingo Đại Lải Resort, 150 m2, giá 5 tỷ tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      DUY NHẤT 1căn. Đã có bìa đỏ lâu dài,đầy đủ nội thất ở đc ngay thuộc ngay trong resort Flamingo Đại Lải. - biệt thự đang vận hành ở ổn định.- Linh hoạt...
      Dự án Flamingo Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 99 m2 63,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, giá chỉ 6.3 tỉ.Nội thất nguyên bản CĐT, nhà để mới nguyên chưa từng sử dụng.Người mua dễ dàng thiết kế thi...

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà liên kế phân lô nằm trong khu độ thị Văn Khê, xung quanh liên kế căn biệt thự, đường oto tránh, có vỉa hè rộng.- Vị trí KD, hiện đang KD...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 92 m2 55,44 triệu/m2
      Bán căn hộ Dreamland Bonanza, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như MHD Trung Văn, MD Complex Mỹ Đình, Sun Square, Iris...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.